เมษายน 28, 2024, 07:40:11 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเคยซื้อไซด์ไลน์แต่ไม่เสร็จบ้างครับ  (อ่าน 1835 ครั้ง)
Lovely_Sexual
AV DedicataR+ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« เมื่อ: สิงหาคม 26, 2021, 10:19:30 PM »

เรื่องผมมีอยู่ว่าซื้อไซด์ไลน์คนนึงพี่เขาอายุ 27 ตัวเล็กผิวแทนแต่ก็ไม่มากนะเนื้อตัวนี้จับแล้วเนียนสบายมือจริงๆคือก่อนวันนั้นผมช่วยตัวเองก่อนนอนอ่ะครับเมื่อวันรุ่งขึ้นตอนเย็นก็นัดเจอเลยเริ่มมาพี่เขาก็เป่าให้ผมก็ขอกดหัวแล้วทีนี้พี่เขาทั้งขึ้นให้เปลี่ยนท่า doggy สุดท้ายก็ขึ้นเหมือนเดิม ผมทั้งจับทั้งดูดนมแต่ก็ยังไม่เสร็จคือความรู้สึกตอนที่พี่เขาขึ้นมันเหมือนกับเนื้อนุ่มๆมาทับที่ขาอ่ะครับ จนพี่เค้าเสร็จแต่ผมก็ยังไม่เสร็จ เจี๊ยวนี่ไม่ค่อยเสียวเลยถ้าเต็ม10ผมให้ 3 สุดท้ายพี่เค้าเลยบอกว่าต้องชักละไม่งั้นก็ไม่ออกก็ชักอยู่สัก 5 นาทีมันก็ยังไม่ออกจนพี่เค้าไปอาบน้ำปล้่อยให้ผมชักเอง จากนั้นก็ลาผมไปเจอลูกค้าคนต่อไป TTT เค้าหาว่าผมกินยาหรือฉีดยาชามาป่าวผมก็ว่าไม่ๆๆๆ

ท่านใดเคยเป็นบ้างครับผมละโคตรเฟลตัวเองเลย Cry Cry และมีวิธีแก้ปัญหาไหมครับนอกจากไม่ช่วยตัวเองก่อนวัน....
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 26, 2021, 10:25:55 PM โดย Lovely_Sexual » บันทึกการเข้า
randywest
กรรมมาธิการเอวี
*

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2021, 12:03:53 AM »

ปกติคับ ต่างกรรมต่างวาระ  เอาไปเรื่อยๆจะสั่งสมประสบการณ์ไปคับ
อย่ากดดันตัวเอง
จุ๋มจิ๋ม
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2021, 09:19:48 AM »

อะไรที่ฟิกซ์​มาก ๆ จะตึง ไม่ได้ดั่งใจ
ต้องคนนี้ ต้องเวลานี้ ต้องภายในชั่วโมงนี้
ต้องแตก ต้องแตก
หาของเล่นดีดี สั่งสมวิทยายุทธจากหลาย ๆ สำนัก
สร้างความมั่นใจในตัวเองให้ฮึกเหิมตลอดเวลา
มั่นใจว่าทน มั่นใจว่าแข็ง มั่นใจว่าควบคุมการหลั่งได้พริ้วว
เจอสนามไหนก็ได้ A
maload ผํ้ต้องการรับจ้างทำซับหนัง
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2021, 03:59:15 PM »

เป็นไรกันมีเเต่คนเขาไม่อยากเเตก เขาเสียเงินพันสองพันเเล้วห้านาทีออกนะเยอะ บางคนไม่เเข็งก็มี  ปัญหาของคนไม่เเตกคืออะไร  งง

ประวัติศาสตร์การดูหนังของข้าพเจ้า https://lastnightav.blogspot.com/
เราต้องการรับจ้างทำซับหนังเรื่องต่างๆ  ยกเว้นหนังดึบิ้ว
พีเอ็มคุยกันเล่นได้
*

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 28, 2021, 07:08:38 PM »

เป็นไรกันมีเเต่คนเขาไม่อยากเเตก เขาเสียเงินพันสองพันเเล้วห้านาทีออกนะเยอะ บางคนไม่เเข็งก็มี  ปัญหาของคนไม่เเตกคืออะไร  งง

ปัญหาคือไม่แตกครับเลยคิดว่าเอาไม่คุ้ม ตกลงกับพี่เขาแล้วว่าขอแตกราดนมนะ ตอนแรกขอแตกปากแต่เค้าไม่ให้กลายเป็นว่าไม่แตกหมดเวลาแล้วเค้าไปก่อนทิ้งให้เราชักว่าวคนเดียวTT ผมว่าเป็นความรู้สึกที่ fail sudsud เค้าบ่นว่าโดนเอาจนเหนื่อยชักให้จนข้อมือชาก็ไม่แตก ไม่มีผู้หญิงคนไหนทนโดนเอาเป็นชั่วโมงหรอกนะเค้าว่าแบบนี้อ่ะครับฮ่าฮ่า
จุ๋มจิ๋ม
*

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 29, 2021, 10:57:19 AM »

แตกเพราะโรแมนติก
แตกเพราะหื่นกาม
ถ้าดูสถานการณ์​ต้องใช้อย่างหลัง
ตั้งลำจับกด คุยด้วยแล้วบ่น จะไปอย่างเดียว
ต้องแกล้งเย็ดอย่าให้หายใจทัน
เด็กชอบโกหก ว่ามีคนรอตลอด
ปล่อยให้รอไปครับ
ตามคิว  Grin
*

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2021, 11:13:24 PM »

ผมว่าผมรู้ปัญหาของตัวเองละ สอดใส่แต่ไม่รู้สึกอะไรเลยอ่ะครับพอมีอะไรแนะนำไหมครับ
จุ๋มจิ๋ม
*

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 30, 2021, 11:38:01 PM »

เอามือลูบเจล แล้วคลึงเน้น ๆ ตรงรอยหยักกับส่วนหัว
ถ้าไม่ค่อยเสียว ไปหาหมอ (ที่โรงพยาบาล)​ ดูนะครับ
หน้า: [1] พิมพ์