มิถุนายน 07, 2024, 08:00:40 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหานางเอก AV เอวบางร่างเล็ก  (อ่าน 15493 ครั้ง)
pong55
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« เมื่อ: ธันวาคม 10, 2015, 09:48:21 PM »

ใครพอจะมีนางเอก AV แนะนำกันบ้างไหมครับแบบเอวบางๆ ร่างเล็กๆ เพราะผมไม่รู้เป็นไรชอบดูมากเลยโดยเฉพาะฉากไหนถ้ามี่ท่าหมา(เอาจากด้านหลัง) แล้วผู้ชายจับเอวบางๆของผู้หญิงแล้วค่อยๆซอยนี่ผมบอกเลยว่าฟินมากครับ ใครมีคนไหนแนะนำกันได้เลยนะครับถ้าเป็นแบบผมสั้นๆได้ยิ่งดีครับ ตัวอย่างเช่น

Ryogawa Ayane (์NTR-007)
เรื่องนี้ Ryogawa Ayane ผมยกให้เป็นเรื่องที่ผมชอบเธอที่สุดเลยก็ว่าได้ เพราะหุ่นเธออยู่ในช่วงที่เล็กมากๆ เอวบางมาก

Airi Suzumura (ABP-251)

Shiori Yamate (คนนี้รักเลยเวลามีอะไรกัน หน้าเธอจะนิ่งมากได้อารมณ์ไปอีกแบบ)

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 11, 2015, 03:36:55 AM โดย pong55 » บันทึกการเข้า

countingstars
ไปให้สุด แล้วหยุดที่คำว่าฟิน
AV Devotor (VIP)

Ayane <3

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2015, 03:02:00 AM »

ภาพไม่ขึ้นเลยครับท่าน
นาน ๆ จะเห็นคนเรียกอีกชื่อของหนูอายาเนะ 55555
ช่วงเอวบางจริง ๆ อยู่ที่รหัส NHDTA-667 ครับ ผอมมากจริง ๆ
แต่ตอนนี้กลับไปมีน้ำมีนวลเหมือน เดบิวส์ใหม่ ๆ ละ น่ารักมาก
เอวบาง ๆ นี่เอาเก่าหรือตอนนี้ครับ
คร่าว ๆ ก็ Cocomi Sakura , Erika Momotani , Kaede Fuyutsuki(แนะนำ ABP164)
Nozomi Kitano (แนะนำ BGN014) , Yuna Hayashi , Ameri Ichinose อีกเยอะอ่ะท่าน

pong55
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2015, 03:42:51 AM »

ภาพไม่ขึ้นเลยครับท่าน
นาน ๆ จะเห็นคนเรียกอีกชื่อของหนูอายาเนะ 55555
ช่วงเอวบางจริง ๆ อยู่ที่รหัส NHDTA-667 ครับ ผอมมากจริง ๆ
แต่ตอนนี้กลับไปมีน้ำมีนวลเหมือน เดบิวส์ใหม่ ๆ ละ น่ารักมาก
เอวบาง ๆ นี่เอาเก่าหรือตอนนี้ครับ
คร่าว ๆ ก็ Cocomi Sakura , Erika Momotani , Kaede Fuyutsuki(แนะนำ ABP164)
Nozomi Kitano (แนะนำ BGN014) , Yuna Hayashi , Ameri Ichinose อีกเยอะอ่ะท่าน

*ต้องขอโทษด้วยนะครับพึ่งเห็นว่ารูปไม่ขึ้น แก้ไขให้เรียบร้อยแล้วนะครับ
  ผมว่านะ Ryogawa Ayane  ในความคิดผมนะที่มีน้ำมีนวลขึ้นเพราะแตกในบ่อยหรือป่าว ผมเห็นหลายเรื่องเลยที่เสร็จใน หลังๆมาหุ่มเธอเริ่มเปลี่ยนไปมีน้ำมีนวลขึ้นจริง แต่ขอบคุณมากๆเลยนะครับที่มาแนะนำให้หลายท่านเลย

babe2125
AV Dedicator (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2015, 04:01:30 AM »

Shiori Yamteเลิกเล่นไปยังครับช่วงนี้ผมไม่เห็นหนังเธอเลย Undecided
ReamReaReaRai
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2015, 07:59:53 AM »

Shiori Yamate นี่ก็ขวัญใจผมเลย

พอเล่น Uncen แล้ว ก็ไม่ค่อยมีหนัง แล้วก็หายไปเลย
ZANON

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2015, 08:01:12 AM »

ดูแล้วแสบตา  แต่รสนิยมเดียวกัน  ชอบ
play...
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2015, 11:19:34 AM »

ผมก็ชอบแบบเอวบางผอมบางครับ  ต่างกันที่ผมชอบแบบตัวสูงหน่อยด้วย  ถึงจะดูตัวไม่เล็กเกิน ขาก็จะดูยาวเวอร์ๆ
อย่าง Shiori Yamate สูง 163 เห็นได้ชัดว่าตัวใหญ่ขายาวกว่าพวก Ayane,Airi ชัดเจน

จะว่าไปสายนี้แบ่งได้อีก2ประเภท
1.เอวบางตัวเล็ก(ไม่สูง) นางเอกใหม่มีอีกเยอะครับ ไว้ท่านอื่นแนะนำละกัน  แต่ถ้าเก่าๆที่ผมชอบก็ kaori maeda ,Sarina Ono

2.เอวบางตัวสูง ใหม่ๆมีน้อยอะ พูดไปก็มีแต่ดาราเก่าๆ (ไว้ว่างๆมาตอบละกันครับ) ผมสายนี้เลย Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 11, 2015, 11:47:31 AM โดย play6 » บันทึกการเข้า
Hiryo
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2015, 01:31:41 PM »

ผมชอบนะครับเอวบาง แต่มันต้องสัมพันธ์กับสะโพกด้วย

อย่าง Ayane หรือ Erika Momotani นี่ เอวบางจริง แต่สะโพกมันพอๆกับเอว คือสะโพกก็เล็ก ไม่ได้เห็นเป็นเส้นโค้ง
สำหรับผม หุ่นเธอทั้ง 2 คนเลยดูไม่สวยครับ เพราะมันดูเป็นทรงกระบอก

หุ่นสวยๆของผู้หญิงต้องเป็นนาฬิกาทราย ถ้าเอวหนากว่าหน่อย แต่สะโพกผายใหญ่กว่าชัดเจนจนเป็นเส้นโค้งนี่ จะดูสวยกว่า

ถ้าตามเสปคของท่าน ก็คงหนูไอรินั่นแหละที่สุดแล้ว เพราะตัวเล็กด้วย

แนะนำ Yuma Kouda อีกคนครับ เอว 22 นิ้ว ทั้งสวย ทั้งเอวบางร่างน้อย ตัวเล็กอุ้มกินพอดีคำ 
ผมชอบคนที่แอ่นสวยๆนะ พอมีส่วนเว้าส่วนโค้ง แอ่นท่าไหนก็น่า...ไปหมด 

pong55
*

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2015, 03:33:58 PM »

Shiori Yamteเลิกเล่นไปยังครับช่วงนี้ผมไม่เห็นหนังเธอเลย Undecided

ผมไม่แน่ใจเหมือนกันนะครับเห็นล่าสุดเป็นหนังเมื่อปี 2014 อาจจะเลิกไปแล้วก็ได้นะครับ เสียดายเลย  Embarrassed

ReamReaReaRai
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 11, 2015, 03:57:27 PM »

ถ้านับเฉพาะเอวสวยๆคอดๆ ผมต้องยกให้เธอผู้ได้รับฉายาว่า Perfect Body คนนี้ครับ Cocomi Sakura (บางทีก็เขียน Kokomi)

ผมว่าเป็นคนที่เอวคอด เล็ก สวยที่สุดแล้ว รับกับสะโพกและหน้าอกที่ขนาดกำลังดี (ถ้าหน้าอกเฟิร์มกว่านี้จะ Perfect มาก)
รูปร่างได้ทรงนาฬิกาทรายจริงๆ (ไม่ใช่ว่าเอวเล็กแล้ว ตูดแฟบ อกแบน)

เวลาที่เธอ WOT นี่ขอบอกว่า Sexy สุดๆครับ

แต่หลังๆแทบไม่เห็นผลงานเธอเลย

หน้า: [1] 2 3 พิมพ์