เมษายน 29, 2024, 02:29:04 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านไหนเคยจัดแล้วสาวเสียวจนกระตุกๆ มั่งคับ  (อ่าน 5848 ครั้ง)
DeoRx
เสนาธิการเอวี
*

« เมื่อ: สิงหาคม 30, 2016, 06:29:27 PM »

เจอคลิปอันนึงเห็นสาวเสียวจนกระตุกๆๆ แล้วโคตรได้อารมณ์เลย จัดจริงๆ ได้แบบนี้คงสุดๆ ไปเลย 55+ ใครมีประสบการณ์จัดแล้วทำให้สาวเสียวได้แนวๆ นี้มั่งคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 01, 2016, 10:22:49 PM โดย DeoRx » บันทึกการเข้า
X-Sy
ปลิงควาย
*

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 14, 2016, 10:19:26 PM »

ใช้ลิ้นนำก่อนครับ เอาจนกว่าผู้หญิงเสร็จคาปากเลยนะครับ รับรองร่อนจนตูดลอย พอผู้หญิงเสร็จไปหนึ่งครั้ง ค่อยเสียบครับ เล่นท่าผาดโผนเกินไปรับรองยากครับ เอาท่าปกตินี่แหละค่อย ๆ ช้า ๆ เนิบ ๆ ไปก่อน ไม่ต้องเปลี่ยนท่าขยับมาก แต่ย้ำว่าให้ช้า ๆ ก่อน แล้วเพิ่ม speed ตามจังหว่ะจนกว่าผู้หญิงจะเสร็จนะครับ ผู้ชายจะต้องเรียนรู้้อารมณ์ผู้หญิงแต่ละคนนะครับว่า จะเริ่มยังไง ให้ปลุกอารมณ์ผู้หญิงให้ได้ครับ นอกจากนี้ความอึดก็สำคัญ ผู้หญิงแต่ละคนเสร็จยากง่ายต่างกัน ถ้าเราแพ้แตกก่อนก็จบครับ การใช้นิ้วเพื่อกระตุ้นจีสปอตก็ช่วยได้ครับ หรือหาพวกของเทียมไข่สั่นนำก่อนก็ได้ พอเอาบ่อย ๆ เราจะควบคุมจังหว่ะได้ครับ  แต่เคยเจอน้องคนนึงบอกว่าเป็นคนเสร็จยากต้องช่วยตัวเองอย่างเดียว ถ้าให้ผู้ชายทำจะเขิลจนพาลไม่เสร็จ ถ้าเจอผู้หญิงเหนียมอายแบบนี้แนะนำให้โดนมอมเหล้าซักหน่อยจนต่อมศีลธรรมขาด รับรองไหลไปตามธรรมชาติได้ครับ

ปล.ผมเคยเจอผู้หญิงเสร็จง่ายมาก เสร็จไป 5-6 รอบ ก่อนผมจะแพ้แตก เจอแบบนี้ง่ายครับเคยเอาจนน้องเค้าบอกเหนื่อยจนปวดหัวเลยเพราะกระตุกบ่อย ซึ่งของอย่างนี้ขึ้นกับคนด้วยครับ ผู้หญิงเสร็จยาก ๆ นี่ เอาให้กระตุกซักรอบ ไอ้เราจนเหนื่อย กลั้นแล้วกลั้นอีกก
DeoRx
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 15, 2016, 10:00:26 PM »

ผมก็เคยจัด แต่เห็นจังหวะกระตุกแป๊บๆ ฮ่าๆ พอมาเจอในคลิป เห็นแล้วสาวคงเสียวมากๆ ถ้าเราจัดให้สาวได้แบบนั้นคงตื่นเต้นดีเนอะคับ หรืออาจจะต้องซอยรัวๆๆ แบบไม่ยั้ง แต่กลัวจะแพ้แตกซะก่อน 555+
timered
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 23, 2016, 01:03:26 PM »

เคยนะสมัยยี่สิบกว่า ตอนนั้นสามทีติดเลย ผู้หญิงกระตุกร้องสุดๆ แต่เดียวนี้ไม่ได้แล้ว
Real Steel
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2016, 01:37:51 PM »

เรื่อง...สาวเสร็จแล้วกระตุกนี่      อยู่ที่ตัวสาวของแต่ละคนด้วยครับ

บางคนเสียวให้ตายยังไงก็ไม่กระตุก
บางคนก็กระตุกหนักมากกกกกกกกกกกก ยังกะโดนไฟช็อต

เชื่อผม...ผมผ่านมาเยอะ 555
หน้า: [1] พิมพ์