พฤษภาคม 29, 2024, 04:40:21 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: นางเอกเอวีรุ่นบุกเบิกวงการหรือร้อยคนเเรกนี่พอจะมีใครที่โดดเด่นบ้างครับ  (อ่าน 15469 ครั้ง)
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: สิงหาคม 22, 2015, 06:07:41 PM »

น้องโซล่าอ้อยคงเป็นรุ่นที่ 2 ที่ 3 ถูกไหมครับ

รุ่น 1 ที่เด็ดๆนี่พอจะมีใครเเนะนำบ้าง ช่วงนี้ชอบศึกษาประวัติศาสตร์ครับ

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
Busty Master

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2015, 06:20:52 PM »

ถ้าเป็นสายนมโต ยุคบุกเบิกนี่ต้อง Rin Aoki เลย

เป็นดาราเอวีคนแรกๆที่รูปร่างอวบ นมโต สวนกระแสกับพิมพ์นิยมของสาวเอวี

ทุกวันนี้เธอก็ยังเล่นอยู่
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2015, 06:58:48 PM »

้เด่วไปหาดูผลงานเธอก่อนนะครับ  ขอบคุณครับ   Grin Grin Grin

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
3didy
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2015, 06:59:42 PM »

รุ่นก่อน โซล่า ก็น่าจะเป็น azumi kawashima,chiasa aonuma

shillxx
ปลิงควาย
*

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2015, 09:51:38 PM »

รุ่นก่อนโซระที่ดังๆสำหรับผมนะคับ
madoka osawa, maiko yuki ,azumi kawashima , yuuki hitomi , bunko kanazawa , ai ijima , riko akina , chisato kawamura แต่ส่วนตัวมีชอบอีกหลายคนแต่ไม่ดัง
น้องหมาของพาพลอฟ
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2015, 10:23:48 PM »

หนัง av ญี่ปุ่นมันมีมาตั้งกะยังใช้ฟิล์มถ่ายหนัง ค้นชื่อดาราเอา 100 คนแรกคงลำบากนะ แถมยุคนั้นยังเป็นหนังอาร์ตมาก่อนจะมายุคโจ่งแจ้งจะเจ๋ง(สมัยนี้เรียกหนังบดไข่ บ้านเราอนุรักษ์ดีจัง  Kiss ฮี่ ฮี่)ที่ไปลงตามโรงหนังควบก็อีกนานพอสมควร

ดาราที่ว่ามานี่ยุค VCD ครองพิภพทั้งนั้น

:Smiley
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 22, 2015, 10:50:46 PM โดย น้องหมาของพาพลอฟ » บันทึกการเข้า

"กิเลสไร้จุดหมาย"

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2015, 10:55:34 PM »

Shocked  ประวัติศาสตร์อันยาวนาน   Grin Grin  azumi kawashima chiasa aonuma  modoka  เมือก่อนเคยดูรูปเเบบถ่ายนูด  เวลาไปซื้อคอมไหม่  เขาจะลงให้เรียบร่อยเลย  ไม่รู้มาก่อนว่ามีเเสดงเเบบนี้ด้วย  เพิ่งมารู้ตอนเล่นบอร์ดนี่เเหละครับ   Grin Grin 

CrazyBear
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2015, 12:11:05 AM »

Madoka Ozawa นางเอกคนแรกที่รู้จักเลยฮะ   

mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2015, 12:30:27 AM »

จะรุ่นไหนผมไม่ชัวร์นะครับ จะ 100คนแรกหรือป่าวก็ไม่รู้  แต่ขอแจมด้วย

ขอบคุณท่าน maload สำหรับหัวข้อดีๆ ให้ร่วมแจม
และท่าน 3didy ทำให้ผมระลึกชาติได้

คนแรกก็นี่เลย
Madoka ozawa  เพื่อนๆ ผมก็ชอบหลายคน นะ ได้ฉายาว่า av queen ด้วย
คือ รูปร่างหน้าตาดี เล่นมาหลายเรื่อง อยู่มายาวนาน อะไรทำนองนั้น

ต่อมาก็คนนี้ครับ aika miura ผมก็ชอบมากๆ เป็นลุคผมสั้นไม่กี่คน ในช่วงนั้น
ช่วงที่ยังเป็นแผ่น vcd อยู่ ผมไม่แน่ใจว่า เคย รีไทร์ไปหรือป่าว แต่เห็นหายไปนานมากๆ
แล้วช่วงนี้ มาเห็นเล่น ให้ค่าย attackers อยู่น่ะครับ

Maiko yuki
อีกหนึ่งขวัญใจ หน้าตา น่ารักน่าแกล้ง

Akira watase
ผมจำได้ดีครับคนนี้ เป็นคนแรก ที่ผมได้ดูในแนว เล่นกับพี่มืด ผิวขาวๆ ของเธอมันช่างตัดกับ
ความดำ ของพวกพี่มืดซะเหลือเกิ๊น
โดนพี่มืดรุมซะ น้ำนี่ เต็มตัวไปหมด หลังๆ เปลี่ยนลุคเป็นผมยาว แต่ผมชอบแบบนี้มากกว่า

ขวัญใจตลอดกาลของผม คนนี้เลยครับ
สุดยอด เหนือคำบรรยาย จำได้ตอนนั้น กะลัง อ่านการ์ตูนเรื่อง blues อยู่ ถึงตอนที่มาเอดะ
สู้กับ คาวาชิมะ พอดี ซึ่งในการ์ตูน คาวาชิมะมันจะหัวเกรียนๆ ผมนี่แรกๆ เห็นชื่อ คาวาชิมะ
เลยไม่ได้ใส่ใจเท่าไหร่ ตอนหลังถึงรู้ว่าพลาดของดีไป
เพื่อนๆ หลายคนต่างพูดเป็นเสียงเดียวกัน ว่า ต้องอาซูมิ ขนาดเพื่อนผู้หญิงมันยังเคยยืมแผ่นผม
ไปดู บอกนางเอกโคตรสวยเลยอ่ะแก นมเป็นลูกเลย ผมนี่ ภูมิใจมาก

Kaori shimizu
คนนี้ จริงๆ หน้าตาไม่สเปคผมเท่าไหร่ แต่จำได้เพราะ ยืมแผ่นเพื่อนมา มันบอก สุดยอด
แล้วก็สุดๆ จริงๆ คือตอนนั้นเราเพิ่งหัดดูไง เจอเรื่องไหนๆ ก็ 1:1ทั้งนั้น
นี่เป็นคนแรก ที่ผมได้ดู แบบ ชาย 2 หญิง 1 ผมนี่ เฮ้ย มันเอาทีนึงสองคนได้ด้วยเหรอวะ
แบบ โคตร ไร้เดียงสา อ่ะ ช่วงนั้น เห็นนางโดนล่อ ท่าด็อกกี้ ไป ปากก็โม้คให้อีกคนไป
คือมันสุดๆ แล้วจริงๆ สำหรับตอนนั้น ตอนที่เพิ่งหัดตั้งไข่ เรื่องดูหนังโป๊

Chiasa aonuma
เป็นหนังเอวี เรื่องแรก มั้งที่ได้ดู ตอนแรก ผมเห็นภาพเธอ จากเว๊บโป๊ก่อน
ถูกใจครับ สวยมาก คือ ดูเป็นญี่ปุ่นมาก อ่ะ ตอนหลังไปบ้านเพื่อน มันบอก มีหนังให้ยืมเอาป่าว
ไอ้เราก็ถามไป บอก เอวี อ๊ะป่าว มันบอก เฮ้ย ของกูเอวี ทุกแผ่น พอเห็น ปกแค่นั้นแหละ
นี่มัน นางฟ้า ที่เราเห็นในเน็ตนี่ รีบยืมทันที แต่หนังเธอ ผมได้ดูแค่เรื่องเดียว เป็นแนวข่มขืน
เรื่องแรก เลยด้วย แต่เรื่องที่ดูเธอไม่โม้ค จรวย อ่ะนะ เพื่อนผมบอก สงสัยไม่กล้าเล่น
ไม่รู้เรื่องอื่นมีป่าว

Bunko kanasawa
เคยดูเรื่องเดียวเหมือนกัน แต่ผมเฉยๆ นะคนนี้ แต่เพื่อนบางคนชอบมาก
เวลามันจะยืมผมทีไร ชอบถามเรื่อย ว่ามีของคนนี้มั้ย

Rin tomosaki
อีกหนึ่งคน ที่เห็นภาพในเน็ตแล้วเครซี่มากๆ ภาพนี้แหละ อยากดูหนังของเธอ แต่หาไม่ได้
ตอนหลัง ก็ไปได้มาจาก ไอ้คนที่มันให้ยืม แผ่น chiasa นั่นแหละ มันบอก เห็นปก น่ารักดี
เลยซื้อมา แต่มันเป็น เรื่อง idol semen น้ำกระจายเต็มจอ มันบอกดูแล้วรับไม่ได้ มันไม่ชอบ
มันเลยให้ผมเลย อิๆ แต่ในหนัง จะอวบๆ กว่าในรูป นะ แต่ก็ชอบ น่าตาน่ารัก ดูแล้วอยากมีแฟน
ชื่อ ริน ให้รู้แล้วรู้รอดไปเลย ขนาดนั้น

Nana natsume
อีกหนึ่ง เอวีลุคผมสั้น ที่หาได้ยากในช่วงนั้น
ชอบมากๆ อีกคนครับ แต่ หนังหายาก มากตอนนั้น
ตอนหลังเจอ เป็นแนวข่มขืน เป็นอาจารย์สาวโดนข่มขืน พร้อมลูกศิษย์สาวอีกคน
ผิวขาวมาก ตอนโดนกระฉากเสื้อผ้า ออก ชั้นในเป็นสีน้ำเงิน ตัดกับผิวเธอมาก
ดูแล้วอยากเข้าไปแจม

Ann nanba
ถ้าจะบอกว่าเป็น Queen อีกคน ของวงการ ก็น่าจะได้นะครับ
เล่นมา หลากหลายแนว พี่มืดก็โดนแล้ว เยสตูดก็โดนแล้ว ราดหน้า กินน้ำ เคยเห็นมาหมดแล้ว
อีกคนที่สวยมากสำหรับผม เวลาเล่นบทโดน ข่มขืน ก็สุดๆ จริงๆ

Maria takagi
คนนี้ ก็สุดยอด เหนือคำบรรยาย
เคยเห็นข่าวว่า ค่าตัวแพงที่สุด ซะด้วย

Minori aoi
น้องอ้อยคนที่หนึ่งของวงการ ตัวเล็กน่ารัก

Anri suzuki

Konatsu hasegawa
เป็นคนที่ผมไม่เคยดูหนังของเธอเลย แต่ชอบ ที่หน้าตาเธอ

Ichiko milk
น้อง นมรสสตอเบอร์รี่

สุดท้าย คนนี้ครับ น่าเสียดายที่เธอไม่อยู่แล้ว คาดว่าคงกลับสวรรค์
Ai ijima
ให้เกียรติเธอด้วยรูปภาพ แบบมิดชิด
สวยมากนะครับ สำหรับคนนี้ ไม่ต้องเชื่อผมก็ได้ พิจารณาเอาเอง
ตอนที่ได้ดูหนังเธอนี่ ผมบอกตัวเองเลยว่า คนนี้แหละ สุดยอดแล้ว
เสียดายที่เธอ จากไปก่อนวัยอันควร
Rest in peace นะครับ ai

แถมภาพ ช่วงหลังๆ เธอก็ยังสวย

ตอนเปิดตัว หนังสือ pratonic sex ที่ว่า มาจากชีวิตของเธอเอง
ตอนหลังหนังสือดังขึ้นมา สร้างเป็นหนังอีก อ่านมาจากหนังสือ เค้าว่า นางเอกในหนัง
เธอเป็นคนเลือกเอง แถมหน้าตาก็คล้ายๆ กันอีกด้วย
เสียดายครับ

จริงๆ ยังมีหลายคนที่เป็นตำนานเลยนะ ก่อน น้องอ้อย โซระ นี่
อย่าง mihiro กะkaede matsushima นี่  ผมก็ ก่อนน้องอ้อย นะ แต่คิดว่า
หลายท่านคงรู้จักดีแล้ว เลยไม่ได้เอามาลง

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
Katsura Ae
AV Thailand
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

I'm Hitomi's Fan

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2015, 12:56:15 AM »

โอ้โห ท่านmhudom จัดมาให้ครบเลย ข้อมูลสุดยอดดดดดด อ่านราวกับย้อนเวลาไปเมื่อ 10-20 ปีที่แล้ว
ข้าน้อยขอคารวะ 

ปล. คิดถึงเรืี่องของ  platonic sex ของ ไอ อิจิม่า นี่กลายเป็นตำนานของวงการเอวีไปแล้วเหมือนกัน...

AV Columnist report コラムニストリ ポーター
หน้า: [1] 2 3 4 พิมพ์