เมษายน 29, 2024, 01:55:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากขอคำแนะนำครับ เสร็จเร็ว  (อ่าน 3529 ครั้ง)
mukurooo
AV Donator (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« เมื่อ: มิถุนายน 10, 2016, 04:59:04 AM »

คือมีอะไรกับแฟนแล้วแตกร็ว
เอาเข้าไป ยังไม่สอบเลย แตกแล้ว
มีวิธีแก้ไขยังไงครับ T_T
LoveX
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2016, 12:15:33 AM »

แทงแล้วอย่าเพ่งซอยตับๆๆๆครับ เข้าแล้วคาไว้ช่วยได้ครับ
007inwza
AV Dedicator (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2016, 10:38:24 AM »

ผมก็พวกเร็วนะครับ ประมาณ 3-7 นาทีเองครับ แล้วแต่วันจริงๆ
ถ้าใช้ ดูเร๊กเพอฟอม่า ก็ยืดมาได้หน่อยนึง

ต้องรอบสองอย่างเดียวเลยถึงจะนาน

แต่มีครั้งนึงผมแอบช่วยตัวเองไปก่อนหน้ามีอะไรประมาณ 1 ชม. แล้วทะลึ่งกลัวตัวเองเสร็จไวอีก
ใช้เพอฟอม่า ไม่เสร็จเลยทีนี้ 555+

แต่จริงๆอยากรู้วิธีอึดตั้งแต่รอบแรกเหมือนกันครับใช้มือนานอยู่นะครับ ความเสียวมันน้อยกว่าเยอะมาก

ปล.หนังหุ้มปลายผมปกติปิดนะครับต้องรูดลงมา ผมคิดอยุ่ว่าเพราะแบบนี้รึเปล่าปลายของผมมันเลยไม่ค่อยด้าน
ปล2. แฟนผมเคยซื้ิอยา Kamagra มาให้กินไม่ช่วยเรื่องอึดนะครับ แต่ช่วยเรื่องแข็งตัว แบบว่าต่อรอบสองไว้มากแข็งโป๊ก
แต่ก่อนไม่เคยเชื่อยาอะไรพวกนี้เลยนะครับ เล่าสู่กันฟังนะครับ ยามี side effect นะครับ ยาควบคุมซื้อกับแหล่งที่น่าเชื่อถือหน่อยก็ดีครับ ระวังของปลอม
xsundark
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2016, 12:43:51 AM »

เห็นหลายสำนักบอกว่าฝึกขมิบช่วยได้นะครับ รอท่านอื่นมาเสริมอีกที

ผมก็เสร็จไว บางทีช่วยๆแฟนอยู่แตกเฉย หรือเสียบไว้ไม่ทันซอยเลยแตกก่อน

ขอมุงกระทู้นี้ด้วยคนครับ
altamis
AV Devotor (VIP)
สหายร่วมหื่น

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2016, 11:37:46 AM »

คหสต นะครับ นานไปก็ไม่ดี ผมว่าอยู่ที่คุยกันมากกว่า แต่ก่อนผมเคยพยายามอึด ทำทุกวิธีครับ ฝึกขมิบ ช่วยตัวเองก่อน นันจำนวนครั้งที่ซอย จิกหัวไหลตัวเอง(ตอนนอนกอด) คือทำได้เป็น ชม.เลยครับ แต่สุดท้ายพอคุยกับแฟน เค้าไม่ชอบครับ เพราะพอนานเกิน น้ำหล่อลื่นลดลงก็จะแสบ ทุกวันนี้เลยกะเวลาเอา 10-15 นาที พอครับ(เฉพาะซอยนะครับ เล้าโลมไม่นับ)

ปล.นับจำนวนครั้งที่ซอยช่วยได้เยอะนะครับ แต่อย่านับออกเสียง มันจะดูตลกมากครัช 555
tractorman
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 19, 2016, 04:30:03 PM »

ฝึกขมิบเหมือนกันครับก็ดีขึ้นนิสนึง ถ้าใส่มิดลำนี่โดนรัดทั้งอันผมก็เสียวห้ามใจไม่อยู่เหมือนกัน ผมใส่ถุงยางบางทีก็ 2 ชั้นแล้วรัดห่วงที่โคนด้วย ผมใส่เข้าไปแบบไม่มิดเอาแค่หัวๆเหมือนแหย่เล่นเข้าๆออกๆในท่านั่ง ไม่ได้นอนคว่ำทิ้งน้ำหนักทั้งตัวนะครับ ให้หัวมันชินถ้ำก่อน จู่โจมด้านบนไปด้วยทั้งปากทั้งมืออย่าให้ว่างครับ ตั้งสติได้แล้วค่อยใส่ให้ลึกขึ้นซอย 2-3 ทีก็หยุดด้านบนก็อย่าหยุดครับทำงานตลอด ต้องรู้จุดตัวเองว่าถ้าเสียวประมาณนี้แล้วจะกู่ไม่กลับ ก่อนถึงจุดนั้นต้องหยุดตัวเองครับอย่าเร่ง ถ้าผ่าน 5-10 นาทีแรกไปได้ก็จะค่อยๆคุมจังหวะได้ครับ
007inwza
ตะกวดไซเบอร์

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2016, 07:09:10 PM »

ฝึกขมิบเหมือนกันครับก็ดีขึ้นนิสนึง ถ้าใส่มิดลำนี่โดนรัดทั้งอันผมก็เสียวห้ามใจไม่อยู่เหมือนกัน ผมใส่ถุงยางบางทีก็ 2 ชั้นแล้วรัดห่วงที่โคนด้วย ผมใส่เข้าไปแบบไม่มิดเอาแค่หัวๆเหมือนแหย่เล่นเข้าๆออกๆในท่านั่ง ไม่ได้นอนคว่ำทิ้งน้ำหนักทั้งตัวนะครับ ให้หัวมันชินถ้ำก่อน จู่โจมด้านบนไปด้วยทั้งปากทั้งมืออย่าให้ว่างครับ ตั้งสติได้แล้วค่อยใส่ให้ลึกขึ้นซอย 2-3 ทีก็หยุดด้านบนก็อย่าหยุดครับทำงานตลอด ต้องรู้จุดตัวเองว่าถ้าเสียวประมาณนี้แล้วจะกู่ไม่กลับ ก่อนถึงจุดนั้นต้องหยุดตัวเองครับอย่าเร่ง ถ้าผ่าน 5-10 นาทีแรกไปได้ก็จะค่อยๆคุมจังหวะได้ครับ

ใส่สองชั้นระวังรั่วนะครับ
49mm
เล็กสั้นขยันซอย
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2016, 07:35:53 PM »

อย่ายอมให้โดนขย่มครับท่า WOT นี่ผู้หญิงเขาบางทีเร่งให้เราแตกได้ง่ายๆ
เราต้องเป็นฝ่ายแทงเองครับ จะเสร็จก็ผ่อนไปเร้าโรมอย่างอื่น

juneyeb
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2016, 07:43:04 PM »

1.กาย- ออกกำลังกายวิ่ง ดันพื้น ยกตัว พื้นฐานไปก่อน แล้วค่อยทำ Kegel exercises ฝึกขมิบ
2.ใจ- ทำใจให้สบายๆ ไม่ต้องไปคิดมากเรื่องเสร็จเร็วผ่อนคลาย ไม่ต้องตื่นเต้นหรือกังวลจนเกินเหตุ ทำหัวให้โล่งๆ
3.อาหาร- กินครบ5ห้า งดของทอด ของมัน รสจัดๆ เหล้า เบียร์ บุหรี่งด
4.การฝึกฝน- ต้องฝึกเอาทุกวันใกล้แตกแล้วอั้นไว้ ถ้าไม่ไหวก็ต่อยกสอง ถ้าแฟนไม่ให้เอาก็ฝึกว่าวใกล้แตกแล้วกลั้นเอาไว้
5. ต้องทำ start stop squeeze technique
DeoRx
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2016, 07:12:10 AM »

ผมก็แตกไว T^T" สงสัยติดจากชักว่าวที่ทำแตกไว อีกอย่างแฟนผมชอบให้ซอยยาว ม้วนเดียวจบ 55+ เลยลุยยาวแตกเลย ผมก็ลองว่าวรอบนึงก่อนทำ ใช้ถุงยางที่มียาชา หรือสเปรย์ชายาเฉพาะที่ สลับๆ ไปคับ
หน้า: [1] พิมพ์