พฤษภาคม 29, 2024, 02:25:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: DVAJ-0042 Kawakami Nanami Raped In Front Eyes – HD ( จบเรียบร้อยแล้วจ้า )  (อ่าน 28405 ครั้ง)
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: ธันวาคม 14, 2015, 07:21:39 AM »

สวัสดีครับ เพื่อนๆ กลับมาอีกแล้ว ครับ และก็มากับ หนังม้ามืด ที่ไม่ได้บอกไว้ ในเรื่องที่แล้วเลยว่าจะทำ จริงๆ ตอนแรก จะทำเรื่องอื่น สุดท้าย ก็มาเป็นเรื่องนี้จนได้
ต้องขออภัย เพื่อนๆ ที่รอ เรื่อง ที่บอกจะทำ ไปๆมาๆ ไม่ทำ เปลี่ยนเรื่องเฉย แต่ว่า เรื่องนี้ มันยอดจริงๆ นะ จอร์จ ใครที่ยังมี เวลาของ premium datafile อยู่ แล้วยังไม่ได้โหลด เรื่องนี้ ไปหามาดูอย่างด่วน ไม่งั้นท่านจะพลาด บอกตรงนี้ พูดจริงๆ ว่า พลาด!!! พลาด here here อ่ะ
สำหรับเรื่องนี้ เราได้ นางเอก ผมสั้นเต๋อ อย่างน้อง kawakami nanami ที่ตอนนี้ น่าจะเป็นดาวเด่น อีกหนึ่งดวง ของ attackers ไปแล้ว
เพราะหนังออก ติดกันมา 4 - 5 เดือน
ได้แล้วมั้ง ก่อนหน้านี้ เหมือนจะเล่นให้ alice japan อยู่ ก็ไว้ผมยาวหน่อย น่ารักดีครับ แต่มาหั่นผมสั้นเต๋อ อย่างนี้ ก็โดนใจอีก เพราะลุคแบบนี้ มันมีไม่กี่คนจริงๆ
อีกอย่าง ถ้าไม่น่ารักจริง หั่นผมสั้น กุด อย่างนี้ ไม่ได้หรอกครับ สำหรับ รูปแบบของหนัง ก็เป็นมุมมองแบบ บุคคลที่หนึ่ง เหมือนเวลาเราเล่นพวกเกม ยิงๆ ในคอมฯ น่ะแหละ ซึ่งจะไม่เห็น ตัวคนที่นางเอกคุยด้วย เห็นแต่มือ บางทีก็ไม่เห็น
ซึ่งมันจงใจ ทำให้เหมือน นางเอกคุยกับเรา ให้เรา เป็นตัวละคร ในหนัง
ร่วมอยู่ในเหตุการณ์นั้นด้วย ซึ่งจริงๆ ผมก็ไม่ค่อยแนวนี้ นะ เพราะ ถ้าทำไม่ดีเนี่ย เสียของว่ะ ท่านคงเคยเห็น บางเรื่องเหมือนเอากล้องมาติดหัว นักแสดงชาย
เหมือนจะเป็นมุมกล้องแบบเราได้ yes นางเอกเอง แต่ ไปๆ มาๆ เห็นแต่หน้านางเอก แล้วนางเอกบางคน ไม่ได้หน้าสวยอย่างเดียว รูปร่างดีมาก มาเจอมุมกล้องแบบนี้
จบเลย เสียของ แต่ เรื่องนี้ ไม่ใช่ครับ เค้าทำมาดีจริง เหมือนผู้กำกับ เค้ารู้ เลยจัดมุมกล้อง ไว้อย่างดี ไม่มีเสีย อีกส่วนก็คงเป็นลักษณะของเนื้อเรื่องด้วย ที่เอื้ออำนวย
ต่อมุมกล้องแบบนี้ ไหนจะฉากแอบดู ที่ปกติ มันจะต้องเห็นแบบแอบๆ ไม่ค่อยชัด ซึ่งถ้าชัด  ก็ไม่ได้อารมณ์ แบบแอบดู แต่ เรื่องนี้ ก็ เคลียร์ โจทย์ ได้อีก
อะไรมันจะยอดขนาดนั้นจอร์จ ไปหามาดูกันเถอะครับ ใคร ไม่แน่ใจ กลัวว่าโม้ ดูมุมกล้องจาก รีวิว ก่อน รับรองไม่ผิดหวัง

ปกนะครับ

เนื้อเรื่องก็ประมาณว่า เราเป็นสามีของน้อง นานามิ อยู่กินกันมานาน รักกันมากกก
เธอก็แม่บ้านที่ดี เอาอกเอาใจเราทุกอย่าง ว่างๆ ก็จะทำอาหาร ที่เราชอบให้กินเสมอ

และนี่คือ เราครับ ทั้งเรื่องเห็นแค่เนี้ยะ กะ เห็นตีน อีกแค่นั้น หน้าตาไม่สำคัญ เพราะเรา
นั่นแหละ คือ ตัวละครอีกตัวในเรื่อง จินตนาการไว้ว่า ที่เธอพูดเธอคุยเนี่ย
คุยกับเราทั้งน้านนนนน ฟินซะไม่มี

รสชาติเป็นยังไง เธอจะถามเราอย่างสม่ำเสมอ เธอรักและแคร์เรามากกก

ถ้าเราถูกใจ ก็จะเป็นแบบเนี้ยะ

น่ารักจริง อะไรจริง

เธออยู่กับเราเสมอทั้งในยามหลับ

และยามตื่น

แต่แล้ววันชื่นคืนสุขของเราก็หมดลง ( ไรแว้ )
เมื่อมีไอ้โจรคู่นึง บุกเข้ามาในบ้านแบบดื้อๆ

มันจับน้องนานามิ ไว้เป็นตัวประกัน อีกคนก็เข้ามาขู่เรา ครับ
ดูหน้ามันชัดๆ นะครับ ไอ้ here นี่แม่ง หน้าตาโคตรกวน teen
มันจะคอยมาขู่เราเป็นระยะ ๆ และ เป็นคนเดียวที่มีปัญหากับเราทั้งเรื่อง
ไม่รู้เราไปฆ่าพ่อ มันตายหรืออย่างไร

และนี่คือ สภาพของเราหลังจากนั้นครับ

ผมก็ไม่รู้นะครับว่ามันเป็นโจรประเภทไหน แต่ดูจากที่ คุยๆ เหมือนจะขอเบอร์โทร อะไรซักอย่าง
ก็ เดาๆ ว่าน่าจะเป็นพวกโจรเรียกค่าไถ่

ไอ้นี่ ก็จะคอยขู่เราอยู่เรื่อยๆ

พอมันเห็นเราทำอะไรไม่ได้ มันก็เริ่ม ลวนลาม น้องนานามิ เมียสาวของเราครับ

พอเราฮึดฮัดขึ้นมาหน่อย มันก็จะขู่เราแบบนี้

ซักพัก พวกมันอีกคน เห็นเราเปรี้ยวได้ใจ เลยมาลากตัวเราไป
เพื่อ.....

เอาไปสงบสติ อารมณ์ ครับ แถมมัดปากไว้อีก กลัวโดนเรากัด

ระหว่างนั้น น้องนานามิ เมียเรา ( คือ ผมจะย้ำ หลายทีหน่อยนะ ว่า เมียเรา จะได้อิน )
ต้องคอยทำอาหารให้มันกินครับ มันก็จะเล่นเลยเถิด กับน้องเรื่อยๆ

พอเราออกอาการไม่พอใจ
มันก็จะกวน teen เราอย่างนี้

หน้าแม่ง อย่างกะลิง

ถ้าเรายังเปรี้ยวไม่เลิก คู่หูมันอีกคน ก็เอาปืน มาจ่อหน้าเราแบบนี้ครับ

ทีนี้ ถ้ามันทำอยู่แค่นั้น ก็ไม่ใช่หนังเอวี สินะครับ แน่นอนว่ามันต้องทำมากกว่านั้น
ว่าแล้ว ความน่ารักของ เมียเรา ทำให้มันทนไม่ไหว ต้อง ยัด กล้วยเข้าปากเธอ

เธอก็จำใจต้องทำครับ

จนกลายเป็นโดนมัน yes ในที่สุด

ซึ่งเหมือนมันจะจงใจ ทำให้เรา เจ็บ
Yes เมียเราแบบไม่ทะนุถนอม เล้ย

จนลงมาต่อที่พื้น น้องนานามิ ก็เหมือน จะไม่อยากให้เรามองครับ
แต่เราต้องมอง ไม่งั้นจะเสียของ

ที่สุดแล้ว มันก็ yes เมียสาวของเรา จนเสร็จสมอารมณ์หมาย

แล้วมันก็เอาเรามาขังไว้ครับ ซึ่งน้องนานามิ จะเสียใจมาก ที่โดนมันย่ำยี ต่อหน้าเรา
จนเอ่ยปากขอโทษเราทั้งน้ำตา

แน่นอน ว่าเรา ย่อมไม่คิดโทษเธออยู่แล้ว

ทว่า มันก็ยังตามมา ราวีเราไม่เลิกครับ มาคอยลวนลามน้อง อยู่เรื่อยไป เป็นที่สำราญใจ
ซึ่งเราก็ทำอะไรไม่ได้

น้องนานามิ โดนมันลวนลามไป สายตา ก็มองมาที่เรา
ซึ่ง ณ จุดนี้ ผมไม่รู้ว่า น้องโกรธเราแล้วรึป่าว ที่เราแม่ง ไม่ทำ here อะไรเลย
แต่ แหม... มันก็พูดยากนะครับ สถานการณ์แบบนี้ ไว้ไปคุยกัน ตอนจบ

พอไอ้โจรหน้าลิงมันออกไป
เหมือนจะมีขึ้นเสียง แล้วก็ออกไม่พอใจนิดๆ
ใครฟังออก มาบอกทีนะครับ
แต่ที่คิดว่า ใช่แน่ๆ คือ ดูเหมือนความสัมพันธ์ระหว่างเรา กับ น้องนานามิ
จะเสียศูนย์ซะแล้ว

วันรุ่งขึ้นครับ มันก็มาอีก คราวนี้ มาพาเมียเราออกไป

ซึ่งเราจะสงสัยครับ ว่า มันพาเมียเราไปไหน
ก็เลย กระดึ้บๆ ไป เอาตีน เปิดประตู

ภาพแรกที่เห็น เมียเรา กะลัง เมคเลิฟ กับมันอยู่

ท่าทางเขินอาย ตอนที่ โดนมันเล้าโลม

จนออกอาการเสียว ซึ่งมันก็ ค่อยๆ ทำนะครับ ทำแบบที่คนเป็นแฟนเค้าทำกันอ่ะ
ฉากนี้นี่ ทำเอาผมของขึ้น เลย

โดยเฉพาะตอนที่มัน บรรจง ค่อยๆ ถอด กางเกงใน เมียเราออกนี่
ดูหน้าน้องนานามิ ครับ

โดนมันเลีย he ด้วยความสุขสม

แล้วก็มีคุยกันครับ ไม่รู้ว่าคุยอะไรกัน แต่มันเหมือน คนเป็นแฟนคุยกันอ่ะ
ถึงแม้มันจะไม่ได้ออก แนว คุยกันแบบ กุ๊กกิ๊ก ก็ตาม
ใครรู้ว่าคุยอะไรกัน ช่วยตามมาตอบทีนะ ผมอยากรู้ครับ

เอ่อ....
ดู แล้ว เงี่ยนมั้ยครับ พอแค่นี้ ก่อนดีมั้ย แล้ว ค่อยมาต่อ
เรียก เรทติ้ง ซะหน่อย ถ้าเม้นกันเยอะๆ  ก็จะมาต่อเร็ว ดีมั้ยครับ อิๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 15, 2015, 02:24:37 PM โดย mhudom » บันทึกการเข้า

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
taitaita
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2015, 10:12:23 AM »

มาเป็นแฟนคลับคนแรกเรยครับ อิอิ
Aert
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2015, 01:08:07 PM »

ลงชื่อติดตาม
lordark
สัตว์เซลล์เดียว
*

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2015, 02:14:46 PM »

ผมนิยืนขึ้นเลย Grin
mhudom
หมู่เฮาชาว AVC
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2015, 02:29:41 PM »

ผมนิยืนขึ้นเลย Grin

นั่งแล้วมันอึดอัดใช่มั้ยครับ

ลงชื่อติดตาม

มาเป็นแฟนคลับคนแรกเรยครับ อิอิ

ขออีกซัก 2-3 เม้นท์นะครับ อดใจรอหน่อย อยากเห็น เพื่อนๆ สมาชิก รวมใจเป็นหนึ่งเดียว

อาวุธใหม่ ปลดปล่อยไฟล์หนังสู่ HDD ของคุณ
หนังใหม่เดือนชนเดือน , หนังเก่าที่เคยพลาดไป
ด้วย ExtMatrix สำหรับ VIP++ เท่านั้น
https://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=237325.0
Redzerozz
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #5 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2015, 02:47:42 PM »

รอตอน2 Cool
Chieftheman
โอตาคุเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2015, 06:41:17 PM »

โอยย น่าดูจริงๆครับ Shocked
cowgirl
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2015, 08:56:20 PM »

น่าติดตามมาต่อไวๆนะครับ
biggy69
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #8 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2015, 09:06:57 PM »

ขอบคุณครับ ชอบๆ Grin

China Matsuoka STAR-632
totyy
AV Donator (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: ธันวาคม 14, 2015, 10:48:34 PM »

มารอชมต่อครับ  Grin Grin Grin
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์