พฤษภาคม 02, 2024, 12:50:22 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8 ... 15 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำนางเอกAVหน้าใหม่ 2012-2017และพรีวิวหนังใหม่อัพเดทหน้า 14 วันที่ 13/05/2017  (อ่าน 185469 ครั้ง)
P_WILLY
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #50 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2017, 10:41:12 AM »

เหมือนกระทู้เก่าจะหายไปหรือเปล่าครับ ติดตามอยู่นะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ (^o^)/
teezombie
สู่ความเวิ้งว้างอันไกลโพ้น
AV Columnist
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #51 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2017, 10:59:12 PM »

อัพเดทผลงานใหม่ของสาวค่าย CANDY ที่ออกในเดือนมีนาคม 2017

Yuki Shina

เปิดตัวไปแล้วนะครับ สำหรับสาวผมสั้นหุ่นเพรียวบางคนนี้ เธอเป็นสาวน้อยวัย 18 ปี ที่มีรูปร่างบางอ้อนแอ้น
แฟนๆคนไหนที่ดูแล้วติดใจก็มาตามกันต่อ กับผลงานเรื่องที่ 2 ของเธอที่ต้องเจอกับความเหนียวเหนอะ
เลอะเทอะเต็มใบหน้า กับการฉีดน้ำว่าวเข้าชะโลมใบหน้าขาวเนียนของเธอหลังจากปรนเปรอความเสียวซ่าน
กันจนเสร็จสิ้น งานนี้คนชอบราดหน้ามีฟินกันเต็มที่แน่นอนครับ พบกับ 5 ซีนเซ็กซ์ของน้องยูกิ มีนาคมนี้เจอกัน

ส่วนสูง 158 cm สัดส่วน B82(B Cup) / W57 / H85

NEXT RELEASE >>> CND-193  : 1/03/2017

DEBUT NOW RELEASE >>> CND-192  : 1/02/2017

SHOT FROM MOVIE

----------------------------------------------------------------------------------------------

teezombie

« ตอบ #52 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2017, 11:00:53 PM »

เหมือนกระทู้เก่าจะหายไปหรือเปล่าครับ ติดตามอยู่นะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ (^o^)/

กระทู้เก่าไม่หายครับ แต่เออเร่อนิดหน่อยทำให้ยูสเซอร์ผมหาย เลยต้องสร้างกระทู้ใหม่ครับ สามารถดูกระทู้เก่าได้ที่หน้าสารบัญ

แล้วก็ขอบคุณสำหรับกำลังใจและการติดตามนะคร้าบ ^O^

idodo
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #53 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 08, 2017, 11:54:50 PM »

มาแนะนำแบบนี้ขอลองโหลด CND192 มาดูสักหน่อยครับ
บัน ชาวไร่
นักธรรมแห่งเอวี
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #54 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2017, 09:54:00 PM »

Yuki Shiina รู้สึกว่าจะลืมตาม!!! โอ้ ขอบคุณมากที่เอามาอัพเดตครับ

สมาชิกสมาพันธ์คนรักสาวผมสั้นแห่งเอวีคอลเลกเตอร์

ผู้สานต่ออุดมการณ์สาวแหน ไม่ทำให้จิ๋มของใครต้องเดือดร้อน

พบกับ "บัน ชาวไร่" ได้ที่นี่ https://www.facebook.com/bunchaorai/?fref=ts
Nanustrong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #55 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2017, 08:46:54 AM »

โหลดยาวไป
teezombie

« ตอบ #56 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2017, 10:35:08 PM »

กลับมาอัพเดทแล้วก็ขอเอาพรีวิวที่แยกกระทู้ไว้มารวมในนี้หน่อยนะครับ

อัพเดทผลงานใหม่ของสาวๆ ค่าย Kawaii ที่ออกในเดือนกุมภาพันธ์ 2017

ห่างหายไปนานเลยนะครับ สำหรับการเขียนพรีวิวอัพเดทผลงานของสาวๆ เนื่องจากช่วงหลังงานยุ่งมากเลย แต่ก็ไม่อยากจะทิ้ง
งานอดิเรกที่ทำมาหลายปี คิดถึงเพื่อนสมาชิกทุกท่านเหลือเกินครับ ทั้งคนเก่าๆที่เคยพูดคุยและให้กำลังใจกันมาตลอด รวมไปถึง
เพื่อนสมาชิกใหม่ที่ได้ทำความรู้จักและเข้ามาให้กำลังใจ ยังไงก็ฝากติดตามด้วยนะครับ ^^

Yura Sakura

เริ่มกันที่ผลงานของยูระจัง นางเอกตัวหลักตัวท็อปเบอร์หนึ่งของค่าย ความน่ารักดีต่อใจของเธอทำให้หลายต่อหลายคน
มอบหัวใจให้กับเธอ แต่ผลงานใหม่เรื่องนี้ไม่ได้เน้นใบหน้าน่ารักๆของเธอเท่าไหร่นัก เพราะจะเน้นไปที่น้องจิ๊มิ๊ของเธอ
ซะมากกว่า โดยจะเน้นให้เธอถ่างขาเห็นเต็มจอเลยทีเดียว ไม่ว่าจะเป็นฉากใช้ดิลโต้โชว์เดี่ยวช่วยตัวเอง หรือท่าขึ้นขย่มตอ
ขอใช้เอวพลิ้วไหวใส่ไม่ยั้งก็ยังถ่ายจิ๊มิ๊ให้เห็นเต็มๆตา รวมไปถึงฉากด็อกกี้ก็เช่นกัน รับรองความมันส์ตลอด 4 ซีน โดยยูระจัง
แฟนคลับมิควรพลาดด้วยประการทั้งปวงครับ

NEXT RELEASE >>> KAWD-758 : 25/02/2017

----------------------------------------------------------------------------------------------

Momo Shinozaki

ต่อด้วยสาวโมโมะ อดีตสาวกราเวียร์ที่เพิ่งเปิดตัวปลายปี 2016 ที่ผ่านมา นี่คือผลงานเรื่องที่ 3 ของเธอแล้วนะครับ
ด้วยเรือนร่างสวยงามบวกกับหนองโพคู่โตขนาดคัพ F ทำให้หลายคนไม่อาจมองข้าม เรื่องนี้ใครที่ชอบเห็นสาวๆ
ฉี่แตกเลอะเทอะก็ไม่ควรพลาด เพราะสาวน้อยวัย 18 ปีคนนี้จะมาฉี่ให้ดู ทั้งแบบฉี่เองหรือแม้กระทั้งโดนเบ็ดโดนเย็ด
ให้ฉี่แตกก็มีทั้งนั้น ใครชอบต้องรอดูครับ

NEXT RELEASE >>> KAWD-787 : 25/02/2017

Riona Murakami

สาวสวยน่ารักคนนี้เวลาเธอยิ้มตาจะหยีเล็กลงดูแล้วน่ารักดีนะครับ และนี่คือผลงานเรื่องที่ 4 ของเธอ กับการสวมบทบาท
ผุ้จัดการทีมฟุตซอลในโรงเรียนมัธยมปลาย เธอทำหน้าที่ได้อย่างดีและแข็งขัน นอกจากนี้เธอยังตามใจสมาชิกในทีมอีกด้วย
ทั้งการนัดเย็ดมีเซ็กซ์กัน จะเดี่ยวจะหมู่เธอก็จัดให้ ไม่ว่าจะเป็นห้องพักนักกีฬาหรือในห้องเรียนก็ได้ทั้งนั้น แถมยังแตกราดหน้า
เธออีกต่างหาก แฟนๆสาวคนนี้ก็อย่าลืมตามกันต่อนะครับ

NEXT RELEASE >>> KAWD-789 : 25/02/2017

Rio Ogawa

หลังจากภารกิจผลงานฉลองครบรอบค่าย KAWAII ครบ 10 ปี เธอก็ย้ายจาก Attackers มาประจำอยู่กับค่ายนี้ซะเลย
สำหรับผลงานเรื่องล่าสุดของเธอกับการมารับบทสาวน้อยวัยมัธยมที่มีการติดต่อทางโซเชี่ยลกับชายวัยแก่คนหนึ่งให้มาเจอกัน
อาจเพราะรสนิยมของทั้งเธอและเขาตรงกัน เซ็กซ์มันส์ๆที่มาพร้อมเครื่องมือพันธนาการจึงบังเกิดขึ้น โดยเธอจะโดนทั้งมัดเชือก
มัดมือ หรือแม้กระทั่งปลอกคอโซ่ คุณผู้ชมท่านใดชอบเซ็กซ์แบบซาดิสซ์แบบผูกมัดและรุนแรงนิดๆ ก็จัดไปครับ

NEXT RELEASE >>> KAWD-791 : 25/02/2017

Ayu Sumikawa

น้องหนูจอแบบอายุจังที่มาพร้อมหน้าอกหน้าใจคัพ AA คนนี้ก็เตรียมออกผลงานเรื่องที่ 3 มาให้เราได้ดูกันแล้วนะครับ
กับงานแนวนวดนาบอาบน้ำมัน ที่จะแสดงให้เห็นถึงความพิถีพิถันในการนวดของเธอที่จะบิ้วให้ลูกค้าเสียวได้ถึงใจ
แล้วกลับบ้านไปแบบสบายตัว ใครที่ชื่นชอบเธอตั้งแต่ผลงานเปิดตัวก็เป็นกำลังใจให้เธอต่อไปด้วยนะครับ

NEXT RELEASE >>> KAWD-790 : 25/02/2017

Maho Sakurai

สาวน่ารักผมสั้นตัวบางคนนี้เธอเพิ่งฟีทเจอริ่งคู่กับสาว Riona Murakami ในผลงานเรื่องที่ 3 เมื่อเดือนมกราคม
สำหรับผลงานเรื่องที่ 4 ก็จะมาจัดเต็มกับแนวจูบ ดูด เลีย กันแบบเต็มพิกัดฟัดกันให้เสียวถึงใจใน 4 เซ็กซ์ซีน
ที่แตกต่างกันไป เช่น เซ็กซ์แบบราดน้ำมันหล่อลื่น หรือแบบพันธนาการมัดปลอกมือโซ่ เป็นต้น ใครชอบแบบไหน
ก็ดูแบบนั้น หรือถ้าจะให้มันส์ก็ดูทุกซีนเลย

NEXT RELEASE >>> KAWD-788 : 25/02/2017

ONE SHOT FROM MOVIE

Moe Ona

อยู่กับค่ายมาครบ 1 ปี แล้วนะครับ สำหรับสาวโมเอะ โอนะอีกหนึ่งตัวหลักของค่าย และนี่คือผลงานเรื่องใหม่ล่าสุดของเธอ
ในบทบาทสาวมัธยมที่กำลังเดินทางโดยรถไฟฟ้าและโดนหมายตาลวนลามย่ำยี โดนจัดในรถไฟเลยทีเดียว นอกจากนี้ยังโดน
ในห้องน้ำ ลามไปถึงโกดังร้าง เอาใจคอหนังแนวนี้เลยครับ ใครที่ชื่นชอบต้องอดใจรอดูกันะครับ

NEXT RELEASE >>> KAWD-786 : 25/02/2017

Ai

Erica อดีตนักร้องวง draft king ที่ผันตัวมาเล่นหนังเอวี โดยใช้ชื่อในวงการว่า Ai เธอเพิ่งเปิดตัวในเดือนมกราคม
กับค่าย Muteki และย้ายมาอยู่กับ Kawaii ในเรื่องที่ 2 ซึ่งจะถ่ายทอดความเสียวผ่านเซ็กซ์ 5 ฉากให้เราได้ทำความ
คุ้นเคยกับเธอมากยิ่งขึ้น มีตั้งแต่เซ็กซ์มาตรฐานต่างๆ ไปจนถึงฉากปิดตาโดนเครื่องสั่นก็มีให้ได้ดูกัน ใครติดใจความน่ารัก
และเสียงร้องของเธอต้องไม่พลาดครับ

NEXT RELEASE >>> KAWD-793 : 25/02/2017

มาดูผลงาน DEBUT เปิดตัวในเดือนกุมภาพันธ์กันบ้างดีกว่าครับ

Momo Ichinose

ผลงานเปิดตัวของสาวน่ารักวัยใสที่มาพร้อมกับเรือนร่างน่าประทับใจ เธอเป็นสาวตัวเล็ก เอวน้อยๆ และผิวขาวเนียน
หน้าอกหน้าใจกำลังดี และจิ๊มิ๊เนียนไร้ขน ว่ากันว่าเธอเคยเป็นกราเวียร์ใต้ดิน (Akiba) ก่อนจะมาเล่นหนังเอวีอีกด้วย
ส่วนเรื่องเซ็กซ์ของเธอจะเป็นแบบไหน คุณเท่านั้นที่ต้องพิสูจน์ด้วยตัวเอง

NEXT RELEASE >>> KAWD-792 : 25/02/2017

Ami Kojima

อีกหนึ่งผลงานเปิดตัว สาววัย 19 ปีคนนี้มีเธอมีรูปร่างอวบนิดๆ ถือว่ากำลังดีเลยนะครับ ด้วยสัดส่วนอกเอวสะโพก
B 88cm / W 60cm / H 93cm ซึ่งเห็นแล้วถือว่าดีเลยนะครับ นอกจากหน้าอกหน้าใจระดับคัพ F ของเธอแล้ว
สะโพกขนาดนี้เวลาด็อกกี้แล้วจัดว่าเด็ดเลยครับ เนื้อแน่นๆ กระแทกกระทั้นได้ถึงใจแน่นอน เอาเป็นว่ารับเธอไว้ในอ้อมใจ
กันด้วยนะครับ รับรองฟินครับ

NEXT RELEASE >>> KAWD-794 : 25/02/2017

ปิดท้ายด้วยรูปสวยๆ ของยูระจัง

teezombie

« ตอบ #57 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2017, 10:35:52 PM »

มาแนะนำแบบนี้ขอลองโหลด CND192 มาดูสักหน่อยครับ

หวังว่าจะถูกใจนะครับ Grin Grin Grin

teezombie

« ตอบ #58 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2017, 10:36:40 PM »

Yuki Shiina รู้สึกว่าจะลืมตาม!!! โอ้ ขอบคุณมากที่เอามาอัพเดตครับ

โดยรวมๆแล้วใช้ได้เลยนะครับ ไม่รุ้ว่าคุณ บัน ชาวไร่ จะถูกใจรึเปล่าน้าาาา

teezombie

« ตอบ #59 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 12, 2017, 10:37:57 PM »

โหลดยาวไป

จัดไปขอให้สนุกครับ  Grin

หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8 ... 15 พิมพ์