เมษายน 30, 2024, 06:08:03 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอระบายนิด 20+  (อ่าน 9991 ครั้ง)
pae_hipex
AV Donator (VIP)
สัตว์เซลล์เดียว

« ตอบ #10 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2016, 11:24:53 PM »

อย่าไปรอครับ ลุยเลย ถ้ายังอายอยู่ก็จิบเบียร์สักขวด  แต่ถ้ายังอายอยู่  เอาขวดฟาดหัวแล้วไปนอนซะ 555 ล้อเล่นนะ
stanly_fize
เหลือบไร
*

« ตอบ #11 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2016, 09:38:04 AM »

น้องครับ พี่อายุ 36 พี่เสียซิงให้กับสาวไซน์ไลน์ตอนอายุ 35 ด้วยเงินค่าใช้จ่าย 1600 บาท ซึ่งพี่น้ำยังไม่แต่ด้วยซ้ำ พี่เอาไปแค่ 12 นาที น้องก็บ่นพี่เอานาน เจ็บควยพี่ จะร้องไห้อีก ผมก้ให้นอนกลับทั้งที่ตัวเองน้ำไม่แตก พี่เนี้ยจิตตกเลย กูเอาร่างกายกูไปเสียให้มันทำไหม สุดท้ายก็เปิดหนังโป๊ในคอมตัวเอง ชักว่าวน้ำแตกกันไป พี่เนี้ยต้องร้องไห้หนักมากกว่าน้องอีก
X-BENz
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #12 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2016, 02:58:22 PM »

ผม 24 ยังไม่พูดเลย  Grin
Vice President AVC
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #13 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2016, 05:46:46 PM »

เห้อ ชักว่าวเถอะ จะเกิดผล
story hunter
สหายร่วมหื่น
*

« ตอบ #14 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 26, 2016, 08:53:50 PM »

น้องครับ พี่อายุ 36 พี่เสียซิงให้กับสาวไซน์ไลน์ตอนอายุ 35 ด้วยเงินค่าใช้จ่าย 1600 บาท ซึ่งพี่น้ำยังไม่แต่ด้วยซ้ำ พี่เอาไปแค่ 12 นาที น้องก็บ่นพี่เอานาน เจ็บควยพี่ จะร้องไห้อีก ผมก้ให้นอนกลับทั้งที่ตัวเองน้ำไม่แตก พี่เนี้ยจิตตกเลย กูเอาร่างกายกูไปเสียให้มันทำไหม สุดท้ายก็เปิดหนังโป๊ในคอมตัวเอง ชักว่าวน้ำแตกกันไป พี่เนี้ยต้องร้องไห้หนักมากกว่าน้องอีก

เห็นใจครับ เพื่อนผมครั้งแรกก็กับผู้หญิงทำงาน แล้วมันก็ได้ประสบการณ์ที่ไม่ดีคล้ายๆท่าน
แต่ของมันนี่ส่งผลทางจิตใจทำให้ไม่ค่อยแข็งเวลาเย็ดเลยครับ
shimiken
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 01, 2016, 08:52:53 PM »

กะว่าจะไปเที่ยวแล้วนะเนี้ยเจอประสบการณ์แบบนี้ก็ไม่ไหวนะ ผมอยากเยดดดดดดด เบื่อมือแล้ว ฮ่าๆๆๆ
medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 01, 2016, 09:07:02 PM »

คล้ายผมเหมือนกัน ของผมสาวอ่างครับ แม่งไม่เห็นเสียวเลย พอออกมาแล้วคิดได้สรุปใช้มือ(+จิมเทียม)เหมือนเดิมดีกว่า5555
หน้า: 1 [2] พิมพ์