มิถุนายน 07, 2024, 02:15:00 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 6 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้ หอย หอยล้วนๆจ้า  (อ่าน 45642 ครั้ง)
49mm
เล็กสั้นขยันซอย
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 24, 2016, 11:58:19 PM »

10. Mihono Sakagushi
คนนี้ผมงงมาก สายน่ารักสดใสอยู่ดีๆมาโผล่ uncen ซะงั้นพร้อมหุ่นที่อวบขึ้น(อวบขั้นสุดท้าย)บอกเลยว่าไม่ใช่ทุกคนที่เหมาะกับหุ่นอวบๆครับ uncen ก็ยังไม่ได้เล่นมากเท่าไหร่ แต่ก็ดูแล้วก็โอเค แคมด้านนอกมีครับ สีด้านในชอบสีด้านในของคนนี้ที่สุดนะ
มันสีไม่เข้มไปไม่อ่อนไป น่ากินมาก วีรกรรมยังไม่เยอะเน้นเล่นเบาๆแบบ uncen 8/10

11. Nozomi Aso
Sex Machine เจ้าแม่แห่งการเย็ดคนนี้ ด้วยหน้าตารูปร่างที่มองแล้วของขึ้นแน่ๆ ดูมีเสน่ห์มาก เป็นผู้หญิงที่ sex appeal สูง
ลีลาการจัดการกับ บรรดากาเจี้ยว เจ้คนนี้ไม่เป็นรอง kana yume เลย ใครที่คิดว่าจาไปถล่มเธอน่าจะโดนเธอเอามากกว่า
ใครที่ไม่ชอบแคมดำๆยื่นๆ(ก็ตามสีผิวไม่ผิดคาด) เปิดกางเกงออกมาถ้าเป็นแฟนใครคงแทบเป็นลม อึ้งแน่ๆ เพราะแจ้คนนี้แกมาหมดครับ
แคมยื่นและดำ แต่มันไม่ใช่ข้อเสียเลย ผมมองว่ามันเป็นจุดเด่นของเจ้แกในแบบ uncen เลยนะ มันยื่นออกมาเป็นเห็ดหูหนู น่าดูดมากๆ ถึงกับมีตอนที่ Show เฉพาะ เห็ดหูหนูอันนี้โดยเฉพาะแสดงว่ามีดีอยู่
วีรกรรม ตอนแบบ cen เจ้แกโดนมาหมดแล้วล่ะพวกอุปกรณ์ถล่มหอยทุกชนิด แต่เป็นได้แค่ของเล่นของเจ้แกเท่านั้น
8.5/10

12. Sana Anju
น้องคนนี้สายแบ๊ววตาโต นมโตมีช่วงนึงตัดผมสั้นแล้วชอบเล่นแนวแม่บ้านถูกข่มขืนนี่พีคสุดๆ อยู่มา uncen เฉยก็โดนซะ
คนนี้หอยขนาดเล็กนะ มีแคมแต่ไม่มากที่สำคัญ แคมนอกสีไม่เท่ากันด้วยด้านบน ด้ำดำด้านล่างสีอ่อนลง
ถือเป็นคนที่ แคมดำมากกว่าสีผิว และมากกว่าที่คาดไว้ ไม่เหมือนที่คาดไว้ หน้าตาไม่เป็นรองใครแต่หอยสอบตกครับ
ฉากที่ชอบ ชอบตอนเล่นกับขลุ่ยมาก เล่นจนเยิ้มและเหมือนกับน้ำแตกจริงๆ ได้อารมณ์มาก
คนนี้ผมชอบน้อยสุดนะ 6.5/10 ผมชอบตอน uncen มากกว่า
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 28, 2016, 11:42:03 PM โดย cumcum » บันทึกการเข้า

danya
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 25, 2016, 12:47:44 AM »

ขอคนนี้ด้วยนะ

Ryu Enami

หอยสวยเหมือนกัน

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 25, 2016, 12:50:39 AM โดย danya » บันทึกการเข้า
Hsentai
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 25, 2016, 05:44:19 AM »

รีวิว Rie Tachibana หน่อยครับ
คนนี้ผมไม่เคยดูแหะ หาก็ไม่เจอแบบ uncen ไฟล์ที่มีก็หมดอายุไปแล้วไม่ก็คนปล่อยน้อยแบบ torrent

ขอโทษครับพิมพ์ผิดไป Rie Tachikawa ครับลองหามาดูแล้วรีวิวด้วยครับ

takumi619
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 25, 2016, 06:46:08 AM »

ชอบ Nozomi Aso ครับ
ReamReaReaRai
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 25, 2016, 08:37:30 AM »

หวยสวย หอยชมพู หอยสะอาด ผมต้องยกให้คนนี้ครับ

Aya Kisaki

เป็นอะไรที่น่าลิ้มชิมรสมาก เธอก็ผ่านมาเยอะแล้วเหมือนกัน ทั้งของยุ่น ทั้งของดำ
แต่ก็ยังสวยสดงดงามมาก
หุ่นก็บางกรอบตามสเปค นมชมพูเหมือนเด็ก (แม้จะเล็กไปนิด แต่ก็เหมาะกับรูปร่าง)
(คล้ายๆของนู๋ Ryo เหมือนกัน แต่ Aya สีสวยกว่ามาก)

JojoSung44
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 25, 2016, 08:45:52 AM »

ชอบแบบ โหนกๆๆ และขนบางๆครับ

พอจะแนะนำใครได้บ้าง
Samantan
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 25, 2016, 09:11:08 AM »

เป็นมาตรฐานการให้คะแนนที่แปลกดีมากครับ  Grin

คนหอยเนียนๆ สวยๆ เจ้าของกระทู้ตัดคะแนนแหลก คนหอยยื่นๆ ดำๆ ดันชอบซะงั้น อิอิๆ

ีรอดูต่อไปครับ ^ ^

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 25, 2016, 10:22:54 AM »

อีกคนที่ชอบมาก Miho Ashina / Kou Minefuji ครับ

ชมพู ขนน้อย สะอาดสะอ้านมาก เห็นแล้วต้องกลืนน้ำลายเลย (คล้ายๆกับของนู๋ Aya ครับ แต่สวยกว่า)

คนนี้ผมลงทุนโหลดหนังแบบ BD มาเลย ดูแล้วคมชัด ฟินสุดๆ

A04
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 25, 2016, 10:33:33 AM »

Rinka Kanzaki คือที่สุดแล้วครับ ตำนาน

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 25, 2016, 10:39:03 AM »

เป็นมาตรฐานการให้คะแนนที่แปลกดีมากครับ  Grin

คนหอยเนียนๆ สวยๆ เจ้าของกระทู้ตัดคะแนนแหลก คนหอยยื่นๆ ดำๆ ดันชอบซะงั้น อิอิๆ

ีรอดูต่อไปครับ ^ ^

อันนี้ผมว่าแล้วแต่ความชอบส่วนบุคคลด้วยครับ
แล้วก็ขึ้นอยู่กับว่าหอยใครด้วย (ถึงบอกว่าจะไม่เอารูปร่างหน้าตามาพิจารณาก็ตาม)
อย่างหอยนู๋ Aso นี่ถ้าไปอยู่กับคนอื่นอาจจะไม่ได้คะแนนเท่านี้
แต่พอมาอยู่กับ Aso ได้ผิวแทนๆ หน้าหวานๆ ... ผมยังชอบเลย

แต่อย่างไรก็ตามกระทู้นี้ถือว่าทรงคุณค่ามากครับ น่าปักหมุด ... หุหุหุ  
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 6 พิมพ์