เมษายน 29, 2024, 04:39:50 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 5 6 [7] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เจาะลึก Momoka Kato มาทำงาน SOD จริงๆไม่ได้เล่นเอวี  (อ่าน 91961 ครั้ง)
candymafia0935
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #60 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2018, 06:36:15 PM »

ถ้าคุณมีแฟน แล้วแฟนคุณบอกว่าได้งานที่ SOD คุณจะทำยังไงครับ 555
อยากตอบจัง555 เอาเป็นถ้าได้ทำงานจะไปไหมแทนนะคะ  ตอบเลยว่าไป

maiscpy
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #61 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2018, 08:47:20 PM »

นั่นปะไร เรื่องล่าสุดประกาศรีไทร์ ร้องห่มร้องไห้ตอนท้ายเรื่อง

คิดไว้ไม่ผิดจริงๆ อัพเกรดจาก PR เป็นดาราเต็มตัวนี่เอง

สาว PR นี่ผมติดตามมาตั้งแต่ Aya Sakurai ละ
เสียดายพออัพเกรดเป็นดารา แล้วไปโมหน้า โมนม โมรีแอคชัน
จนดูเฟคไม่น่าติดตามละ

มาติดโมโมกะต่อดีกว่า เป็นดาราเต็มตัวแล้วจะเป็นไงบ้าง

แล้วก็ติดตาม PR คนต่อไป Mochizuki Risa ว่าจะโดนภารกิจอะไรบ้าง
ในฐานะ PR ของ SOD
lang_mu
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #62 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2018, 03:07:44 PM »

ติดใจน้อง Aiko Nakahara จังครับ PR SOD อีกคนนึง
อยากให้มีเรื่องใหม่ไวๆ เงียบหายไปหลายเดือนมากมาย

จะมีโอกาสได้อัพเป็น Star บ้างไหมนี่
candymafia0935
AV Donator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #63 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2018, 11:17:44 PM »

ติดใจน้อง Aiko Nakahara จังครับ PR SOD อีกคนนึง
อยากให้มีเรื่องใหม่ไวๆ เงียบหายไปหลายเดือนมากมาย

จะมีโอกาสได้อัพเป็น Star บ้างไหมนี่
ใช่ค่ะ หายไปไหนมา2เรื่องเองเงียบไปนานแล้ว หรือเล่นแค่นั้น

หน้า: 1 ... 5 6 [7] พิมพ์