เมษายน 29, 2024, 03:01:45 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 9 10 [11] 12 13 ... 15 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอกAVหน้าใหม่ 2012-2017และพรีวิวหนังใหม่อัพเดทหน้า 14 วันที่ 13/05/2017  (อ่าน 185387 ครั้ง)
teezombie
สู่ความเวิ้งว้างอันไกลโพ้น
AV Columnist
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #100 เมื่อ: มีนาคม 12, 2017, 06:45:36 PM »

อัพเดทผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย PRESTIGE ที่จะออกในเดือนเมษายน 2017

ผลงานกลางเดือน

Airi Suzumura

สาวไอริกับการมาเล่นเปิดซีรีย์ใหม่ในการหยอกล้อกับเซ็กซ์ โดยจะทำการปิดผนึกน้องจิ๊มิ๊ของเธอ โดยใช้เข็มขัด
กกน.เหล็กครอบเอาไว้ จากนั้นเหล่านักแสดงชายก็จะทำการบิ้วเล้าโลมจนเธอมีอารมณ์และเสียวสุดๆ จึงค่อยปลด
กุญแจ กกน.เหล็ก แล้วใช้ไข่สั่นบิ้วเธออีก จากนั้นถึงค่อยจัดหนักเธอให้เธอปลดปล่อยอารมณ์แบบเต็มที่จนถึงขั้น
ฉี่แตกไปเลย งานนี้ไอริจังของเราจะเสียวขนาดไหนมารอดูกันครับ

ปล. กกน.เหล็กปิดผนึกจิ๊มิ๊เนี่ยเหลือที่ว่างเอาไว้ที่ประตูหลังพอดี ก็นึกว่าจะโดนทางนี้ซะแล้วไอริจัง อิอิ

NEXT RELEASE >>> ABP-584 : 14/04/2017

ONE SHOT FROM MOVIE

----------------------------------------------------------------------------------------------

Arisa Fujii

สาวอริสะกลับมาสานต่อซีรีย์ห้องรก หรือซีรยี์ All you want to do หลังจากที่ซีรีย์นี้ห่างหายไปนานหลายปี
สำหรับแฟนหนังค่าย Prestige คงรู้จักซีรีย์นี้กันเป็นอย่างดี ตัวหนังจะเป็นแนวสาวสวยอยู่ในห้องกับชายหนุ่ม
แล้วจัดหนักจัดเต็มตามใจอยากของฝ่ายชาย ไม่ว่าจะมัดมือมัดเท้า ใส่ชุดชั้นในเซ็กซี่ รวมไปถึงโดนเซ็กซ์ทอย
เสียวๆหลากหลายรูปแบบ เธอก็ยอมให้ได้ ซึ่งซีรีย์นี้จะเริ่มนับหนึ่งใหม่ ความเสียวครั้งใหม่ของซีรีย์นี้จะเป็นอย่างไร
แฟนๆอดใจไว้แล้วดูพร้อมกันนะครับ

NEXT RELEASE >>> ABP-585 : 14/04/2017

----------------------------------------------------------------------------------------------

Ai Minano

แม้ไม่ได้รางวัลใน SkyperfecTV 2017 แต่หลายๆคนก็ยอมรับในฝีไม้ลายมือรวมถึงเรือนร่าง โดยเฉพาะบั้นท้ายอันเป็นจุดเด่น
ของเธอ ก็ไม่เป็นไรนะสาวไอ สู้ต่อไปเอาใหม่คราวหน้าละกัน สำหรับผลงานใหม่เธอจะมาในซีรีย์สาวเช่าที่ไปให้เอาถึงบ้าน
โดยจะตระเวนไปหาหนุ่มๆตามนัด ทางทีมงานก็จะตั้งกล้องเอาไว้ให้โอกาสเสียวสุดใจเพียงสองต่อสอง ประมาณ 4 คู่
ใครที่ชอบลีลาและบั้นท้ายสาวไอ รอติดตามได้เลยครับ

NEXT RELEASE >>> CHN-134 : 14/04/2017

Chiharu Miyazawa

หลังจากชิมลางในซีรีย์สาวเช่าในเดือนมีนาคมมาก่อนแล้วก็มาต่อกันที่เรื่องที่สองในรหัส Hiz กันบ้าง โดยจะเป็นเซ็กซ์
แบบปกติ ไต่ระดับไปจนถึงโดนรุมหมู่ และปิดฉากด้วยการเอาน้ำว่าวราดหน้าใส่หน้าสวยๆของน้องนางนั่นเอง ใครที่ติดใจ
ตั้งแต่เรื่องแรกก็มาต่อกันที่เรื่องนี้เลยครับผม

NEXT RELEASE >>> HIZ-018 : 14/04/2017

Rio

ริโอะจังสาวสวยมือสมัครเล่นวัย 19 ปี เธอมีดวงตาที่สวยใช้ได้เลยนะครับ รูปร่างสัดส่วนกำลังดี สูง 164 ซม.
อกเอวสะโพกสมส่วน เนื้อตัวขาว มีเจาะสะดือซะด้วย โดยจะแบ่งเป็นซีนย่อยๆให้เราได้ดูชมกัน เช่น ซีนหมอนวด
น้ำมัน ซีนเอากันกับหนุ่มอาสาสมัคร ไปจนถึงโดนรุมกินตับแบบหมู่ ดูรวมๆแล้วใช้ได้เลยครับ ของจริงจะน่ารักแค่ไหน
ต้องอดใจไว้รอกันหน่อยนะครับ

NEXT RELEASE >>> SRS-064 : 14/04/2017

Kana

สาวผมสั้นวัยใส ลุคของเธอออกแนวสาวน้อยมัธยมปลาย ผิวขาวจั๊วน่าเจี๊ยะเสียจริง เธอมาพร้อมกันสัดส่วนของหน้าอก
หน้าใจคัพ C แน่นอนว่ามาซีรีย์นี้แล้วต้องโดนหลากหลาย ไม่ว่าจะเซ็กซ์ทอยมากมาย หรือว่าจะเป็นเซ็กซ์ราดน้ำมันนวด
ืลื่นๆ จับมัดมือก็โดน เซ็กซ์ของเธอจะโดนใจคุณหรือไม่ อดใจไว้แล้วรอดูกันนะครับ

NEXT RELEASE >>> JAN-019 : 14/04/2017

thebell5555
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #101 เมื่อ: มีนาคม 12, 2017, 08:49:56 PM »

Chiharu Miyazawa ใครพอมีรหัส เรื่องแรกของแม่นางบ้างครับ
ชี้เป้าหน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้า
idodo
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #102 เมื่อ: มีนาคม 12, 2017, 09:52:11 PM »

Chiharu Miyazawa ใครพอมีรหัส เรื่องแรกของแม่นางบ้างครับ
ชี้เป้าหน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้า
CHN130 ครับ ว่าวให้สนุก อิอิ
thebell5555
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #103 เมื่อ: มีนาคม 12, 2017, 10:37:23 PM »

หาแหล่งโหลดไม่ได้สักทีเลย คุณพี่
ชี้เป้าหน่อยคร๊าบบ
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #104 เมื่อ: มีนาคม 12, 2017, 10:54:33 PM »

ช่วงนี้ค่ายเพรสทีจท็อปฟอร์มในดวงใจมาก เด็ดๆ โดนๆ มาเยอะจริงๆ ไอริกลับมาไว้ผมสั้นก็โดนใจอีกละ อาริสะก็เด็ด ไหนจะเด็กใหม่ Mio Hinata กับเด็กใหม่สมัครเล่นข้างบน น้อง Kana อีก โอยยยย

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #105 เมื่อ: มีนาคม 12, 2017, 10:57:30 PM »

หาแหล่งโหลดไม่ได้สักทีเลย คุณพี่

http://pron.tv/l/CHN-130-mp4/k28r1qub

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
idodo
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #106 เมื่อ: มีนาคม 12, 2017, 11:25:40 PM »

http://www.javjunkies.com/main/

เอาชื่อไปเสริซในเว็บนี้ได้เลยครับ
napolyza

« ตอบ #107 เมื่อ: มีนาคม 13, 2017, 01:16:43 AM »

โอ้ค่าย PRESTIGE นี้พักหลังงานดีจิงๆๆๆ ปล่อยมาแต่ละเรื่องจะอดใจไม่ดูไหวได้ไง  Grin Grin Grin
thebell5555
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #108 เมื่อ: มีนาคม 13, 2017, 11:07:22 AM »

http://pron.tv/l/CHN-130-mp4/k28r1qub
ขอบคุณมากๆครับ
thebell5555
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #109 เมื่อ: มีนาคม 13, 2017, 11:08:31 AM »

http://www.javjunkies.com/main/

เอาชื่อไปเสริซในเว็บนี้ได้เลยครับ

www.javjunkies.com/ ผมเข้าไม่ได้มา 4-5 วันแล้วครับ
พอแนะนำได้ไหม ต้องเข้าแบบไหน
หน้า: 1 ... 9 10 [11] 12 13 ... 15 พิมพ์