เมษายน 28, 2024, 03:10:21 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: IDM LIST แป๊ปเดียวแล้วไม่ยอมโหลดต่อ  (อ่าน 1321 ครั้ง)
CHILDSPLAY
AV Devotor (VIP)
ปลิงน้อย

« เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2015, 09:11:34 PM »

พอดีเราโหลดหนังด้วย IDM แล้ว IDM มันโหลดไปได้สักพักแล้วมันไม่ยอมโหลด Q ต่อไป ถ้า PASS หมดอายุแล้วโหลดต่อได้อีกประมาณกี่นาที เพราะไม่อยากนั่งเฝ้าจ้า ยังงง ๆ อยู่  Huh?
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2015, 11:23:56 PM »

แนะนำใช้ ไฟฟ็อก แล้วเปิดหน้า rapidgator หน้าแรกหลังลอคอินแล้วไว้

จากนั้นโหลด add on ชื่อ reload every มาใช้  เวลาใช้แค่คลิกขวาที่หน้าที่ต้องการให้มันรีเฟรช แล้วเลือกเวลาได้เลย

วิธีนี้จะช่วยไม่ให้หลุดบ่อยได้ครับ

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
CHILDSPLAY
ปลิงน้อย

« ตอบ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2015, 04:37:47 AM »

ขอบใจจ้า จะลองดูนะ  Smiley
CHILDSPLAY
ปลิงน้อย

« ตอบ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2015, 04:49:28 AM »

ถ้า PASSWORD ตายแล้วยังจะใช้ ADD ON ที่ชื่อ RELOAD EVERY ได้เหรอคะ ไม่เข้าใจ สมมุติว่า ถ้าเรา ใช้ IDM โหลด หนัง A ถึง E แล้ว PASSWORD มาตายตอนที่ IDM กำลังโหลด C อยู่ แล้วเราก้อใช้เจ้า RELOAD EVERY อยู่ด้วย ยังงง ๆ อยู่
ขอบคุณคับ
AVC Presidente
Anti-Capitalism !!!
AV Master
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

ประธานาธิบดีแห่งสาธารณรัฐเอวีซี

« ตอบ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2015, 10:41:22 AM »

ถ้า PASSWORD ตายแล้วยังจะใช้ ADD ON ที่ชื่อ RELOAD EVERY ได้เหรอคะ ไม่เข้าใจ สมมุติว่า ถ้าเรา ใช้ IDM โหลด หนัง A ถึง E แล้ว PASSWORD มาตายตอนที่ IDM กำลังโหลด C อยู่ แล้วเราก้อใช้เจ้า RELOAD EVERY อยู่ด้วย ยังงง ๆ อยู่
ขอบคุณคับ

ใช่ครับ ผมเอาหนังใส่ลิส์ไว้ตั้งแต่ได้พาสมาตอนเย็น โหลด idm พร้อมทั้ง เปิดหน้าเวบ rapidgaator+reload every ยังโหลดได้ถึงเช้าอีกวันนึงเลยครับ

AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ วานเพื่อน ๆ ช่วยกดติดตามด้วยนะ ==>  
รักเวบนี้ ชอบเวบนี้ เชิญบริจาคสนับสนุนค่าเซอร์เวอร์ของเวบ เพื่อให้สังคมเอวีเข้มแข็งอยู่ได้ต่อไป สังคมแห่งการให้โดยไม่หวังผลตอบแทน
หน้า: [1] พิมพ์