เมษายน 29, 2024, 11:05:55 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: [OGPP-013]Asakura Asuka - พ่อ...ผมขอฝากเมียหน่อยนะ (AV Review_ตอน1 )  (อ่าน 15176 ครั้ง)
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« เมื่อ: ตุลาคม 28, 2015, 09:21:22 AM »

28-OCTOBER-2015

[OGPP-013]Asakura Asuka - พ่อ...ผมขอฝากเมียหน่อยนะ (AV Review_ตอน1 )

ID: OGPP-013   
Release Date:   2015-07-09   
Length:   100 min(s)   
Director: Mishimaroku Saburou     
Maker:   Takara Eizou     
Label:   Papas     
Genre(s):Solowork Married Woman Bride, Young Wife Incest   
Cast:   Asakura Asuka

กรุณาอ่าน... Grin Grin
หากต้องการรับชมให้ได้อรรถรส กรุณารอให้หน้าเว๊บโหลดเสร็จ
แล้วภาพเคลื่นไหวทุกภาพเคลื่นไหวเป็นปรกติ แล้วค่อยรับชมนะครับ
(ภาพเคลื่อนไหวมีขนาดใหญ่ประมาณ 3-10MB ต่อรูปอาจใช้เวลาโลดนิ๊ดนึงนะครับ)

เนื้อเรื่องทั้งหมดผมจินตนาการขึ้นมาดังนั้นหากเนื้อเรื่องจริงไม่ถูกต้องก็ขออภัยครับ
ขออภัยต้นฉบับไม่ใช่ HD อาจไม่ชัดเท่าไหร่ครับ ชอบไม่ชอบหรืออยากให้รีวิวแบบไหนก็คอมเมนต์ได้นะครับ จะได้มีผลงานมาฝากเรื่อยๆ

Cover

แนะนำตัวละคร

โมริ กับ อาซือกะ คู่ผัวเมีย.. ซึ่งมีปัญหาด้านการเงินทันทีเพราะลูกน้อยที่เพิ่งเกิดมา.... จึงทำให้ โมริต้องหาทางออกด้วยการพาลูกกับเมียไปขออาศัยอยู่กับพ่อเลี้ยงของเขาสักพัก ซึ่งโบตะซึ่งเป็นพ่อของโมริ ไม่ค่อยถูกกันเท่าไหร่กับโมริ โดยตั้งแต่แม่ของโมริเสียไปเพราะโบตะเป็นต้นตอที่ทำให้แม่ของโมริจากเหตุอุบัติเหตุที่เกิดจากโบตะขับรถแล้วหลับใน

ทั้งคู่เข้ามาในบ้าน... แล้วโบตะผู้พ่อเลี้ยงของโมริก็ออกมาต้อนรับ แล้วเขาก็เข้าทักทายหลานตัวน้อย และวก็บอกให้เข้าไปนั่งพักกันก่อน

และแล้วพ่อเลี้ยงกับลูกเลี้ยงก็ได้เปิดอกคุยกันสักที.... ส่วนโมริเขาคงรู้สึกผิดที่ก่อนหน้านี้เคยทำตัวไม่ดีกับพ่อเลี้ยงเอาไว้.... แต่มาคราวนี้เขาต้องบากหน้ามาความช่วยเหลือ......

ผมรู้ว่าตอนนี้พ่ออาจจะเคยโกรธผม แต่อย่างไรผมอยากจะรบกวนพ่อสักหน่อย ถือว่าทำเพื่อแม่ของผมนะ ท่านคงจะรู้สึกไม่ดีแน่ๆที่หลานตัวน้อยๆของท่านต้องแร่ร่อนไปมา อยากไรผมฝากเมียผมกับลูกของผมไว้สักพักนะครับ จนกว่าผมจะหางานใหม่ได้และพอขยับขยายได้ผมก็จะไปนะครับ

แล้วโบตะก็ตอบตกลง จึงทำให้โมริดีใจมากๆ ถึงกับก้อมลงไปคำนับขอบคุณๆๆๆๆ

โมริกับอาซือกะแสดงความดีใจต่อกันที่ทั้งคู่ไม่ต้องเร่ร่อนแล้ว.....เดี๋ยวน้องจะช่วยคุณพ่อทำงานบ้านทุกอย่างให้เองนะจ๊ะ..โมริบอกดีๆๆๆ   แต่..... สายตาของพ่อเลี้ยง กลับมองนู๋อาซือกะแบบแปลกๆ

วันต่อมา... เมื่อโมริไปหางานทำด้านนอก.. นู๋อาซือกะก็ทำงานบ้านโดยการล้างห้องน้ำ....พ่อเขยเดินมาเห็นอาซือกะขัดห้องน้ำก็ตรงดิ่งมาหาเธอทันที

พ่อเขยก้มมองเป้าของนู๋อาซือกะ...จนเคลิ้ม หลังจากนั้นอาซือกะก็หันมาเจอพ่อแล้วเธอก็บอกว่า สวัสดีตอนเช้าค่ะคุณพ่อ

พ่อเดินเข้าไปนั่งไกล้ๆอาซือกะ..แล้วก็เริ่มหัวงูทันที โดยบอกว่านี่เหรอสาวที่เพิ่งจะคลอดลูก ทำไมผิวถึงได้เนียนอย่างนี้นะลูก เเล้วโบตะก็ลูบไล้ไปที่ขาอ่อนของสาวอาซือกะ..ทำให้เธอสะดุ้ง..เพราะความสยิว

เจ้าโมริ..ตัวแสบตั้งแต่นู๋คลอด...พ่อเดาว่ามันคงไม่สนใจนู๋เลยใช่ไหมล่ะ.... อาซือกะพูดไม่ออกที่พ่อเขยเธอทำแบบนี้กับเธอ... พอโบตะเห็นว่าอาซือกะไม่ปัดป้อง ก็เลยลุกขึ้นเข้าด้านหลังของเธอทันที พร้อมกับบอกว่า เฮ้อ..แม่ก็ตายไปนานล่ะพ่อเหงาเหลือเกิน

ทำตัวดีๆเชื่อฟังพ่อ..... แล้วพ่อจะให้เงินนู๋ใช้.....นะลูก... อาซือกะบอกว่าคุณพ่อ อย่าค่ะ..ซี๊ดนู๋เสียวนะ.... โบตะลูบไล้ไปทั่วตัวล่ะ...ทำเอาสาวอาซือกะซี๊ดออกมาเลย

โบตะยกขาอาซือกะขึ้นแล้วก็ขยี้ไปที่หอยของเธอทันที พร้อมกับบอกว่า... ตามใจพ่อนะ...แล้วทุกอย่างจะดีเอง.....  อาซือกะพูดอะไรไม่ออก.......ก็เลยต้องเลยตามเลย

โบตะหยุดแล้วเขาก็เอาฝักบัวมารดใส่ตัวอาซือกะแล้วก็บอกว่า อ่าว...ชุดเปียกแล้วนะนู๋..เดี๋ยวจะเป็นหวัดได้นะลูก

มาๆพ่อล้างให้...แล้วโบตะก็ยกขาอาซือกะขั้นบนอ่างอาบน้ำอีกรอบและก็ถูๆๆๆไปที่ร่องเสียวของเธออีกรอบ..จะนิ้วเกือบเข้าไปในร่องเสียว (แม้ยังมี กนน. กั้นอยู่) จนเธอสะดุ้งลุกขึ้นเลย

โบตะโอบจากด้านหลัง แล้วก็เลิกเสื้ออาซือกะออก แล้วก็บี้ไปที่หัวนมของเธอ แล้วพอเห็นว่าสาวเริ่มเคลิ้ม โบตะก็ล้วง กางเกงตัวจิ๋วเข้าไปสัมผัสเนินหอยทันที

อาซือกะครางลั่นเลย..เพราะเธอเสียวมากๆ........ ส่วนตัวพ่อก็บอกว่า..ดีแล้วลูกร้องดังๆปลดปล่อยออกมา....

แล้ว..อาซือกะก็ร่างกระตุก.........เพราะถึงจุดไปแล้ว
PeeAVC_XI
รีวิวมั่วไปเรื่อย..... เพราะใจมันรัก
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

เมียก็มี....แต่ก็ยังบ้า AV อีกนะเรา...

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2015, 09:23:06 AM »

โบตะบอกว่า..มาๆๆ พ่อคั้นนมให้เองนะ.... โบตะก็ลงมือท้นที จนน้ำนมไหลออกจากหัวนมของอาซือกะ

พอเคล้นนมไป..โบตะก็ล้วงให้ลูกสาวอีกรอบ จนเธอเสร็จไปอีกที..ถึงกับนั่งทรุดเลย

โบตะบอกกับลูกสะใภ้ว่า..หากนู๋ตามใจพ่อ แล้วไม่บอกเจ้าโมริ นู๋ก็จะได้อยู่ที่นี่และมีเงินใช้ด้วยนะ ในขณะนั้นเองเจ้าโมริกลับมาจากด้านนอก ทำให้โบตะตกใจรีบออกไปทันที โมริก็เดินมาหาเมียก็เห็นว่าเธอนั่งอยู่ที่พื้นห้องน้ำ อาซือกะบออกว่ามาแล้วเหรอจ๊ะ น้องกำลังล้างห้องน้ำให้คุณพ่ออยู่จ๊ะ

ตัดฉากมาตอนหัวค่ำ.... โมริออกไปหาเพื่อนด้านนอก.. ส่วนอาซือกะพอลูกหลับแล้ว..เธอก็มานั่งจิตรตกเพราะเหตุการณ์เมื่อกลางวันที่เพิ่งผ่านมา

พอตกดึก โมริยังไม่กลับ จึงทำให้อาซือกะหลับไปซะก่อน...

อาซือกะยังคงหลับอยู่... โบตะก็ค่อยๆคลานเข้าไปหาลูกสะใภ้แล้วเลิกผ้าห่มออก..จนทำให้ร่างการที่ถูกปกปิดด้วยชั้นในตัวบางๆของลูกสะใภ้โชว์สู่สายตาของโบตะทันที

โบตะค่อยๆไซร้ไปตามสะโพกของอาซือกะ

โบตะเลื่อนมือของลูกสะใภ้ออกจากหน้าอกของเธอ

อาซือกะรู้สึกตัวเพราะโบตะบี้หน้าอกของเธอ.....อ๊ะ..คุณพ่อ เข้ามาในห้องนู๋ทำไมค๊ะ

โบตะก้มลงดูดปากเธอทันที พอเธอเริ่มร้อง..โบตะก็เอามือมาปิดปากของอาซือกะแล้วบอกว่า ไม่กลัวลูกตื่นหรืออย่าเสียงดัง ตามใจพ่อ..แล้วนู๋จะได้เงินใช้แล้วอยู่ที่นี่ได้เต็มที่เลยน๊ะ

อาซือกะ....หมดปัญญาที่จะห้าม...เธอโดนพ่อเขยตัวเองเลิกเสื้อขึ้นแล้วไซร้ไปทั่วหน้าอก....ส่วนโบตะก็ฮึมฮัมไปว่าขาวเนียนเหลือเกินนู๋เอ๊ย...พ่ออดมานานขอสักทีนะ

อาซือกะไม่พูดอะไร..เจ้าพ่อตาจอมหื่นก็ไซร้ไปทั่วตัวลูกสะใภ้ซะเลย....

ลูกเอ๊ย.....พ่อถอดให้เลยล่ะกันน๊ะ...พูดจบ โบตะก็ถออด กกน. ตัวจิ๋วออก ผลคือ เนินเนื้อที่เต็มไปด้วยขนปกคลุมออกมาโชว์ทันที.....

อ๊ะๆๆๆๆ....................................... ใจเย็นๆๆๆๆ ต่อ ตอน 2------->http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=196488.0
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 28, 2015, 09:35:52 AM โดย PeeAVC_XI » บันทึกการเข้า
agg001
AV Devotor (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2015, 08:43:11 PM »

ขอบคุณครับ
tun1976
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 04, 2015, 06:19:36 PM »

แจ่มเลย
suddlaw
เหลือบไร
*

« ตอบ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2015, 10:49:27 PM »

หน้า: [1] พิมพ์