มิถุนายน 09, 2024, 10:38:47 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: DMM สมัครยังไง ค่าสมัครเท่าไร ซื้อยังไง  (อ่าน 19199 ครั้ง)
jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #40 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2015, 11:28:44 AM »

รอ ท่าน jakkajee เอามาอวดอยู่

ได้รับละครับ  Grin
(ผมลบรูปออกดีกว่าครับ เผื่อไปรษณีย์ไทยมาเห็น เดี๋ยวจับไต๋ได้)

แต่แหม.. ส่งมาอย่างนี้ใครจะไปรู้เรื่อง ผมคนสั่งเอง เห็นแล้วยังงงเลย  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 29, 2015, 12:10:46 PM โดย jakkajee » บันทึกการเข้า

oxfoldz
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #41 เมื่อ: กรกฎาคม 29, 2015, 10:38:31 PM »

รอ ท่าน jakkajee เอามาอวดอยู่

ได้รับละครับ  Grin
(ผมลบรูปออกดีกว่าครับ เผื่อไปรษณีย์ไทยมาเห็น เดี๋ยวจับไต๋ได้)

แต่แหม.. ส่งมาอย่างนี้ใครจะไปรู้เรื่อง ผมคนสั่งเอง เห็นแล้วยังงงเลย  Grin

อยากเห็นจังเลยครับ ส่งให้ดูหลังไมค์หน่อยไดิมั้ยครับ

คนในรูป Profile ชื่อ RaMu (ラム) วง Kiss Bee Zero
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
*

« ตอบ #42 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2015, 07:29:30 AM »

ยินดีด้วยจ้า

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
taengoo

« ตอบ #43 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2015, 09:55:53 AM »

ยินดีด้วยครับ มาแบบแยกกล่องหรือมาครบนิ Grin Grin
jakkajee
*

« ตอบ #44 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2015, 02:29:21 PM »

ยินดีด้วยครับ มาแบบแยกกล่องหรือมาครบนิ Grin Grin

แยกกล่องครับ ส่งมาเป็นหนังสือ  Grin

mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
*

« ตอบ #45 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2015, 07:12:21 PM »

แล้วมันจะตามมาอีกหลายแผ่น อิๆ

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
jakkajee
*

« ตอบ #46 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2015, 09:46:49 PM »

ฮิๆ ยังกะรู้ใจ สอบถามเค้าไปอีก 2 แผ่นแล้วละ  Grin

oxfoldz
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #47 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2015, 10:11:20 PM »

ฮิๆ ยังกะรู้ใจ สอบถามเค้าไปอีก 2 แผ่นแล้วละ  Grin

โดนค่าส่งเท่าไหร่เหรอครับ

คนในรูป Profile ชื่อ RaMu (ラム) วง Kiss Bee Zero
jakkajee
*

« ตอบ #48 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2015, 12:16:08 AM »

โดนค่าส่งเท่าไหร่เหรอครับ

ค่าส่งเท่าไร ผมก็ไม่ได้ดูซะด้วยครับ แต่บวกลบคูณหารแล้วยังถูกกว่าซื้อแผ่นใหม่นะ ก็มันเป็นแผ่นมือสองไง แต่ถึงจะมือสอง ก็สภาพเยี่ยมนะครับ ที่ผมสั่ง เขาบอกสภาพว่า Good ผมเห็นของแล้วยังว่าน่าจะเขียนว่า Excellence มากกว่า

แต่อย่างว่า เรื่องราคาไม่ใช่เหตุผลหลักที่สั่งหรอกครับ แผ่นพวกนี้มันหาซื้อไม่ได้ง่ายๆต่างหาก ถ้าเป็นแผ่นใหม่ ยอมจ่ายตังค์ให้เค้าหิ้วเข้ามาดีกว่าครับ ได้ของชัวร์..

Nukoy
ปลิงควาย
*

« ตอบ #49 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2015, 02:13:50 AM »

เรืองแปลภาษาไม่น่ายากครับ โดยปกติผมซื้อของ amazon.jp ผมใช้ chrome มันจะแปลให้อัตโนมัติครับ แต่ต้องตั้งค่านิดหนึ่ง หรืออาจจะไม่ต้องตั้งถ้ามันตั้งมาแล้ว

https://support.google.com/chrome/answer/173424?hl=th

แต่ผมชอบให้มันแปลเป็นอังกฤษนะครับความเพี้ยนจะน้อยที่สุดมากกว่าแปลเป็นไทยบางครั้งอ่านยากแล้วไม่รู้เรื่อง

ผมไม่เคยซื้อหนัง AV ส่วนใหญ่ซื้อของใช้ทั่วไปส่งให้เพื่อนที่นู้นแล้วกลับเมืองไทยค่อยเอามาให้
หน้า: 1 ... 3 4 [5] 6 พิมพ์