เมษายน 29, 2024, 11:00:49 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แปลกใจว่าบางคนไม่ค่อยมีแตกในปากเลย  (อ่าน 9941 ครั้ง)
Hitomitokushada
นักเขียนนิยายอีโรติก
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 25, 2017, 10:03:41 AM »

Rio นี่คนนึงเลยครับ อย่าว่าแต่กลืนเลย แทบไม่เคยเห็นเล่นแบบแลบลิ้นรอด้วยซ้ำ

Suzu Mitake นี่ก็มีเรื่องหลังๆ ที่พอมี

suzu นี่เพิ่งเจอเรื่องเดียว หยุดเวลาพาเสียว แต่น้ำจิงน้ำปลอมไม่รุ้นะ

ตอนเล่น S1 มีเรื่องนึงครับที่ยอมแลบลิ้นรอ พอออกอิสระแล้วจะเน้น Creampie ครับ แล้วก็เล่นแปลกๆ ชอบกล เสียดายว่าตอนเล่นเปิดตัวกับ E-Body กลายเป็นเล่นดีสุดไปซะงั้น ผมนี่ตามตลอด เพราะหน้าคล้ายแก้ว FFK ฮ่าๆๆๆ

ผมเขียนนิยายอีโรติกอยู่ครับติดตามผลงานได้ทาง https://hitomitokushada.readawrite.com
doggyak
ปลิงกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 28, 2017, 02:36:16 PM »

Rio นี่คนนึงเลยครับ อย่าว่าแต่กลืนเลย แทบไม่เคยเห็นเล่นแบบแลบลิ้นรอด้วยซ้ำ

Suzu Mitake นี่ก็มีเรื่องหลังๆ ที่พอมี

suzu นี่เพิ่งเจอเรื่องเดียว หยุดเวลาพาเสียว แต่น้ำจิงน้ำปลอมไม่รุ้นะ

ตอนเล่น S1 มีเรื่องนึงครับที่ยอมแลบลิ้นรอ พอออกอิสระแล้วจะเน้น Creampie ครับ แล้วก็เล่นแปลกๆ ชอบกล เสียดายว่าตอนเล่นเปิดตัวกับ E-Body กลายเป็นเล่นดีสุดไปซะงั้น ผมนี่ตามตลอด เพราะหน้าคล้ายแก้ว FFK ฮ่าๆๆๆ

แลบลิ้นรอผมว่าปกติครับ แต่ที่หมายถึงคือแตกระหว่างอมไปเลยอะครับ
5kel
AV Devotor (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 28, 2017, 05:04:16 PM »

ถ้าแลบลิ้นรอได้ ไม่น่าต่างกะกดในปากแล้วปะครับถ้ามองมุมนักแสดงนะ

อันนี้ผมว่าเกี่ยวกะผู้กำกับละล่ะว่าต้องการให้เป็นงั้น คนดูจะได้เห็นว่าปล่อยจริง

แต่ผมก็ชอบแบบปล่อยในปากกว่านะ  Grin มีรหัสไหนปล่อยในปากเยอะๆมั่งคับ?
ส่วนมากมีแค่ช็อตสองช็อต แค่นั้น
ASUKIRA
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 28, 2017, 07:10:01 PM »

แตกในปากในที่นี้หมายถึงแตกแล้วนักแสดงต้องเล่นน้ำในปากด้วยป่าวครับ บ้วนๆอมๆเหมือนของกินเล่นอะ เหอๆ ผมว่าต่างกับแลบลิ้นหรืออ้าปากรอตอนจบฉากนิดๆ

แต่ผมก็ชอบแบบปล่อยในปากกว่านะ  Grin มีรหัสไหนปล่อยในปากเยอะๆมั่งคับ?
ส่วนมากมีแค่ช็อตสองช็อต แค่นั้น

ลองใช้คีย์เวิร์ด gokkun ค้นหนังในเว็บดูครับ แตกปากด้วยกลืนด้วยเลย

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
5kel
AV Devotor (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 28, 2017, 08:51:15 PM »

แตกในปากในที่นี้หมายถึงแตกแล้วนักแสดงต้องเล่นน้ำในปากด้วยป่าวครับ บ้วนๆอมๆเหมือนของกินเล่นอะ เหอๆ ผมว่าต่างกับแลบลิ้นหรืออ้าปากรอตอนจบฉากนิดๆ

ลองใช้คีย์เวิร์ด gokkun ค้นหนังในเว็บดูครับ แตกปากด้วยกลืนด้วยเลย

Gokkun สมัยนี้ก็เน้นปล่อยนอกปากละคับ มีเอาภาชนะรองด้วย ผมว่าแหวะไป
ที่คุยๆอยู่นี่น่าจะแนวๆดูดจนเสร็จในปากแล้วบ้วนทิ้งก็ได้มั้งครับ
นึกออกมีรหัสWSSของ waapซีรีส์นึงเลย เน้นเสร็จคาปากแล้วคายทิ้ง

ยังไงก็ขอบคุณนะครับ
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 28, 2017, 10:02:08 PM »

เรื่องนี้เรื่องเดียวครบหมด

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
หน้า: 1 [2] พิมพ์