เมษายน 29, 2024, 01:27:35 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 12 13 [14] 15 16 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Konomi Nishimiya ย้ายค่ายมาเล่น Premium !!?  (อ่าน 195897 ครั้ง)
Warrywarry
Acky!!
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #130 เมื่อ: มีนาคม 31, 2017, 07:17:41 PM »

ใช่ย่อยครับ
play...
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #131 เมื่อ: เมษายน 05, 2017, 02:41:43 AM »

น่าเสียดายที่เธอปังที่เมืองไทยแต่ดันแป็กที่ญี่ปุ่น

แปลกมากครับที่เธอไม่ดังเท่าไรที่ญี่ปุ่น  ปกติคนญี่ปุ่นเขาชอบผู้หญิงลุคใสๆแบบนี้ไม่ใช่เหรอ  แถมหุ่นน้องเขาก็ดีมาก

ส่วนสำหรับตัวผมเองดูกี่ทีๆก็เสียดายหุ่นผิวพรรณน้องเขานะ คือหุ่นดีเนียนมากอะระดับtopๆที่เคยดูเหมือนกัน
แต่หน้าตาท่าทางน้องเขาดันไม่สเปคผมจริงๆ(พูดมาหลายรอบ55)   ผมไม่อย่างจะเชื่อเหมือนกันว่าคนดูญี่ปุ่นจะคิดแบบเดียวกันนะเนี่ย

Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย

« ตอบ #132 เมื่อ: เมษายน 05, 2017, 08:22:34 AM »

ทำไมสดใสขนาดนี้ไม่ดัง   

แต่จริงๆผมว่าก็ไม่แปลกนะ เสปคไม่เหมือนกัน เพราะพวกตัวดังๆผมก็ไม่สนใจ

พวกดังๆส่วนใหญ่นมกับลีลาจะมาก่อน ซึ่งน้องไม่มีทั้ง 2 อย่าง

เอาเป็นว่าโคโนมิจังสู้ๆ อย่าพึ่งเลิกนะ 

k_taro
AV Professor

« ตอบ #133 เมื่อ: เมษายน 05, 2017, 09:12:15 AM »

น่าเสียดายที่เธอปังที่เมืองไทยแต่ดันแป็กที่ญี่ปุ่น

แปลกมากครับที่เธอไม่ดังเท่าไรที่ญี่ปุ่น  ปกติคนญี่ปุ่นเขาชอบผู้หญิงลุคใสๆแบบนี้ไม่ใช่เหรอ  แถมหุ่นน้องเขาก็ดีมาก

ส่วนสำหรับตัวผมเองดูกี่ทีๆก็เสียดายหุ่นผิวพรรณน้องเขานะ คือหุ่นดีเนียนมากอะระดับtopๆที่เคยดูเหมือนกัน
แต่หน้าตาท่าทางน้องเขาดันไม่สเปคผมจริงๆ(พูดมาหลายรอบ55)   ผมไม่อย่างจะเชื่อเหมือนกันว่าคนดูญี่ปุ่นจะคิดแบบเดียวกันนะเนี่ย

ผมกลับมองว่าหน้าเธอไม่ใช่สเปคคนญี่ปุ่นเลยผมไม่เคยเห็นidolดังๆหน้าตาแบบนี้เลยผมว่าสเปคคนญี่ปุ่นต้องแบบasakawa nanaคนที่ถูกเรียกว่าเป็นjkที่แข็งแกร่งที่สุดในญี่ปุ่น
Baal
AV Devotor (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #134 เมื่อ: เมษายน 05, 2017, 01:34:27 PM »

เธอชอบวาดการ์ตูนด้วย ในหนังก็มีให้เห็นบ่อยๆ
play...

« ตอบ #135 เมื่อ: เมษายน 05, 2017, 08:13:51 PM »

ผมกลับมองว่าหน้าเธอไม่ใช่สเปคคนญี่ปุ่นเลยผมไม่เคยเห็นidolดังๆหน้าตาแบบนี้เลยผมว่าสเปคคนญี่ปุ่นต้องแบบasakawa nanaคนที่ถูกเรียกว่าเป็นjkที่แข็งแกร่งที่สุดในญี่ปุ่น

อ้อครับ ผมวิจารณ์กึ่งถามเป็นความรู้เฉยๆ  ถ้าแบบ asakawa nana แสดงว่าคนเขาชอบ แนวสวยน่ารักปนคมหน่อยๆแบบญี่ปุ่น
ถ้าแบบ Konomi นี่ขาวหมวยเป็นเต้าหู้ไปมั้งคิดว่านะครับ  Smiley
Plawanzai
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #136 เมื่อ: เมษายน 15, 2017, 09:29:04 PM »

ขอบคุณครับ
ttszaza

หญิงยั่วเซ็กส์

« ตอบ #137 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2017, 09:47:58 AM »

Matsushita Saeko  Airi Kajima  Mion Sonoda Yuria Satomi  Ria Kashii  Rino Kirishima  Mayu Moritsuki
rockmanxxx
เสนาธิการเอวี
*

« ตอบ #138 เมื่อ: พฤษภาคม 01, 2017, 07:45:25 PM »

ดูแต่เรื่องแรกๆ หลังๆมาไม่มีอะไรให้ตื่นเต้นละ ฟิลลิ่งมันไม่ใช่ - -
Plawanzai
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #139 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2017, 09:02:24 AM »

ขาวโบ๊ะ
หน้า: 1 ... 12 13 [14] 15 16 พิมพ์