เมษายน 27, 2024, 11:34:39 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: "ที่สุด" ของคุณคือใครบ้างในสาขาต่อไปนี้  (อ่าน 15841 ครั้ง)
tay01
miswoseXD
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: มกราคม 24, 2017, 06:31:03 AM »

กระทู้นี้ ผมตั้งเป็นกระทู้แรก ผิดพลาดประการใด ขออภัยไว้ด้วยครับ

ว่าด้วยเรื่อง "ที่สุด" แห่งสรีระ และความเป็นสตรี ของดาราเอวีในดวงใจของท่าน

ผมอยากจะทราบว่าแต่ละท่าน ให้ความเป็นที่สุดของสิ่งเหล่านี้ไว้แก่นางฟ้าของท่านคนใดบ้าง
ซึ่งแต่ละท่านล้วนมีสเปคต่างๆกันไป เพียงแต่หากนางฟ้าคนใดคือที่สุด
ย่อมต้องมีโอกาสถูกเอ่ยชื่อซ้ำกันบ้างแน่ๆ

ต่อไปนี้คือ "ที่สุด" ในแต่ละสาขาที่ผมอยากทราบ อาจมีถึง 10 สาขา + 1 ที่สุดในดวงใจ
แต่เชื่อว่า หากท่านๆคือจอมยุทธที่ท่องยุทธจักรมาอย่างยาวนาน ย่อม...เลือกได้ง่าย(หรอ)
ง่ายบ้าอะไรล่ะ ยิ่งท่องยุทธจักรมาเยอะ อื้อหือ นางฟ้าในดวงใจนี่บานเบอะ จะให้ตัดใจเลือกนี่ยากชิบหาย
5555555555555 อ่ะๆ และนี่คือ 10 สาขา +1 ดังนี้

(ผมจะเขียนของผมไว้ใต้สาขานะครับ นี่รักพี่เสียดายน้องอยู่นานมาก จะพยายามให้แต่ละสาขาไม่ซ้ำคนนะครับ)

1. หน้าสวยที่สุด

Erika Momotani

2. น่ารัก/มีเสน่ห์ที่สุด

Tsubomi

3. หน้าอกสวยที่สุด

Shouko Takahashi

4. จุกสวยที่สุด

Tsubasa Amami

5. หุ่นบางกรอบที่ใช่ที่สุด

Nono Mizusawa

6. หุ่นหนานุ่มที่ใช่ที่สุด

Nishikawa Yui

7. ก้น(บั้นท้าย)สวยที่สุด

Ai Uehara

8. จิ๊มิ๊สวยที่สุด

Yua Ariga

9. วิทยายุทธ (อินเนอร์ การแสดง กำลังภายใน ลีลา) ดีที่สุด

Marina Shiraishi

10. เสียงร้อง เสียวที่สุด
         Mitake Suzu

และ 11. ที่สุดในดวงใจของท่าน

Nishikawa Yui

แต่ละคนย่อมมีสเปคแตกต่างกันไป เพราะฉะนั้นแต่ละสาขาของแต่ละคนจึงต่างกันไป
เอาเป็นว่าเรามาเล่นกันขำๆ เป็นการเช็คเรตติ้งของนางฟ้าที่ท่านชอบว่าตรงใจกับคนอื่นๆบ้างหรือเปล่าละกัน

ขอบคุณครับ

maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 24, 2017, 08:10:15 AM »

ที่สุดมีคนเดียวคือ   maria takagi

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
CheekyDream
หื่นมีศิลปะ
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 24, 2017, 11:08:28 AM »

tagasho มีดีแค่นมใหญ่แต่หัวนมไม่สวยครับ หน้าตาก็งั้นๆเมื่อเทียบกับอีกหลายคน ไม่รู้ทำไมคนชอบกันจัง - คห.ผมล้วนๆ
แล้วของพวกนี้จะให้จัดอันดับเป็นตัวเลขมันทำไม่ได้ครับเพราะความสวยงามมันแล้วแต่คนมอง คนร้อยคนก็มองต่างกัน สิ่งที่เห็นก็เป็นข้อมูลเชิงคุณภาพ(บรรยาย)จะเปลี่ยนเป็นข้อมูลเชิงปริมาณ(ตัวเลข)คงยาก
tay01
miswoseXD
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #3 เมื่อ: มกราคม 24, 2017, 02:00:05 PM »

ตอบคุณ Cheekydream : ถูกต้องทั้งหมดเลยครับ ทากาโชผมก็ไม่ค่อยชอบหัวนม แต่คนชอบกันเพราะยังสดกระมัง ก็ถือว่าเล่นขำๆ แชร์สเปคในมุมมองตัวเองกันไปละกันครับ อิอิ

Ferrari Scuderria
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #4 เมื่อ: มกราคม 24, 2017, 06:03:12 PM »

ของผมครับทุกข้อในคนๆเดียว Grin Grin Grin
AntonYedder
AV Dedicator (VIP)
เหลนไฟใจสยิว

« ตอบ #5 เมื่อ: มกราคม 24, 2017, 06:14:56 PM »

มีสาขาหุ่นเหมือนเมียที่สุดไหมครับ Grin Grin
ปล.แต่หัวนมไม่ชมพูขนาดนี้นะ

คุณกิน ราชา AV
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #6 เมื่อ: มกราคม 24, 2017, 06:34:29 PM »

ผมชอบดูอยู่สองอย่าง
1นมใหญ่

2 นางเองAVเล่นเเนวประตูหลังกับประตูหน้าก็ได้
หน้า: [1] พิมพ์