เมษายน 29, 2024, 09:05:24 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: นางเอกเอวีที่แต่งงานแล้วมีใครบ้างครับ  (อ่าน 16797 ครั้ง)
CrazyBear
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #10 เมื่อ: มีนาคม 10, 2017, 12:04:07 PM »

Rico Yamaguchi  ไม่แน่ใจว่ามีงานแต่งป่าว อาจจะอยู่กินกันเฉยๆ

เห็นว่าสามี Takako เป็นแฟนหนังเพื่อนร่วมวงการ แต่หนังของ Takako เองไม่เคยดู  ข่าวนานแล้วจำไม่ได้แล้วว่าเป็นใคร   
ดีใจกับเธอนะ ที่มีชีวิตใหม่   อวยพรขอให้ชีวิตสมรส  ครอบครัวราบลื่น
Takako   เลิกเล่นนี่โคตรเสียดาย  ผ่านมาหลายปีจนถึงปัจจุบันนี้ยังหาคนมาแทนที่เธอไม่ได้
หุ่นสมบูรณ์แบบ หน้าสวยคมแบบญี่ปุ่นแท้ๆ   เป็นคนที่แต่งชุดกิโมโนแล้วขึ้นมาก

ผมคลั่งคนน้องมากๆเลยตอนนั้น.........ทุกวันนี้ก็ยังดู STAR-338 อยู่เลย...เสียดายหาแบบ HD ไม่ได้อ่ะ 

vongola10
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #11 เมื่อ: มีนาคม 10, 2017, 05:10:38 PM »

ขอบคุณครับ ข้อมูลเยอะกันทุกคนเลยจริงๆผมนี่ห่างไกลเลย
AZUMI KAWASHIMA
AV Devotor (VIP)

« ตอบ #12 เมื่อ: มีนาคม 10, 2017, 07:23:12 PM »

Nao Oikawa
Sana Mizuhara
Kaede Matsushima
Raito Ayuhara
Mihiro
Akie Harada
Mariko Kawana
Rio Hamazaki
Riko Yamaguchi
Momo Aizawa
Mirei Asaoka
Rui Sakuragi
Sakura Aida
Momo Nakamura
Anri Suma
Azumi Kawashima
Momo Aida
Sanae Aso
Ann Shinohara
Saori Hara
Mariko Nogi
Natsumi Nosaka
Chiharu Aoyama
โห ข้อมูลแน่นมากครับ

พอรู้ไหมครับว่า azumi kawashima แต่งกับใคร แล้วเป็นไงบ้างครับตอนนี้
น้องไนซ์ นิรมิตAVจุติ
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #13 เมื่อ: มีนาคม 10, 2017, 08:06:07 PM »

แต่งกับผู้จัดการดาราคนหนึ่งในเอเจนซี่ที่เธอสังกัดอยู่นั่นแหละครับ (ไม่ได้ระบุว่าผู้จัดการเธอเองหรือเปล่า)
เป็นแม่บ้านเลี้ยงลูกไปแล้วครับ  Grin
messidona
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: มีนาคม 10, 2017, 08:26:20 PM »

Rico Yamaguchi  ไม่แน่ใจว่ามีงานแต่งป่าว อาจจะอยู่กินกันเฉยๆ

เห็นว่าสามี Takako เป็นแฟนหนังเพื่อนร่วมวงการ แต่หนังของ Takako เองไม่เคยดู  ข่าวนานแล้วจำไม่ได้แล้วว่าเป็นใคร   
ดีใจกับเธอนะ ที่มีชีวิตใหม่   อวยพรขอให้ชีวิตสมรส  ครอบครัวราบลื่น
Takako   เลิกเล่นนี่โคตรเสียดาย  ผ่านมาหลายปีจนถึงปัจจุบันนี้ยังหาคนมาแทนที่เธอไม่ได้
หุ่นสมบูรณ์แบบ หน้าสวยคมแบบญี่ปุ่นแท้ๆ   เป็นคนที่แต่งชุดกิโมโนแล้วขึ้นมาก

อ้าวแต่งกับแฟนหนังหรอกเหรอครับ ผมเข้าใจว่าแต่งกับเพื่อนเก่าเสียตั้งนาน Wink
hamuko
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #15 เมื่อ: มีนาคม 10, 2017, 09:20:04 PM »

อ้าวแต่งกับแฟนหนังหรอกเหรอครับ ผมเข้าใจว่าแต่งกับเพื่อนเก่าเสียตั้งนาน Wink

แต่งกับเพื่อนสมัยเด็ก ถูกแล้วครับ
โทษทีเขียนประโยคกำกวมไปหน่อย
คือในช่วงที่ Takako เล่นหนัง  สามีเธอไม่เคยดูผลงานที่เธอเล่นเลย
และในข่าวก็มีบอกว่าสามีเธอเป็นแฟนผลงานของเพื่อนร่วมวงการคนหนึ่ง
ลืมไปแล้ว ดาราคนนั้นชื่ออะไร  ข่าวมันนานมากแล้วครับ
Takako เธอเลิกเล่นประมาณปี 2009   

MarvelRider
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #16 เมื่อ: มีนาคม 10, 2017, 10:46:54 PM »

แต่งกับเพื่อนสมัยเด็ก ถูกแล้วครับ
โทษทีเขียนประโยคกำกวมไปหน่อย
คือในช่วงที่ Takako เล่นหนัง  สามีเธอไม่เคยดูผลงานที่เธอเล่นเลย
และในข่าวก็มีบอกว่าสามีเธอเป็นแฟนผลงานของเพื่อนร่วมวงการคนหนึ่ง
ลืมไปแล้ว ดาราคนนั้นชื่ออะไร  ข่าวมันนานมากแล้วครับ
Takako เธอเลิกเล่นประมาณปี 2009   

น่าจะ Riko Tachibana ครับ
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #17 เมื่อ: มีนาคม 10, 2017, 11:02:38 PM »

Haruka itoh
น้องไนซ์ นิรมิตAVจุติ

« ตอบ #18 เมื่อ: มีนาคม 10, 2017, 11:18:40 PM »

Takako Kitahara มีเรื่องแบบนั้นด้วยเหรอครับ ผมคงตกข่าว  Grin
play...
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #19 เมื่อ: มีนาคม 11, 2017, 01:01:05 AM »

แบบนี้นางเอกที่เลิกเร็วๆก่อน 30 นี่หลายๆคนแอบไปแต่งงานกันใช่มั้ย
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์