เมษายน 30, 2024, 05:50:21 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: AVที่ไม่ใช่สเปคเท่าไรสำหรับคุณ แต่ดูแล้วพอจะชอบ(เอาเฉพาะคนที่ยังแสดงอยู่)  (อ่าน 11947 ครั้ง)
Hiryo
ประธานชมรมคนรักอาหมวย
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #20 เมื่อ: มีนาคม 02, 2019, 12:04:02 AM »

เธอมีชื่ออื่นมั้ย เพิ่งเคยดูแล้วรู้สึกชอบคนนี้มากครับ

หลายชื่อเอาการนะครับ
Mizukawa Kaede / Saki / Rio Asaki/Kaori/Hiromi Taniwaki/Kokushou Mari

pipopipo
AV DedicataR+ (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #21 เมื่อ: มีนาคม 02, 2019, 12:34:09 AM »

ขอบคุณมากครับได้เวลาค้นคว้า
play...

« ตอบ #22 เมื่อ: มีนาคม 03, 2019, 04:54:44 AM »

ตามหัวข้อแล้ว ผมเรียกว่ามันคือ "พึ่งจะรู้ตัวว่าใช่สเปค"
ของผมแนวเจ๊ครับ ประมาณว่า Ayumi Shinoda

แล้วแต่สถานการณ์ของแต่ละคนนะ  สำหรับผมถ้าเอาตามสเปคเลยมันก็ยากไป 

ขนาดไม่ได้ต้องการสวยที่สุดนะ  แต่เพราะดูหลายส่วนประกอบกันด้วย   

หลังๆผมเริ่มดูที่ชอบหน่อยก็พอละ  เอาที่ภาพความรู้สึกก็พอ  คือปกติดูแต่คนเก่าๆเดิมๆมากไปหลายปีก็เริ่มไม่ไหวละดูจนเบื่อ

ครับ ปัจจัยสำคัญอย่างนึงคือ พออายุเริ่มมากขึ้นสเปคมันเปลี่ยนไปตามวัย 555 คิดว่าน่าจะเป็นกันทุกคนนะ

ส่วนตัวถ้าตอนนี้ผมก็ไม่แน่ใจตัวเองเหมือนกันนะครับ ว่าจะเปลี่ยนไปไหม บางทีอาจจะแค่เบื่อๆชั่วคราว 
lanotre
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #23 เมื่อ: มีนาคม 03, 2019, 06:42:41 PM »

ของผมก็คงเป็น Tsubasa Hachino ปกติผมไม่ชอบหน้าตาแบบนี้ แต่เพราะหน้าอกอย่างเดียวเลยที่ทำให้เก็บ แต่ก็แค่บางเรื่องนะครับ

อีกคนก็เป็น Mayuki Ito หน้าตาไม่ใช่แนวผมเหมือนกัน แต่หุ่นนี่ยอมเลย ทำให้ต้องเก็บทุกเรื่องเลยคนนี้

Tsubasa Hachino เต้าสวยมาก แนะนำ sdmu-811 รุมแตกใน
papapa
โอตาคุเอวี
*

« ตอบ #24 เมื่อ: มีนาคม 03, 2019, 08:49:45 PM »

Fujimoto Shion นี่ผมยังงงตัวเองเลยว่าทำไมชอบ ไม่ตรงเสปกสักอย่างแนว Gal นมทำแข็งมาก หน้าก็ไม่ใช่แนว แต่ดูละฟินดี ไม่รู้ทำไม 5555

play...

« ตอบ #25 เมื่อ: มีนาคม 04, 2019, 03:46:22 AM »

ไม่รู้นะ  ถ้าของผมคนที่ไม่ใช่สเปคเท่าไร  คือเวลายืนเฉยๆดูภายนอกเวลายังไม่ได้มีกิจกรรม...ผมจะเฉยๆงั้นๆ

แต่พอเวลาเล่นเข้าฉากกับดาราชายเท่านั้นแหละ  จะมีความดึงดูดความชอบขึ้นมาหน่อย 
เหมือนเป็นกับภาพมุมกล้อง  และ ฟิลลิ่ง  ในหนัง
seranas
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #26 เมื่อ: มีนาคม 10, 2019, 04:42:22 PM »

Misaki Honda เป็นหน้าตาที่ไม่ชอบเท่าไหร่ แต่ดูไปเรื่อยๆก็แสดงดีครับ
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #27 เมื่อ: มีนาคม 11, 2019, 03:58:54 AM »

มาเพิ่มอีกคนครับ เพิ่งได้ดูหนังเธอ (สายดอง)

Saki Okuda

ผมเฉยๆกับหน้าตามาก
แต่หุ่นของเธอ อินเนอร์ รวมๆแล้วดีเลย
แต่เรื่องไหนเหงื่อไม่ออก หรือตัวไม่เปียกเจล ดูแล้วเฉยๆ

เรื่องใหม่ก็ไม่น่ารอด ถึงจะเปียกทั้งตัว แต่เป็นแนวสาดน้ำให้เสื้อเปียก ไม่ใช่เหงื่อ ไม่ใช่เจล 

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
หน้า: 1 2 [3] พิมพ์