มิถุนายน 01, 2024, 11:00:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ไปเจอ Aino Kishi มาครับ  (อ่าน 15899 ครั้ง)
>> CrUsADeR <<
A V C - Y A K U Z A !!!
AV Columnist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Dimitri Mikhailov

« ตอบ #10 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2015, 07:50:07 PM »

เอาไป 5 ดาว

ReamReaReaRai
AV Dedicator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #11 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2015, 09:17:30 PM »

ยินดีด้วยครับ จะมีคนไทยซักกี่คนที่มีโอกาสได้ใกล้ชิดกับดารา AV อย่างนี้

ถ้ามีโอกาส ก็อยากลองไปงาน Event แบบนี้ดูบ้างจัง

แผ่นแท้ ตกแผ่นละ 1000 บาท ก็ไม่ถือว่าแพงนะครับ
เป็นแผ่น DVD เหรอครับ

หนัง AV ไม่ค่อยมี Blueray เหรอครับ ถ้ามี ตกแผ่นละเท่าไหร่ครับ (แผ่นแท้)
ขุ่นแม่ยูกิริน
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #12 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2015, 09:30:08 PM »

โห คนโปรดผมเลยอ่ะคนนี้ อิจฉาจัง

freak
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #13 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2015, 09:36:39 PM »

อันนี้เป็นแผ่น DVD ครับ ส่วนแผ่น BD ตามร้านต่างๆมีครับแต่ไม่ได้สังเกตราคาจริงๆ เพราะที่บ้านไม่มีไดร์ฟอ่านครับ แหะๆ

งานแบบนี้ใจกล้าก่อนล่ะครับ พนักงานในร้านก็พยายามช่วยเหลือเราเต็มที่อยู่แล้ว ทีแรกผมก็ถามหน้าเคาร์เตอร์ก่อนครับว่า
จะเข้าอีเว้นท์นี้ได้อย่างไร ? ต้องซื้อ 3 แผ่นใช่ไหม ?
เค้าก็พยายามสื่อสารกับเราล่ะครับ พนง.คนนี้ไม่รู้เรื่องก็จะไปตามคนรู้เรื่องมาคุยให้ล่ะครับ
พอเข้าไปด้านในได้ผมก็มองหาคนคุมแถวแล้วก็โชว์บัตรพร้อมถามว่าเข้าแถวตรงนี้ถูกไหม ? ให้เค้ารู้ว่าเราเป็นคนต่างชาติไม่รู้ประสีประสา ยังไงเค้าก็ช่วยเหลือเราเต็มที่ครับ

ของผมนี่นั่งรถไฟมาไกล+เดินไกล จะหันหลังกลับก็ไม่ทันละครับ  Grin
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #14 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2015, 10:30:40 PM »

น่าอิจฉาอีกแล้วท่าน น้องกำลังจะรีไทร์ อยู่แล้วนิ โอกาสแบบนี้ คงแทบไม่มีแล้วน้า
อิจฉาครับ แต่ก็ ยินดีด้วยน้า

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
kavana
กรรมมาธิการเอวี

The real world must be out there

« ตอบ #15 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2015, 10:32:04 PM »

บอกตรง ๆ เลย อิจฉาครับ  Grin Grin Grin
Katsura Ae
AV Thailand
AV Donator (VIP)

I'm Hitomi's Fan

« ตอบ #16 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2015, 10:47:09 PM »

ได้พบท่านผู้บุกเบิกอีก 1 ท่าน นับเป็นวาสนายิ่งนัก ขอคารวะ1 จอก 
ผมเพิ่งรีวิว บรรยากาศงานอีเวนท์ล่าสุดของอันริ โอคิตะ เมื่อเดือนที่แล้ว ไปครับ

งานแบบนี้ใจกล้าก่อนล่ะครับ พนักงานในร้านก็พยายามช่วยเหลือเราเต็มที่อยู่แล้ว ทีแรกผมก็ถามหน้าเคาร์เตอร์ก่อนครับว่า
จะเข้าอีเว้นท์นี้ได้อย่างไร ? ต้องซื้อ 3 แผ่นใช่ไหม ?
เค้าก็พยายามสื่อสารกับเราล่ะครับ พนง.คนนี้ไม่รู้เรื่องก็จะไปตามคนรู้เรื่องมาคุยให้ล่ะครับ
พอเข้าไปด้านในได้ผมก็มองหาคนคุมแถวแล้วก็โชว์บัตรพร้อมถามว่าเข้าแถวตรงนี้ถูกไหม ? ให้เค้ารู้ว่าเราเป็นคนต่างชาติไม่รู้ประสีประสา ยังไงเค้าก็ช่วยเหลือเราเต็มที่ครับ

ของผมนี่นั่งรถไฟมาไกล+เดินไกล จะหันหลังกลับก็ไม่ทันละครับ  Grin

ใช่ๆ ของผมก็ครั้งแรก คือได้ข้อมูลงานอีเวนท์มาแล้ว ที่เหลือคือความกล้าเข้าไปถาม
 ข้อดี คือ พนักงานเค้ายินดีช่วย อันนี้คอนเฟิร์ม แต่เสียอย่าง คือ พนักงานที่ร้านLamtara พูดภาษาอังกฤษแทบไม่ได้ แต่ของผมยังโชคดี ที่พอเป็นพอภาษาญี่ปุ่น นิดหน่อย เลยพอสื่อสารได้ บอกภาษามือช่วย เลยสมหวัง สุขขี สโมสร
เดินขึ้นไปเจอพนักงาน โชว์บัตร เท่านี้ ก็ฉลุย แหละ พอถึงในงาน ก็ดูตัวอย่างชาวบ้านเค้า พอถึงตาเรา ก็จัดไป
 แชะ แชะ แชะ  Grin

AV Columnist report コラムニストリ ポーター
Katsura Ae
AV Thailand
AV Donator (VIP)

I'm Hitomi's Fan

« ตอบ #17 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2015, 10:54:09 PM »

สุยอดไปเลยครับ ว่าแต่ จขกท. สูงเท่าไหร่ครับ น้องเค้าตัวเล็กนิดเดียวเลย
Aino Kishi แนวตัวเล็กอยู่แล้ว  สูง 157   
ดาราAVส่วนใหญ่ตัวเล็กครับ  ผมว่าถ้าใครเจอตัวจริง Julia ยิ่งจะแปลกใจ ว่าตัวเล็กกว่าที่คิดเยอะ

ใช่ๆ อันนี้ก็คอนเฟิร์ม เจอ Julia ตัวจริง ในงานJAE ตัวเล็กพอดีๆ ขาวววว ผ่องงงงง แต่อึ๋มมมมม แหร่มก่าในจอเยอะ

AV Columnist report コラムニストリ ポーター
beverz
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #18 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2015, 11:45:00 PM »

ผอมจัง เห็นว่าใกล้เลิกเล่นแล้วนิ
003
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #19 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2015, 12:20:10 AM »

โฮ้ ได้ใจสุดๆ บอกตรงๆ อิจฉาๆๆๆๆๆๆๆ Aino เมื่อก่อนตอนออกแผ่นแรกๆ ผมอย่างชอบเลย สวยมากๆ  แต่หลังๆ ผมว่าน้องเค้าผอมไปหน่อยก็เลยไม่ได้ตาม แต่ยังไงก็สวยอยู่ดี ยินดีด้วยครับ นับถือๆ
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์