เมษายน 27, 2024, 08:57:14 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามคำศัพท์ในวงการอาบอบนวดครับ  (อ่าน 1241 ครั้ง)
sakujang
AV Devotor (VIP)
พยาธิตัวเหงียน

« เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2020, 06:02:29 PM »

คือ ผมก็ไม่เคยไปเที่ยวสงสัยก็เลยมาถามนี่ละครับ
คือ หากเป็นผู้หญิงที่เป็นดาวเด่น จะมีเบอร์ที่หน้าอก อย่างพวกเบอร์ตองนี่คือจะเป็นตัวท๊อป ใช่ไหมครับ
แต่ถ้า เป็นเบอร์ คู่ อย่าง 99 88 77 44 55 อะไรพวกนี้เค้ามีศัพท์เรียกเฉพาะไหม อย่างคู่แปด คู่เก้าหรือ
เรียกว่า 00 99 88 ไปเลย แล้วถ้าเทียบกันระหว่าง พวกเลข ปกติ กับ เลข คู่ กับเบอร์ตอง จะต่างกันมากไหมครับ
หรือ จะต่างเฉพาะ พวกไซไลด์ โมเดล หรือ หมอนวดปกติไปเลย
หน้า: [1] พิมพ์