มิถุนายน 10, 2024, 09:54:06 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ที่ Tokyo หร่อ Supporo มีร้านขาย DVD AV ตรงไหนใหญ่ๆบ้างครับ  (อ่าน 3859 ครั้ง)
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« เมื่อ: มิถุนายน 11, 2016, 08:30:38 PM »

เอาแบบร้านที่มีหนัง DVD ของดาราเก่าๆให้เลือกเยอะๆ หรือร้านที่ขายหนัง Uncensored ใหญ่ๆก็ได้ครับ
ช่วยแนะนำหน่อยครับ ไม่จำเป็นต้องเป็นร้านเดียวกันก็ได้ ขอบคุณล่วงหน้าค้าบ
hatano07
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2016, 10:37:27 PM »

ตรงข้ามสถานีUeno กับ akihabara เพียบครับ ลองเดินดู ร้านไหนมีป้ายเขียนว่า DVD มีหมดเป็นตึก 5-6 ชั้น
Pan
AV Highness Honour
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2016, 12:02:37 AM »

Sapporo ไปย่าน Suzukino ครับ มีสองสามร้าน ใกล้ๆห้างไดมารู
the verve
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2016, 01:44:45 AM »

ตาม book off มือสองถุกดี ผมได้ของดีดีมาเยอะ
gilase
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2016, 08:13:34 AM »

ขอบคุณมากเลยครับ เด๋วจะลองแวะไปนะครับ
ว่าแต่ร้านที่เป็นหนังเก่าๆ หรือ Uncensored จะมีขายที่ไหนไหมครับหรือว่าพวกนี้ก็มีครับ
Katsura Ae
AV Thailand
AV Donator (VIP)

I'm Hitomi's Fan

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2016, 08:43:12 AM »

แนะนำร้านLamtara Mulan Mulan รูปสัญลักษณ์สาวน้อยในตะเกียงครับ
อยู่ในย่านอากิบะ โตเกียวนะ ความจิงมี3-4ร้านใหญ่ๆที่อยู่แถวนั้น ร้านนี้จะขายหนังราคาถูกกว่าที่อื่น มีหนังละลานตาเพียบไปหมด Shocked เค้าว่าเป็นดีวีดีมือสอง แต่ผมว่ามันก้อใหม่อยู่นะ ตอนผมไปใช้เวลาคลุกอยู่ที่นี่ทั้งวัน เพลิน! แข็งขาอ่อนเลยทีเดียวหมดตัวกับร้านลัมทารานี่แหละ Grin

ปล.ไม่มีหนังอันเซนนะครับ

AV Columnist report コラムニストリ ポーター
gilase
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2016, 03:47:34 PM »

ขอบคุณมากๆครับ
ว่าแต่ปกติเค้าสามารถไปหาหนัง Uncensored ได้จากไหนอะครับ
anupun
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #7 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2016, 05:47:12 PM »

แล้วถ้าเราเอาหนังที่ดูเบื่อแล้วมาขายตามร้านพวกนั้นจะได้มั้ยครับ ขอโทษถามนอกเรื่อง
Pan
AV Highness Honour
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #8 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2016, 01:26:00 AM »

Mulan, Book Off รับซื้อครับ ร้านดีวีดี ที่ขายหนัง มือสอง รับซื้อทั้งหมดครับ
gilase
*

« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 13, 2016, 07:58:45 AM »

ตาม BOOK OFF นี่หมายถึงอยู่ส่วนไหนหรอครับ หมายถึงเป็นร้านเลย
หรือว่าเป็นส่วนหนึ่งของร้านอะครับ บอบคุณครับ
หน้า: [1] 2 พิมพ์