เมษายน 30, 2024, 12:45:27 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ชวนแฟนมาบ้านได้แล้วอยากจะ....ควรทำไงดี  (อ่าน 2706 ครั้ง)
bigass553
เหลือบไร
*

« เมื่อ: มีนาคม 16, 2016, 10:10:00 PM »

คือวันพรุ้งนี้แฟนผมจะมากาผมที่บ้าน แล้วผมอยากจะมีอะไรกับเทอควรเริ่มยังไงครับ เริ่มตรงไหนก่อนดีครับ ขอคำแนะนำด้วยย ผมกับแฟนยังไม่เคยมีอะไรกัน
Kiboom7
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

I love Bukkake

« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 17, 2016, 11:18:41 AM »

ซือถุงมาเตรีียมก่อนครับ กันพลาดแตกใน ท้องมาเดือดร้อนอีก แต่ถ้าอยากสดก็สดตอนเอาเข้าก่อนก็ได้ครับ ตอนจะซอยค่อยใส่ถุง แล้วชวนดุที เอาหัวเธอมาซบตรงไหล่เรา หอมแก้มเบาๆ ถ้าเธอย้อมก็ลุยโลด Grin Grin
ขุ่นแม่ยูกิริน
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 17, 2016, 05:29:03 PM »

มันต้องเริ่มจากกอด คลอเคลียก่อน หอมแก้ม จูบแล้วก็ค่อยๆจับนมถ้ายอมให้จับก็คลึงไปซักพักค่อยลงล่าง ถ้าลงล่างแล้วไม่ขัดขืนก็ 90% แล้ว แต่ถ้าผู้หญิงบอกไม่ก็คือไม่ครับ อย่าไปฝืน เดี๋ยวจะไม่ประทับใจกับเซ็กครั้งแรก

medehan
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 18, 2016, 01:03:27 PM »

อย่าเอาเข้าสดนะครับ แตกในแตกนอกก็ไม่ได้ทั้งนั้น ความเชื่อผิดๆมากที่คิดว่าเอาสดแตกนอกจะไม่ท้อง เวลาซอยน่ะมันมีน้ำอสุจิเล็ดออกมาจากหัวตลอดเวลาครับ มีโอกาสเล็ดลอดเข้ามดลูกไปผสมไข่ได้เสมอ ถ้าจะไม่ให้ท้องต้องใส่ถุง
DeoRx
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 18, 2016, 07:37:00 PM »

อย่าเอาเข้าสดนะครับ แตกในแตกนอกก็ไม่ได้ทั้งนั้น ความเชื่อผิดๆมากที่คิดว่าเอาสดแตกนอกจะไม่ท้อง เวลาซอยน่ะมันมีน้ำอสุจิเล็ดออกมาจากหัวตลอดเวลาครับ มีโอกาสเล็ดลอดเข้ามดลูกไปผสมไข่ได้เสมอ ถ้าจะไม่ให้ท้องต้องใส่ถุง

ปรบมือให้เลยครับ safe sex กันโรค กันท้อง
หน้า: [1] พิมพ์