พฤษภาคม 02, 2024, 11:31:33 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 4 5 [6] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: นางเอก tokyo hot ที่ 1 ในดวงใจ  (อ่าน 68343 ครั้ง)
kelberoz
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #50 เมื่อ: เมษายน 01, 2017, 12:02:27 PM »

Mitsu Amai หรือใช้ชื่อ Misuzu Takizawa ตอนเล่น Tokyo Hot ฮะ
รุ่นเก่าหน่อย ผมชอบตั้งแต่ตอนเล่นเซ็นละ
semagute
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #51 เมื่อ: เมษายน 01, 2017, 07:41:37 PM »

ผมมาแนะนำคนเด็ดๆ ที่ท่านอื่นอาจพลาดละกันนะครับ

You Ogura หน้าตาน่ารัก ตะมุตะมิมากครับ เก่าหน่อยแต่ขึ้นหิ้งผมครับ รหัส  n0346 n0397

Seiko Kurabayashi รหัส n0410 หน้าสวยคม และเรื่องนี้เธอร่านมากครับ

Nozomi Nishiyama รหัส n0716 สวยคมเช่นกัน น่าจะเล่นหลายรหัส แต่ผมเคยดูเเคร่รหัสเดียวครับ

mamiru itokawa รหัส n0592 n0605 คนนี้ถูกใจมาก หน้าสวยหวานคุณหนูสุดๆ แต่โดนโหดๆทั้งนั้น เล่นแบบเซ็นใช้ชื่อว่า Mamiru Momone เล่นหลายเรื่องอยู่ครับ

ที่สำคัญ ร่องสวยทุกคนครับ สงสัยผมจะไม่ได้ชอบแค่หน้าอย่างเดียว รวมไปถึงหอยด้วยครับ อิอิ

คนอื่นๆที่ชอบ หลายๆท่านก็ได้กล่าวกันไปแล้วครับ
หน้า: 1 ... 4 5 [6] พิมพ์