พฤษภาคม 23, 2024, 08:04:37 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครใช้วิธี นวดอวัยวะเพศ แบบ Jelqing แล้วเห็นผลบ้างครับ  (อ่าน 3265 ครั้ง)
looklikelovez
พยาธิตัวเหงียน
*

« เมื่อ: สิงหาคม 17, 2015, 11:53:03 AM »

Grin
*

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2015, 09:34:08 AM »

ดัน..
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2015, 11:18:10 AM »

ผมก้อไม่รู้ว่าที่ทำมันใช่ เจลจิ้ง อะไรที่ท่านบอกหรือป่าวนะ แต่เคยเห็นท่านนึงพิมพ์ในบอร์ดบอกว่ามันคือนวดจรวยบ่อยๆ รูดด้วยแต่ไม่ให้แตก แล้วจะอึดทนมากขึ้นไรงี้ ซึ่งช่วงนี้ผมก้อชักว่าวด้วยจิมเทียมzxy บ่อยอยู่ โดยควบคุมไม่ให้น้ำแตกด้วยการขมิบก้น และหยุดผ่อนๆพักๆเป็นจังหวะ ผลคือมันอึดขึ้น ควบคุมได้ดีขึ้นจริงๆ เหมือนถึงจุดสุดยอดแต่น้ำแค่เล็ดออกมา ไม่แตกพรวด และพอไปเรื่อยๆหลายๆรอบจนกลั้นไม่อยู่ถึงขั้นแตกพรวดนี่มันจะเสียวสุดๆ แต่เรื่องแข็งใหญ่ไม่รู้นะ ไม่ได้วัดแหะ
*

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2015, 02:41:52 PM »

วิธีนวดก็ตาม ลิงค์ ด้านล่างนี้เลยครับ

http://www.avcollectors.com/board/?topic=140577.0

คือผมยังสงสัยว่า มันทำแล้วได้ผลจริงไหม??? 
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2015, 01:00:28 PM »

อันนี้ไม่ทราบเหมือนกันแหะ ไม่เคยลองเลยครับ แต่เท่าที่อ่านดูผมคิดว่าพวกการเอาน้ำมันมะกอก น้ำมันจิ้งเหลนมาทาถูๆไม่แน่ว่าจะปลอดภัยนะครับ เหมือนเคยอ่านว่ามีอันตรายอยู่เหมือนกันส่วนตัวผมว่าใช้พวกเจลสูตรน้ำ นูรูพวกนี้ดีกว่าครับ ส่วนการนวดนั้นไม่ทราบจริงๆ แต่ถ้าไม่รุนแรงเกินก้อไม่น่าจะอันตรายอะไร
butnow
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2015, 01:50:57 PM »

ได้ผลจริงครับ  ผมได้คำเสิร์ชนี้มาจากในพันทิพ ห้องสวนลุม นานมากหลายปีแล้ว ลองทำตามดูแล้ว ส่วนตัวผมได้ผลในเรื่องเพิ่มขนาดเส้นรอบวง  ส่วนความยาวเพิ่มขึ้นเล็กน้อย  ถ้าทำถูกวิธี สองถึงสามสัปดาห์ก็จะรูสึกถึงความแตกต่างได้เลยนะครับ
หน้า: [1] พิมพ์