มิถุนายน 16, 2024, 03:57:14 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: นักแสดงสาวสุดเซ็กซี่ "โรล่า มิซากิ" เดินทางถึงไทยแล้ว  (อ่าน 15584 ครั้ง)
3didy
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2015, 01:39:02 PM »

https://youtu.be/9v5EweVLWOI
tingnood
AV DedicataR+ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2015, 02:12:56 PM »

โรล่า ทำมาครับ น่าจะจาก B เป็น D
ส่วนตัวผมงาน งานนี้ทางงานเลือกมาถูกคนนะ
เพราะผมไปงานมา 2 คนนี้มีความสูง สูสีได้ ๆ กับพวก พริตตี้ในไทยเลย บางทีเด่นกว่าด้วยซ้ำ

ทำตอนไหนครับ ตอนเล่นให้ ideapocket ก็เห็นยังไม่ใหญ่แบบนี้เลย
Jack Sparrow
The Collector
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

Yuna Ogura

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2015, 02:34:26 PM »

โรล่า ทำมาครับ น่าจะจาก B เป็น D
ส่วนตัวผมงาน งานนี้ทางงานเลือกมาถูกคนนะ
เพราะผมไปงานมา 2 คนนี้มีความสูง สูสีได้ ๆ กับพวก พริตตี้ในไทยเลย บางทีเด่นกว่าด้วยซ้ำ

ทำตอนไหนครับ ตอนเล่นให้ ideapocket ก็เห็นยังไม่ใหญ่แบบนี้เลย
มีช่วงหนึ่งเธอรีไทร์ออกไป  น่าจะทำตอนนั้นนะครับ แล้วก็กลับมาเล่นให้ Prestige ใหม่
KRola
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2015, 03:16:37 PM »

ผมว่าRolaทำตั้งแต่ตอน ABP-013อะครับ นั้นน่าจะเป็นเรื่องแรกที่ดูใหญ่ขึ้น
play...
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2015, 04:09:08 PM »

คิดเหมือนกันเลยครับ
Rola น่าจะเด่นกว่าพริตตี้อีกมั้ง  ส่วนNono ก็พอๆกันกับสาวไทยนี้แหละแต่อวบนิดๆ     ส่วนตัวผมชอบผู้หญิงสวยสูงแนวๆพริตตี้เมืองไทยนี้แหละ   
เวลาหาavดูก็จะหาดูแต่แนวนี้ตลอด  ผมนะแทบไม่ดูแนวเล็กๆน่ารัก กับแนวอวบๆหน่อยเลย   ทำให้เหลือavที่เข้าสเปคผมน้อยมาก   Rolaนี่แทบจะเป็นคนท้ายๆที่ผมติดตามแล้ว  ดาราavใหม่จนถึงทุกวันนี้ยังไม่โดนใจจริงๆซะคน
yukimurazaba

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2015, 06:03:47 PM »

ใครรู้บางไหมว่า rola ทำนม มีรหัสอะไรมั้ง ใหญ่แล้วสวยขึ้นเยอะ  Grin
Winwin99

« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2015, 01:35:17 PM »

ก่อนกลับจะมีคนไทยกี่คนได้เธอ........ Grin Grin
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์