เมษายน 29, 2024, 12:37:58 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: บราลูกไม้ เล่าให้ฟัง (หายไปนาน ลืมพาสตัวเอง55+)  (อ่าน 952 ครั้ง)
Abnormal_Zank
ปลิงควาย
*

« เมื่อ: มกราคม 24, 2019, 07:35:28 PM »

สวัสดีพี่น้องทุกท่าน อวยพรปีใหม่กันก่อนเลย ปีใหม่ปีหมูขอให้ทุกท่านประสบความสำเร็จ ในชีวิต คิดเงินเป็นทอง คิดทองเป็นงาน งานดีเงินเยอะ ร่ำรวย ๆ ขับเมอซิเดสไปรับไซส์ไลน์ ไปซั่มกันให้สบายใจน่ะครับ

อ่ะ มาเข้าเรื่องจะเล่าให้ฟังก่อน ขออนุญาตเล่าเลยล่ะกัน 555+

ไอ้กระผมเนี้ยก้อ เลิกเล่นดนตรีกลางคืน หันมาทำงานบริษัทฯ แบบเต็มตัว มนุษย์เงินเดือน เป็นหนี้บัตรเครดิท แทงหวยเล่นบอล ไปตามเรื่องตามราว เมียก้อมีหุ่นก้อดี เอ็กซ์พอสมควร แต่ไม่รู้ทำไม ยั๊งงง จะมีนอกมีใน มีนั้นมีนี้ มาให้ได้ลุ้นตลอด เรื่องมันไม่ได้ไกลตัวเท่าไหร่ ในแวดวงการทำงานกันนี้ แหละ ลูกค้าผมรายหนึ่งเธอเป็นสาวใหญ่ (อีกแล้ว ชาตินี้ชอบ 40+ ล่ะมั่ง) คุยงานกันทุกวัน ติดต่ออีมงอีเมล์ กันตลอด มีไลน์คุยกันตลอด แต่เอ๋ .... เนื้อความจดหมายเธอเขียนบรรยายถึงชายคนอื่น 555+ คือเราคุยกันเรื่องงานแต่ก้อคุยเรื่องนั้นนี้ไปเรื่อย ถึงขนาดโอนเงินช่วยเหลือกันในสถานการณ์ขับขันก้อทำกันมาแล้ว เรียกได้ว่า สนิทเป็นเพื่อนคนหนึ่งเลยก้อว่าได้ เธอชื่อ ว่า นุจรีย์ ผมเรียกเธอว่า คุณนุช ทุกครั้งที่คุณนุชเลิกงาน จะส่งไลน์สติ๊กเกอร์มาหา กลับบ้านล่ะน๊า บ๊าย ๆ อะไรงี้ตลอด ค่ำ ๆ จะมีสติ๊กเกอร์เหงาจุง คิดถึงน่ะงี้มาอยู่บ่อย ๆ ไอเราก้อธรรมชาติของผุ้ชายอ่ะน่ะ มันก้อ มีติดปลายนวมตลอด มีหยอดมีแถมให้ทุกครั้ง เลยทำให้เรากลายเป็นเพื่อนสนิท คือไม่ซื่อกัน 555++ เอ๊าส์ แล้วไงมันน่าสนใจตรงไหนเนี้ย
พี่น้องครับ เรื่องมันต้องมีทีมาทีไป อะไรมันไม่ได้ ปุ๊บปั๊บรับโชคเสมอไปหรอกครับ ....

เมื่อปีใหม่ที่ผ่านมา เมียผมเดินทางไปเที่ยวประจำปีที่ประเทศ เกาหลีใต้กับคณะบริษัทฯ เป็นเวลา 8 วัน ทิ้งให้เราอยู่บ้านกับแมว ไปกินเหล้า เคาส์ดาวน์กับเพื่อนฝูงได้ตามสบาย ในช่วงเวลานั้นก้อไม่ได้มีความคิดไม่ดีอะไร จริ๊ง จริ๊ง (เสียงสูง) ในคืนวันที่ 28 ธ.ค. บอสโทเข้ามาให้ไปช่วยกันดูแลลูกค้า ที่เล้าแห่งหนึ่งย่ายเอกมัยพูดชื่อไปนี้ อ๋อ แน่นอน / ได้เลยครับพี่ ผมไป ๆ ว่างอยู่ไม่ได้ไปไหน บ้านอยู่ ในปริมนฑน ไม่มีต่างจังหวัดไปครับไป และลูกค้าเจ้านั้นก้อคืน บริษัทฯ ของคุณนุจรีย์ นั้นเอง ผมขับไอ้ต้าผมไปยังสถานที่นับพบ เวลาราว ๆ 2 ทุ่มหน่อย ๆ // เดียวก่อน ก่อนจะไปผมมีไลน์แซวเพื่อนต่างวัยผมก่อน คุณนุช วันนี้ไปงานใหม่ครับ ผมไปน่ะนี้ใส่สูตรไปเลยกะจะให้เค้ากะลูกไม้สีขาวบาง ๆ พอดี (คือคนมันทลึ่งอ๊ะ ครับ มันแบบเนี้ย มันหยอดตลอดแบบเนี้ย)
ผมก้อไป แต่งตัวมีคลาสมาก ๆ 55+ สูตรซื้ออิมสำโรงเนี้ยแหละ พอไปถึงมีทีมของผมอยุ่ 3 คน บอส , หัวหน้าแผนก(ญ) , ผม
มีแก๊งซ์ลูกค้า 6-7 คน ผู้ชาย 6 คนได้ มี คุณนุช และ ผู้หญิงอีกคน เธอชื่อ อลิส เป็นชาวต่างชาติ ก้อไม่ซักไซส์ว่าเธอชาติไหนอะไรไง ก้อปล่อยไป สั่งเครื่องดื่มนั้นนี้กินกัน ฝ่าย ผู้ชายก้อมี สาว ๆ มานั่งด้วย นั่งด้วยกันหมดนั้นแหละ เพ๊๊บบ แบบเลี้ยงใหญ่เต็มอัตราศึกจริง ๆ ผมและคุณนุช นั่งตรงข้ามกัน เธอเป็นหญิงใหญ่ อายุราว ๆ 39-41 แต่สวยอยู่ ขาวนมใหญ่เลยล๊ะแบบว่าโอ๊วแม่สาวน้อย แบบ แบกิวเลย 55+ เธอมาด้วยชุดเดรสสายเดี่ยว สีดำชิ้นเดียวแบบดูดีเลย สวยเลยล๊ะ เธอมากับผมทรงใหม่ ตัดสั้นพอบ่า สวยอ่ะจริง ๆ คนนี้เป็นคนสวยอ่ะ ไม่ได้โม้พูดจริง ก้อกินกันไปเฮฮา เล่านั้นเล่านี้ เรื่องานผสมกันไป เมาส์เพื่อในแผนก คนนั้นคนนี้เฮฮา พวกผู้ชายก้อ มีซุกมีไซส์น้อง ๆ กัน ผมทานเหล้าเพียว ปกติกินหงส์ทอง มาเจอพวก แบล๊ค อะไรงี้ก้อ เมาอยู่เหมือนกัน ก้อจนเวลา ถึง เกือบ ๆ ห้าทุ่ม ผมออกไปสูบบุหรี่ ที่ติดไม่เชิงบุหรี่ซ่ะทั้งหมด 55+ คุณนุช เธอตามออกมา เจอกันที่ บริเวณลานจอดรถ (ไอตอนนั้นก้อโทเฟส หาเมียอยู่ รายงานตัวทำไรที่ไหน 55+) มาก้อวางไป คุยกับสาวสวยคนนี้ก่อน

คุณนุชเธอค่อนข้างเมา พูดจาแข็งไปหมด มีถูกตัวกัน มีจับไม้จับมือ และ มีคำนึงที่ทำให้ผมถึงกับสอึกก
นี้...ลูกไม้สีขาวเนี้ยเข้ากันกับสูทไม๊ ...... (หืออออออ....... )
ผมตอบ : คุณนุชเป็นไงเนี้ยไหวไม๊ กลับไม๊ผมไปส่งได้น่ะบ้านอยู่ไกลไม๊ครับ
เธอ :      ไหว ค่ะ บ้านอยู่ลำสาลีค่ะ
ผมตอบ : เราเข้าไปข้างในกันครับ เพื่อน ๆ รอน๊า
เธอ :      เค้าทำอะไร ๆ กันอ่ะ นุชเป็นผู้หญิงนั่งอยู่ จะสนุกกันไม๊ เดี่ยวนุชจะกลับแล้วค่ะ
ผมตอบ : ขับรถมาไม๊ ครับ
เธอ :      ป่าวค่ะ มากับ อลิส มาแท๊กซี่ อลิสกลับแล้ว นั่งรถไปเมื่อครู่นี่ค่ะ
ผมตอบ :  อืมมมม ครับ
เธอ :      นุชก้อยากกลับแล้วน่ะค่ะ
ผมตอบ  : ไปครับ ผมไปส่ง

เราก้อขึ้นไอ้ต้าผมไป ผมก้อขับรถไป ไม่นานก้อถึงเป้นคอนโดมิเนียมแห่งหนึ่ง เธอบอกกับผมว่า *ไหวไม๊ด่านเยอะน่ะ พักที่นี้ก่อนก้อได้น่ะ*   ผมก้อตอบเชิงหยอดไปว่า ขอเหล้าสักแบน ลูกไม้ด้วยก้อดีเลยครับ เอ้ย ลูกชิ้น ๆ เอาเป้นว่า ได้ขึ้นไปนั้นแหละ 55+ หื่นมาก ขอบอกไปก่อน ๆ

ขึ้นไปได้ไม่นาน เราก้อคุยกันเรื่องส่วนตัวกัน เธอเล่าว่าเธอมีลูกแล้ว ลูกเธอกำลังจะจบมัทยมแล้ว มีสามีแต่เลิกกันเพราะแม่ผัวลูกสะใภ้ เครียสจัดเลย จบชีวิตคู่กัน เธอไม่มีใครอยู่ตัวคนเดียวกลับบ้าน ที่ราชบุรีบ้าง เจอสามีเก่าบ้างตามวาระ ตามเวลา เธอก้อเริ่มเมา ท่านั่ง ท่าเดินเริ่มไม่ระวัง ลูกไม้สีขาวจริง ๆ หลุดออกมาให้เห้น (สายบรา) ผมขออนุญาตสุบบุหรี่ได้ไม๊ครับ ได้ค่ะ เชิญเลยค่ะ ผมก้อเริ่มจะเมา เรานั่งข้างกัน แบบสีกันอ่ะ ผมจุดบุหรี่สูบมองนมเธอไปด้วย ผมพูดออกไปว่า ถอดเสื้อนอกผมออกแล้ว ขอดูลูกไม้หน่อยได้ม๊าย และ ผมก้อจู่โจมเลยกอด หอมและเริ่มจูบ เธอไม่ขัดขืน เธอไปตามอารมณ์ของเรา ก้อไปเลยครับ เธอลุกขึ้นถอดชุดเดรสออก เลือกแต่เพียง ชุดชั้นในลูกไม้สีขาว แบบเข้าชุด โครตเอ็กซ์เลย สุดอะ นั้นล่ะครับ ก้อจัดไปได้เสียกันไป หนึ่งน้ำเมา ร้องลั่น เฮ้อ แบบว่าฟินมาก ๆ

ผมก้อนอนที่นั้นแหละ เช้ามาก้อ อาบน้ำท่า ดื่มกาแฟ และ ลาเธอกลับบ้าน ทุกวันนี้ยังคุยกันเหมือนเดิม มีหยอดจะซ้ำกันบ่อยมาก ๆ เธอจะหาเรื่องซ้ำบ่อยมาก ๆ เธอก้อเขิน ๆ ด้วยคำพูดท่าที คือเราจะรู้ความหมายอ่ะ ไม่ได้บอกกันตรง ๆ หรอกแต่คือใช่นั้นแหละ แต่โอกาสมันไม่พาไป โอย ๆ 55+

เอาแค่นี้ล่ะครับ เล่าให้ฟัง ผุ้หญิงเนี้ยก้อเหมือนเรา ๆ นั้นแหละครับ ถ้าไม่ได้ผิดอะไรมากมาย ไม่ได้ทำให้ใครเดือดร้อน เครียกันได้ ก้อ จัดไป เวลามี จังหวะมีก้อ จัดไป 55+ คืนนี้ ว่าจะจัดเมียสักคนอยากได้ไอโฟน 10

แล้วเจอกันใหม่น่ะครับ สวัสดีเพื่อน ๆ ที่มาฟังผมโม้ 555+ ขอบคุณครับ
หน้า: [1] พิมพ์