เมษายน 30, 2024, 05:56:01 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อมูลเพิ่มเติมสำหรับคอสะสม av เอามาแชร์กันเผื่อได้ความรู้ใหม่ๆครับ  (อ่าน 11001 ครั้ง)
ASUKIRA
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #20 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2017, 12:44:45 AM »

เดือนนี้ทั้งเดือนทำมาได้ทั้งหมด 67 เรื่องครับ อีก 20 เรื่องยังไม่ได้ทำปก ลงทุนไป 2800 เยน ค่าไฟยังไม่รู้ 555

จากรูปนี้คือมุมมองแบบ large icons หรือเปล่าครับ ทำยังไงให้มีรูปปกอะครับ ต้องเอาไปใส่ไปแก้ตรงไหนหว่า รบกวนด้วยครับผม

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #21 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2017, 02:20:38 AM »

ถ้าผมเข้าใจไม่ผิด เราไม่สามารถทำให้ไฟล์คุณภาพต่ำกลายเป็นไฟล์คุณภาพสูงได้นะครับ
ใช่.. อาจจะภาพใหญ่ขึ้น เปิดบนจอใหญ่ๆแล้วภาพไม่แตก

แต่คุณภาพของภาพ แสง ความคมชัด เสียง เหมือนเดิมทุกอย่าง

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #22 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2017, 07:53:59 AM »

ตอบท่านASUKIRA ใช้โปรแกรม Tag&rename ในการใส่หน้าปกไฟล์wmvครับ

ตอบท่าน Wyn Highland ผมไม่ได้ทำให้ Resolution มันใหญ่ขึ้นครับ นี่คือการแคปเจอร์แบบอิง Resolution ต้นฉบับ
ไม่ได้บอกว่าจะทำให้คุณภาพสูงขึ้นแต่อย่างใด หนังFHD ผมก็แคปแบบFHD หนังSD ผมก็แคปแบบSD ที่ซื้อมาทำ เพราะไม่ชอบลายน้ำ กับหนังไม่มีให้โหลดครับ
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์