มิถุนายน 05, 2024, 07:37:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอรบกวนสอบถามเรื่องจิมิกระป๋องที่เด็ดที่สุดครับ  (อ่าน 2780 ครั้ง)
Dystopia
AV Dedicator (VIP)
หื่นมีศิลปะ

« เมื่อ: มีนาคม 03, 2016, 10:45:43 PM »

พอดีผมมีงานด่วนต้องมาญี่ปุ่นพอดีครับเลยอยากขอสอบถามเพื่อนๆสักนิดครับ

ครั้งก่อนนู้นเคยมาญี่ปุ่นครั้งแรก ได้ tanga filp hole white กลับไปใช้ครับ ประมาณปีนึงก็เริ่มพังครับ

เลยตามรีวิวท่าน medehan ซื้อ shino zxy มาลองครับ ก็โอเคเลยครับ ติดตรงผมยังใช้ไม่คล่องเช็ดไม่ระวัง มันเป็นรอยขาดครับ กลัวว่ามันจะลามและพัง เลยอยากหาอีกอันสำรองไว้ครับ

อยากสอบถามว่า มีรุ่นไหนเด็ดๆแนะนำอีกไหมครับ ผมเห็นมีหลายอันมาก รุ่นใกล้ๆกับ shino ที่จำลองพวก rola takizawa ก็มีครับ ราคาเท่าๆกันเลย มันจะดีไหมครับ มีท่านใดเคยลองมั้ยครับ
ถ้าไม่มีจริงๆคงซื้อรุ่นเดิมเลยครับ shino zxy

ปล. ท่านใดมีเว็บรีวิวพวกจิมิกระป๋อง ที่ให้เรทคะแนนบ้างมั้ยครับ ผมเคยเห็นผ่านๆแต่ผมหาไม่เจอซะแล้ว

ขอบคุณครับผม
ชอบดูเอวี
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 04, 2016, 07:22:38 AM »

ส่วนตัวใช้แต่เท็งก้ากระป่องแดงกับนุรูเจลก็สุดยอดแล้วครับ
saruda
AV Donator (VIP)
ปลิงควาย

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 04, 2016, 05:10:34 PM »

ผมฝากหิ้วมาสักอันได้ไหมครับ 555555555
007inwza
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 04, 2016, 10:38:07 PM »

เคยใช้ครั้งแรก tenga ป๋องแดง Deep Throat Cup รู้สึกชอบมากเลย

เลยหาข้อมูล ในงบราวๆ 2พัน เจอ Seventeen Bordeaux 05 เห็นคะแนนรีวิวดีมาก
แต่จะสั่งของดันหมด เลยลองเสี่ยงสั่งกับ ebay ดู ก็ถูกกว่า เกือบพัน
ความรู้สึกผมชอบ ป๋องแดงกว่าเยอะเลย มันแน่นกว่าผิวด้านในดูมีอะไรมากกว่า
แต่ Seventeen Bordeaux มันก็ล้างได้ก็นับว่าคุ้มกว่า

รออันนี้พังค่อยหาอันใหม่
pongathit
ปลิงน้อย

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 25, 2016, 09:56:09 AM »

ผมชอบ tenga flip hole สีแดงสุดครับ ได้ฟิลแบบของจริงพอดีสมจริง  ใช้กับนูรุเจล
หน้า: [1] พิมพ์