เมษายน 29, 2024, 07:23:46 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: #### รีวิวของเล่นใหม่ ไข่ชักว่าว Easy ona-cap egg ของ TENGA เจ้าเก่า  (อ่าน 11919 ครั้ง)
_BIG_boy
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2015, 03:33:26 PM »

ซื้อมาจากญี่ปุ่นครับ ขายแค่ 525 เยน (150 บาทเอง) ไอ้ไข่นี่จะวางตรงด้านหน้าร้านเซ็กส์ช็อปเลย พวกอาตี๋ญี่ปุ่นหื่นๆ ทั้งคนทำงานและวัยรุ่น เดินเข้ามาก็คว้าหมับ คว้าหมับ จ่ายเงิน สะดวกดี 555 มีหลายสี แต่ละสีจะมีรอยหยักด้านในที่ต่างกัน ผมเลือกสีฟ้ามา เป็นคลื่นๆ WAVY

แกะออกมาก็เป็นแบบนี้ มีแกนพลาสติกใส่ไว้ข้างใน พร้อมเจลถุงนึง

_BIG_boy
*

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2015, 03:37:51 PM »

ด้านในเป็นแบบนี้ แค่เห็นก็เสียวแล้ว 555

เขาบอกให้ใส่เจลหมดถุงเลยไปในไข่

จากนั้นก็....

แทงมันเข้าไปให้ได้

ดึงถอกเข้าออกให้สุดๆ แบบนี้  เชื่อไหมว่าผมเล่นไม่ถึงนาที น้ำแตกแล้ว แตกข้างในเลย เพราะมันเสียวมากๆ รอยหยักๆ มันจะเสียดสีกับหัวจรวยและคอหยัก ข้อดีคือสะอาดเรียบร้อยดี เพราะเก็บน้ำให้หมดจด ไม่เปื้อนมือ 555 เดาว่าใช้ครั้งเดียวทิ้ง แต่ผมจะขอใช้สักสองสามครั้งละกัน รีบเอาไปล้าง กลับด้านตากให้แห้ง จบการรีวิวครับ
yakuza!!
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2015, 07:11:04 PM »

ยังไม่เคยลองแบบไข่เลย ไว้ต้องลองบ้างละ
BenzKub2
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2015, 10:33:38 PM »

ขอบคุณมากครับ ผมสนใจเหมือนกันว่าจะซื้อมาเล่นบ้าง
KeneMoko
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2015, 10:17:01 AM »

ยัดยากมั้ยครับ ... เพราะอันอื่นมันจะแตกตอนยัดนี่แหละ

Mayu Okamoto    NNPJ-318
helloezzo
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2015, 10:15:14 PM »

ที่บ้านก็มี เป็นสีเขียว เพื่อนซื้อมาฝากจากญี่ปุ่น เหมือนไม่ค่อยเสียวมาก แต่นานๆ ไปก็แตก ใช้มา 3-4 น้ำแระ
_BIG_boy
*

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2015, 01:12:54 AM »

ยัดยากมั้ยครับ ... เพราะอันอื่นมันจะแตกตอนยัดนี่แหละ

หมายถึงน้ำแตกหรือไข่แตกครับ งงจริงๆ ไม่ได้กวน 555
ก็ยากคับ ดูจากภาพก็พอรู้ ผมเลยต้องใช้มือแหกช่วย เหมือนใส่ถุงยางอ่ะคับ แต่พอใส่เจลมันก็ลื่นดี

ที่บ้านก็มี เป็นสีเขียว เพื่อนซื้อมาฝากจากญี่ปุ่น เหมือนไม่ค่อยเสียวมาก แต่นานๆ ไปก็แตก ใช้มา 3-4 น้ำแระ
ใช้แล้วล้างได้ไหมครับ สรุป ใช้ 3-4 น้ำนี่คุ้มมากนะครับ เพราะถูกขนาดนี้
KeneMoko
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2015, 08:09:39 AM »

หมายถึงน้ำแตกหรือไข่แตกครับ งงจริงๆ ไม่ได้กวน 555
ก็ยากคับ ดูจากภาพก็พอรู้ ผมเลยต้องใช้มือแหกช่วย เหมือนใส่ถุงยางอ่ะคับ แต่พอใส่เจลมันก็ลื่นดี

หมายถึงตอนชำแรกแหกเข้าเลยครับ  เพราะถ้าพยายามยัดเข้ามันจะกลายเป็นการบดหัว ค.
ถ้าพยายามต่อมันจะแตกเอาตรงนี้เลยน่ะสิครับ 

ปล. ใช้ไปเรื่อย ๆ มันจะแข็งขึ้นเหมือนเทงก้ารึเปล่าครับ รบกวนดูให้หน่อยนิดนึง

Mayu Okamoto    NNPJ-318
_BIG_boy
*

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2015, 12:00:46 AM »

หมายถึงตอนชำแรกแหกเข้าเลยครับ  เพราะถ้าพยายามยัดเข้ามันจะกลายเป็นการบดหัว ค.
ถ้าพยายามต่อมันจะแตกเอาตรงนี้เลยน่ะสิครับ 

ปล. ใช้ไปเรื่อย ๆ มันจะแข็งขึ้นเหมือนเทงก้ารึเปล่าครับ รบกวนดูให้หน่อยนิดนึง

อ่อ เดี๋ยวลองดูครับ แต่น่าจะมีส่วน อย่างคราวก่อน ลองครั้งแรก ยัดไปแป๊บเดียวแตก 555
หน้า: [1] พิมพ์