เมษายน 28, 2024, 06:21:17 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: พรีออเดอร์รอบใหม่ กับเมกิดาราเอวีมากมาย เชิญด้านในครับ  (อ่าน 2730 ครั้ง)
Jim ToysKama
ราคาถูกๆ
AV Dedicator (VIP)
ปลิงน้อย

« เมื่อ: ธันวาคม 21, 2016, 05:19:51 AM »

สวัสดีสมาชิก AVC ทุกท่าน ก่อนอื่นผมจิมจากร้าน Toyskama ต้องขอบคุณที่ไว้ใจอุดหนุนพรีออเดอร์ Tenga Flip Zero กันมาจำนวนมากครับ

วันนี้ผมเอาสินค้าใหม่มาเสนอให้ทุกท่านได้เลือกซื้อกัน โดยเป็นการพรีออเดอร์เหมือนเดิมนะครับ รายละเอียดทั่วไปมีตามนี้
   - รอบนี้รับออเดอร์จนถึงวันที่ 2 ม.ค. 60 และจะได้รับสินค้าประมาณวันที่ 7-10 ม.ค.
   - หากการนำเข้ามีปัญหา ทางร้านยินดีคืนมัดจำเต็มจำนวน
   - ช่วงนี้ทางร้านไม่สามารถสต็อคสินค้าล่อแหลมได้ จึงขอความร่วมมือในการพรีออเดอร์และรับของตามที่จองไว้
   - ไม่สามารถถอนจองได้นะครับ

ส่วนสินค้ารอบนี้ผมนำมาเสนอคือพรีเมียมโกคุโจ เนียวกิ 
ราคาชิ้นละ 4400 บาท มัดจำ 3400 จ่ายอีก 1000 บาทเมื่อสินค้ามาถึง (ฟรีค่าส่ง ems)
ชอบคนไหน จดเบอร์แล้วแจ้งมาได้เลยนะครับ   

ส่วนที่เหลือด้านล่างนี้ราคาชิ้นละ 2500 บาท รบกวนจ่ายเต็มจำนวนนะครับ (ฟรีค่าส่ง ems)

รุ่นฉันรักพี่ชาย

รุ่นกุรุนแฟนตาซี

รุ่นอินโนเซ้น

รุ่นเซทสุนะ

**กติกาเงื่อนไขและข้อมูลควรทราบ
1.ราคานี้เป็นราคาที่รวมค่าความเสี่ยงของพ่อค้าไว้แล้ว หากสินค้ามีปัญหาเช่นโดนยึด ฯลฯ ทางร้านจะคืนมัดจำเต็มจำนวนให้ทุกท่าน
2.หากมัดจำแล้วไม่สามารถเปลี่ยนใจได้ เนื่องจากช่วงนี้ จนท.ตรวจตราเข้มงวด พ่อค้าจำเป็นต้องลดปริมาณการสตอคสินค้า
3.เมื่อสินค้ามาถึงทางร้านจะแจ้งให้ทุกท่านทราบทางไลน์ หรือหน้าเว็บ และจะรีบจัดส่งให้เร็วที่สุด ในกทม.สามารถจ้าง Grabbike ได้ (ลูกค้าจ่ายค่าส่งนะครับ)
4.สินค้านี้เป็นสินค้าต้องจำกัด ทำให้มีค่าใช้จ่ายในการนำเข้าสูง จึงจำเป็นต้องวางมัดจำค่อนข้างมากครับ

สนใจสอบถามเพิ่มเติมได้ที่จิม 080-988-6667
Line Toyskama
www.toyskama2.com

ขอบพระคุณครับ

www.ToysKama2.com ของเล่นผู้ใหญ่จากญี่ปุ่น
ราคาถูกๆ
ปลิงน้อย

« ตอบ #1 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2016, 08:29:25 PM »

สมาชิกท่านไหนสนใจติดต่อได้นะครับ หากแจ้งว่ามาจาก AVC ทางร้านมีถุงยางนำเข้าจากญี่ปุ่นแถมให้ด้วยในวันรับของครับ

จิม

www.ToysKama2.com ของเล่นผู้ใหญ่จากญี่ปุ่น
squixxii
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2016, 02:40:18 AM »

พรีเมียมโกคุโจ เนียวกิ สีแดงด้านล่างราคาเดียวกันหรือป่าวครับ แล้วไม่ทราบว่าเป็น dual layer แบบmeiki zxy หรือป่าวครับ
ราคาถูกๆ
ปลิงน้อย

« ตอบ #3 เมื่อ: ธันวาคม 27, 2016, 04:49:50 AM »

ราคาเท่ากันทุกรุ่นครับ เป็น Dual Layer เกรดเดียวกับ ZXY ครับ

หน้า: [1] พิมพ์