มิถุนายน 05, 2024, 12:56:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พี่สาวคนสวย จากค่ายTameikeGoro Takanishi Kayo debut  (อ่าน 16599 ครั้ง)
play...
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: ตุลาคม 16, 2016, 12:42:24 AM »

เธออายุ 30 แล้วนะ  เกิดปี1986  ผมเรียกพี่สาวละกัน ฮาๆ

จากค่าย Tameike Goro  มาแนวเพรียวบาง  สูงยาวเข่าดี  ส่วนสูง 168cm 
เท่าที่ดูจากตัวอย่าง รูปร่างหน้าตาผิวพรรณโดยรวมอาจจะยังไม่ถึงกับแจ่มสดใสมากแบบสาววัยรุ่นนะ
แต่ก็น่าจะพอokนะสำหรับคนที่ชอบแนวนี้  สำหรับผมมองว่าหุ่นใช้ได้เลยโดยเฉพาะช่วงขา ขาไม่โก่งตรงและเรียวยาวดี

MEYD-198  17/11/2016

ภาพจากวิดีโอตัวอย่าง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 12, 2016, 01:59:16 AM โดย play6 » บันทึกการเข้า
play...

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2016, 04:11:00 AM »

ผมเองก็ลุ้นๆนะว่าดูจริงจะ ok แค่ไหน  เพราะจะว่าไปสเปคผมก็โหดพอดูเหมือนกันดูใครไม่ค่อยได้นาน นอกจากพวกขวัญใจ
กระทู้นี้เดิมพันโพสเองเลย จะเงิบหรือไม่

jakkajee
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2016, 07:30:01 AM »

ผมไม่แน่ใจ อาจต้องให้คุณ k_taro มายืนยันอีกที แต่เขาอวดสรรพคุณว่าเคยเป็นนางแบบโฆษณาและนิตยสารเพราะความที่สูงยาวเข่าดี

ลุงหมาง
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2016, 11:34:22 AM »

ขอชุดนักเรียน กับชุดmaid
play...

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2016, 10:21:33 PM »

ผมไม่แน่ใจ อาจต้องให้คุณ k_taro มายืนยันอีกที แต่เขาอวดสรรพคุณว่าเคยเป็นนางแบบโฆษณาและนิตยสารเพราะความที่สูงยาวเข่าดี

ก็เป็นไปได้นะครับ   แต่ก็น่าเสียดายที่ว่าตอนนี้ดูแก่ไปบ้างซะหน่อย(จากที่ผมดูในvideoตัวอย่างนะ) จากหน้าตานี่ผมว่าน่าจะ35-36 ได้
ถ้า30เฉยๆไม่น่าดูแก่ขนาดนี้อะ
play...

« ตอบ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2016, 10:16:15 PM »

ขอชุดนักเรียน กับชุดmaid
ผมขอแบบเอาคาชุดด้วยก็ดีครับ   Grin

ปล. เดี๋ยวนี้พอมีดาราใหม่ๆแจ่มๆก็จริง  แต่ไม่ค่อยจะมีที่ถูกสเปคผมสักกะคนอะ 
เดือนนี้ผมกลับมารอคนนี้ดีกว่า   สวยไม่มากแต่ขอให้สเปคเป็นพอ   
play...

« ตอบ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2016, 02:34:57 AM »

มาอัพเดทเรื่องแรกเลื่อนออกไปวันที่17นะ รออีก5วันเซ็งนิดๆ

แต่ปกเรื่อง2มาแล้วดูกันต่อ  หลักจากที่ผมดูตัวอย่างแล้วนี่  รู้สึกว่าไม่แน่นะว่าเธอจะแจ่มจริงไอเทมลับก็เป็นไปได้  Cool

MEYD-210  13/12/2016

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------

ภาพจากวิดีโอตัวอย่าง

bigbite
โอตาคุเอวี

« ตอบ #7 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2016, 08:52:07 PM »

แนวนี้เลยที่ชอบ พี่สาว หรือวัยแรกแย้มเจ้  Grin Grin
play...

« ตอบ #8 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2016, 04:19:51 AM »

หลังจากที่ดูแล้ว หน้าตากลางๆครับไม่ถึงกับสวยแต่ก็ไม่ได้แย่  ที่เด่นคือ สูงหุ่นดี บางกรอบ ขาสวยครับยืนยัน             
ส่วนเรื่องผิวพรรณ ถึงจะไม่ได้ขาวเนียนมาก แต่ก็พอใช้ได้ครับ   

ปล.ภาพรวมน่าจะพอใช้ได้นะ สำหรับคนที่ชอบแนวนี้พอดี (สายเจ๊ กับ สายบางกรอบ ลองดูกันได้)

ลิงค์ดูออนไลน์
http://jpidols.tv/meyd-198-married-5-years-hands-tall-married-eight-head-body-working-magazines-cm-part-model-legs-decision-secret-husband-appeared-av-debut-kayo-takanishi/
play...

« ตอบ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2016, 06:44:53 PM »

ผมก็เข้าใจนะ  หุ่นดีพอได้แต่แก่ไม่สวยไม่เนียนนี่จบข่าว  ผมเองก็ต้องดูแบบมโนว่าสวยว่าสาวเอาเหมือนกัน ฮาๆ
ส่วนตัวว่าลีลาใช้ได้นะ

หน้า: [1] 2 พิมพ์