เมษายน 30, 2024, 04:30:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครชอบฟังเสียงแบบพวก sexphone ผู้หญิงพูดยั่วๆ บ้างครับ  (อ่าน 7474 ครั้ง)
Whoknows
AV Devotor (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« เมื่อ: มีนาคม 04, 2016, 03:13:55 PM »

คือเวลาดูคลิปหรือพวก av นี่ถ้ามีเสียงผญพูดยั่วๆหน่อยนี่ชอบมาก ส่วนใหญ่ดูพวกฝรั่ง dirty talking นี่ชอบมาก
ของคนไทยผมว่าหายากมากจริงๆ ถ้าอยากดูต้องไปดูพวก  camfrog พวกห้อง vip เขาจะขึ้นไมค์ครางพูดยั่วๆบ้าง
ตอนนี้ก็หาผู้หญิงคุยทางไลน์ที่แบบ หื่นๆ ก็ขอให้เขาส่งเสียงมา แบบ แต่ละคำที่พูดนี่แบบฟังละ เงี่ยนจนแทบทนไม่ไหว
ตอนนี้หาเพื่อน ที่ชอบแบบเดียวกัน ว่าจะตั้งกลุ่มไลน์ ไว้แชร์กัน อะไรก็ว่าไป ตอนนี้เริ่มเก็บเสียง + ภาพ บางคนส่งรูปมาด้วยตอนคุย
ใครสนใจก็โพสไว้นะครับ

ส่วนคลิปเสียงเสียวตาม youtube บางอันก็ฟังแล้วได้อารมณ์ดีบางทีก็เบื่อเสียงแก่ๆ เสียงกะเทย อันที่ดีๆก็เก็บไว้อยู่

ตัวอย่างเสียง http://www.drop4shared.com/6eff0e3b

trex
AVC Graphic Designer
AV Editor
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 04, 2016, 06:28:51 PM »

ติดตามครับ ชอบมากๆ

samfisher
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 05, 2016, 12:10:59 PM »

อยากได้เสียงของสาวในอ๊อฟฟิตจริงๆ คงจะเสียวดีที่สุด เวลาเห็นหน้าละจะได้นึกถึงเสียง เอิ๊กกก
countingstars
ไปให้สุด แล้วหยุดที่คำว่าฟิน
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

Ayane <3

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 06, 2016, 01:52:02 PM »

ผมก็มีครับ แบบเล่น B talk ละสายหื่น ชอบส่งรูป กับเสียงมาบ่อยมาก ขอมาห้องบ้างไรบ้าง
อันนี้บางส่วน ๆ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 06, 2016, 02:03:41 PM โดย countingstars » บันทึกการเข้า

Lure
AV DecadonoR++ (VIP)
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 07, 2016, 09:58:45 AM »

ผมก็มีครับ แบบเล่น B talk ละสายหื่น ชอบส่งรูป กับเสียงมาบ่อยมาก ขอมาห้องบ้างไรบ้าง

ถึงขั้นขอมาห้องนี่คุยกันยังไงครับ  เล่นมาตั้งนานไม่มี
Whoknows
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #5 เมื่อ: มีนาคม 07, 2016, 07:56:30 PM »

ผมก็สะสมอยู่ครับ ส่วนมากจะมาจากไลน์ camfrog มากกว่า สนใจจะตั้งกลุ่มอะไรกันมั้ยครับ จะได้เอามาแชร์ๆ
trex
AVC Graphic Designer
AV Editor
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #6 เมื่อ: มีนาคม 10, 2016, 03:07:13 AM »

สนครับผม  Grin ตั้งห้องเลยจ้า

Talk to me plz
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มีนาคม 10, 2016, 10:29:51 AM »

ระวังtrap นะครับ555
แนะนำวิธีหาหน่อยสิ Cool
shared
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #8 เมื่อ: มีนาคม 11, 2016, 10:25:49 PM »

เปิดวารป์ ลองไปหากันดูมีอีกหลายอัน sxxsalaya
https://www.youtube.com/watch?v=2UspKssqguw Grin

xsundark
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #9 เมื่อ: มีนาคม 12, 2016, 03:25:40 AM »

สุดยอดเลยท่าน
หน้า: [1] 2 พิมพ์