เมษายน 28, 2024, 11:09:59 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 5 6 [7] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เดี๋ยวนี้ยังชอบดูดารารุ่นที่รีไทร์ไปแล้วคนไหนอยู่กันบ้างครับ  (อ่าน 15960 ครั้ง)
nanmeey2
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #60 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2023, 09:21:05 PM »

ตอนนี้กำลังกลับไปดู reducing mosaic  ของ Tatsumi Yui
เวลาผ่านไปเร็วจริง แปปๆ เลิกเล่นไป 8-9 ปีละ

ตำแหน่งอยู่ไม่นาน แต่ตำนานคงอยู่ตลอดไป   Cry

kkunurat
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #61 เมื่อ: ธันวาคม 31, 2023, 11:18:16 PM »

ช่วงหลัง remosaic ทำดีขึ้นจริงๆครับ ถอดเซนเซอร์จนใกล้เคียงของจริงแล้ว แต่สิ่งที่ไม่แตกต่างเลยคือคุณภาพของภาพที่ลดความคมชัดลง แบบสังเกตได้เลย ซึ่งผมยังรับไม่ได้ เพราะงั้นเลยยังไม่เก็บ UMR แบบจริงจัง

ถ้างั้นท่านคงไม่ได้เก็บง่ายๆอะครับ
เพราะ Javplayer 12 ที่ผมใช้อยู่มันยังใช้เทคนิค
ย่อภาพทีละเฟรม > แก้เซ็น > ขยายให้เท่าเดิม

้แล้วไม่ได้ทำรอบเดียวด้วย ทำซ้ำๆแบบนี้หลายๆรอบ แต่เปลี่ยนโมดูล

เพราะความเข้ากันได้ของโมดูลมันมีต่ำ
แยกเป็นแก้เซ็น, แก้ภาพสั่น และแก้ความคมชัด
ผมยังไม่เห็นวิธีรวมโมดูลพวกนี้จบๆเจ็บๆเลย

การทำแบบนี้ภาพแหลกเป็นผงแน่นอน 555

คิดว่าคงกำลังพัฒนาให้ดีขึ้นเรื่อยๆ แต่อาจจะใช้เวลา อย่างท่านว่า

ผมก็ทะยอยเก็บก่อน มีดีกว่าก็เก็บใหม่ ซึ่งอาจจะทิ้งเวลาซักพัก

- การลด mosaic ดีขึ้น
- ปัญหา คือ บางครั้ง ai มันมองจุดอื่นเป็น masaic ด้วย เลยถอดเกินความต้องการ
- ความคมชัด ตอนแรกผมคิดว่าเพราะไฟล์ไม่ใช่ต้นฉบับแท้ (bitrate เลยต่ำ หรือ upscale มา)
แต่เพิ่งรู้ว่ามีประเด็นวิธีการทำ ต้อง ย่อ>ถอดเซ็น>ขยาย ด้วย เหมือน encode ใหม่ไหมครับ

mtb11
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #62 เมื่อ: มกราคม 01, 2024, 12:56:10 PM »

Kaori Kirara เก่าแต่น่ารัก ตัวเล็กหุ่นบางมีทรงน้อยๆ หน้าตาจิ้มลิ้มน่ารักสาวญี่ปุ่น น่ารังแก ชอบหนัง Uncensored มากกก

หนัง Uncen พอจะหาโหลดได้จากช่องทางไหนบ้างครับ รบกวนด้วยนะครับ

ส่วนดาราที่ผมหยิบมาดูบ่อย ๆ จะมี Miku Ohashi กับ Yuu Asakura และ Asumi Okawa Grin Grin Grin
mizuirO
AV Distinctive (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #63 เมื่อ: มกราคม 03, 2024, 02:00:26 AM »

กำลังตามเก็บ ลดเซ็น ของ Mikako Abe กับ Yui Nagase อยู่เรื่อยๆ อีกคนก็ Asuka Kirara ถ้ายังเห็นก็จะเก็บด้วย
จริงๆก็มีอีกคน Ria Misaka ที่ไม่เคยลืม เป็นนักแสดงที่ผมอยากได้มาเป็นเมียจริงๆมากที่สุดตั้งแต่ดูเอวีมาจนถึงปัจจุบันเลย 😂
นอกเหนือจากนี้รุ่นเก่าๆ ผมไม่ค่อยรู้จัก เพราะเพิ่งมาจริงจังกับชื่อนักแสดงเมื่อ4-5ปีหลัง

N E X T ?
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #64 เมื่อ: มกราคม 03, 2024, 10:59:19 AM »

Kaori Kirara เก่าแต่น่ารัก ตัวเล็กหุ่นบางมีทรงน้อยๆ หน้าตาจิ้มลิ้มน่ารักสาวญี่ปุ่น น่ารังแก ชอบหนัง Uncensored มากกก

หนัง Uncen พอจะหาโหลดได้จากช่องทางไหนบ้างครับ รบกวนด้วยนะครับ

ส่วนดาราที่ผมหยิบมาดูบ่อย ๆ จะมี Miku Ohashi กับ Yuu Asakura และ Asumi Okawa Grin Grin Grin

จะมี Fuzz vol.65 vol.77 vol.73  ตามนี้เลยครับ
https://www.aventertainments.com/ppv/Kaori_Kirara/1/1/ppv_actressdetail
แต่ผมโหลดมานานแล้ว เลยหา link ไม่เจอ แต่เห็นมีเว็บที่เอามาให้ดูอยู่นะครับ
Rock Shit
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #65 เมื่อ: มกราคม 03, 2024, 01:33:40 PM »

Azusa Nagasawa
หน้า: 1 ... 5 6 [7] พิมพ์