มิถุนายน 05, 2024, 02:36:53 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ในที่สุด กัปตันโดนแตกในของจริง100% ครั้งแรก  (อ่าน 185994 ครั้ง)
kingz9
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #70 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2017, 12:50:54 PM »

ตัวFHDมาแล้วนะครับ ไปโหลดกันดู ในควาทคิดเห็นส่วนตัว น่าจะไม่จริง สังเกตุจากน้ำที่ไหลๆออกมา ข้นเกินถ้าคนเคยดู อันเซนสังเกตุก็พอรู้แหละว่าน้ำจริงๆมันจะออกใสๆออกมานิดเดียว แต่นี้มันข้นๆไหลย้อยออกมาเยอะๆ อันเซนนี้ต้องไปล้วงไปบีบออกมาถึงจะไหลออกมา เพราะดาราชายเอวี น้ำไม่ค่อยมีเยอะขนาดนั้น
แล้วตอนที่เอาออกมาแตกข้างนอกแล้วเสียบเข้าไปอันนั้นคือของปลอมหรอครับ :Smiley

เทคนิคนี่ เก่าแล้วครับ ถ้าจะให้เห็นจะๆ ก็ไปดูซีรี่ย์ รถกระจกหรรษา เวอร์ชั่นเก่าๆครับ เอาออกมาแล้วว่าวพุ่งแล้วยัด เซนบางๆเลยเห็นถุงยางอยู่ดี ^^ แต่มันต้องสังเกตุดูนะครับ มองผ่านๆเหมือนจะแตกจริง ลองหาดูได้ครับ หรือ ของ  Prestige  นั้นก็ใช่ครับ พวกซีรี่ย์แตกใน ตอนยังเซนบางๆ อันนั้นจะเห็นชัดมาก ว่าตอนผู้ชายชักออกมามี หัวจุกของถุงยางครอบกระจู๋อยู่เลย
กำหมดอารมณ์เลยว่าจะโหลด fhd ซักหน่อยไม่โหลดและ Cry

โหลดเถอะครับ เซนหนาทำให้เรามโนได้ว่าแตกจริง 5555 ผมมันพวก ดูแล้วช่างสังเกตุ เลย รู้ว่าแตกปลอมแต่ก็เก็บอยู่ดี

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
boy_chou
หื่นมีศิลปะ

« ตอบ #71 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2017, 03:08:49 PM »

ตัวFHDมาแล้วนะครับ ไปโหลดกันดู ในควาทคิดเห็นส่วนตัว น่าจะไม่จริง สังเกตุจากน้ำที่ไหลๆออกมา ข้นเกินถ้าคนเคยดู อันเซนสังเกตุก็พอรู้แหละว่าน้ำจริงๆมันจะออกใสๆออกมานิดเดียว แต่นี้มันข้นๆไหลย้อยออกมาเยอะๆ อันเซนนี้ต้องไปล้วงไปบีบออกมาถึงจะไหลออกมา เพราะดาราชายเอวี น้ำไม่ค่อยมีเยอะขนาดนั้น
แล้วตอนที่เอาออกมาแตกข้างนอกแล้วเสียบเข้าไปอันนั้นคือของปลอมหรอครับ :Smiley

เทคนิคนี่ เก่าแล้วครับ ถ้าจะให้เห็นจะๆ ก็ไปดูซีรี่ย์ รถกระจกหรรษา เวอร์ชั่นเก่าๆครับ เอาออกมาแล้วว่าวพุ่งแล้วยัด เซนบางๆเลยเห็นถุงยางอยู่ดี ^^ แต่มันต้องสังเกตุดูนะครับ มองผ่านๆเหมือนจะแตกจริง ลองหาดูได้ครับ หรือ ของ  Prestige  นั้นก็ใช่ครับ พวกซีรี่ย์แตกใน ตอนยังเซนบางๆ อันนั้นจะเห็นชัดมาก ว่าตอนผู้ชายชักออกมามี หัวจุกของถุงยางครอบกระจู๋อยู่เลย
กำหมดอารมณ์เลยว่าจะโหลด fhd ซักหน่อยไม่โหลดและ Cry

โหลดเถอะครับ เซนหนาทำให้เรามโนได้ว่าแตกจริง 5555 ผมมันพวก ดูแล้วช่างสังเกตุ เลย รู้ว่าแตกปลอมแต่ก็เก็บอยู่ดี
555
mr devil
AV Distinctive (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #72 เมื่อ: มิถุนายน 14, 2017, 03:58:47 PM »

ผมก็เห็นด้วยครับว่าแตกปลอม แต่เห็นหน้ากัปตันแล้วฟินมาก  Lips Sealed
gilase
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #73 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2017, 12:34:06 PM »

แล้วที่แตกออกมาพุ่งข้างนอกแล้วเสียบ ถ้ามีถุงยางนี่เค้าใช้เทคนิคอะไรอะครับ แบบว่ามีอีกถุงเป็นถุงน้ำเชื้อปลอม บีบให้แตกใต้อวัยวะหรือครับ สงสัยเฉยๆ นึกว่าแตกจริง
kingz9

« ตอบ #74 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2017, 12:47:49 PM »

แล้วที่แตกออกมาพุ่งข้างนอกแล้วเสียบ ถ้ามีถุงยางนี่เค้าใช้เทคนิคอะไรอะครับ แบบว่ามีอีกถุงเป็นถุงน้ำเชื้อปลอม บีบให้แตกใต้อวัยวะหรือครับ สงสัยเฉยๆ นึกว่าแตกจริง

อันนี้ไม่ร้ครับว่าเทคนิคไรแต่อย่างที่บอก ว่าเทคนิคนี่ ถ้าคนดู ซีรี่ย์รถกระจกหรรษา ตอนแรกๆจะเห็นจนชินตามาก คือนวดๆเสียบ ชักออกมาให้เห็นน้ำแล้วเสียบไปใหม่ พอชักออกรู ก็น้ำไหลเยิ้ม แต่ กระจู๋มีปลอกเสียบอยู่ หรือแม้กระทั้งตอน ล่อกัน พอกล้องซูมก็เห็นขอบถุงยาง

แต่ไม่ใช่ทุกคนนะครับ บางคนก็สดจริง(สดตั้งแต่ต้นเลยเพราะไม่เห็นปลอก) เพราะเป็นซีรี่ย์ที่ชอบเป็นการส่วนตัวเลยดูจนอิ่มไปเลยละ

แต่ถ้าชัดๆหน่อยต้องค่าย  Prestige อันนั้นชัดมาก ลองไปหาๆดูครับ หนังยังไม่เก่า พอหาดูได้อยู่

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
BlackForest
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #75 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2017, 01:13:36 PM »

อันนี้ไม่ร้ครับว่าเทคนิคไรแต่อย่างที่บอก ว่าเทคนิคนี่ ถ้าคนดู ซีรี่ย์รถกระจกหรรษา ตอนแรกๆจะเห็นจนชินตามาก คือนวดๆเสียบ ชักออกมาให้เห็นน้ำแล้วเสียบไปใหม่ พอชักออกรู ก็น้ำไหลเยิ้ม แต่ กระจู๋มีปลอกเสียบอยู่ หรือแม้กระทั้งตอน ล่อกัน พอกล้องซูมก็เห็นขอบถุงยาง

แต่ไม่ใช่ทุกคนนะครับ บางคนก็สดจริง(สดตั้งแต่ต้นเลยเพราะไม่เห็นปลอก) เพราะเป็นซีรี่ย์ที่ชอบเป็นการส่วนตัวเลยดูจนอิ่มไปเลยละ

แต่ถ้าชัดๆหน่อยต้องค่าย  Prestige อันนั้นชัดมาก ลองไปหาๆดูครับ หนังยังไม่เก่า พอหาดูได้อยู่
ที่ว่าแตกปลอมแนะนำรหัสหน่อยได้มั้ยครับ จะได้รู้ว่าโดนหลอกไปกี่รอบแล้วปกติดูผ่านๆ
kingz9

« ตอบ #76 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2017, 01:48:35 PM »

ที่ว่าแตกปลอมแนะนำรหัสหน่อยได้มั้ยครับ จะได้รู้ว่าโดนหลอกไปกี่รอบแล้วปกติดูผ่านๆ

ดูผ่านๆไปดีแล้วครับ อย่าสนใจเลยว่าไหนแตกจริงแตกปลอม เดี๋ยวท่านก็จะมานั่งเพ่งอีกว่า อันนั้นแตกจริงเปล่าหรือแตกปลอม คิดซะว่า ทำให้เราน้ำแตกได้ก็พอใจแหละครับ ส่วน รหัส ยกตัวอย่างก็ ABP 404 ครับ ประมาณนี้แหละ
ส่วนถ้าจะลงลึกถึงขนาดจับผิด ท่านต้องไปหาหนังอันเซนมาดู แล้วดูน้ำของจริงกับน้ำของปลอมครับ อันนั้นบ่งชัดมาก ว่าอันเซน พอแตกแล้วชักออกมา น้ำจะไม่ไหลออกมาพรวดๆเหมือน เซนเซอ ต้องไปบีบๆล้วงๆ แล้วออกมาจะค่อนข้างใสๆขาวนิดๆแต่ไม่ข้น 
ปล.แค่ความคิดส่วนตัวนะครับ ไม่ได้ ชี้ให้เชื่อว่ามันปลอม แค่ผมรู้สึกว่ามันปลอม เพราะเคยเห็นแล้วว่าน้ำปลอมๆทำไงแล้วสีออกมายังไง ^^

ttszaza

หญิงยั่วเซ็กส์

« ตอบ #77 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2017, 09:03:13 AM »

ซีรีย์นี้รอเลย

Matsushita Saeko  Airi Kajima  Mion Sonoda Yuria Satomi  Ria Kashii  Rino Kirishima  Mayu Moritsuki
kingz9

« ตอบ #78 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2017, 09:44:38 AM »

ซีรีย์นี้รอเลย

อันนี้ขอข้าม เพราะไม่ชอบราดหน้าเท่าไรนัก 555 ถึงจะเป็นกัปตันก็เถอะ ข้ามครับ

rider-one
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #79 เมื่อ: มิถุนายน 30, 2017, 04:11:09 PM »

รอเลยครับ ทุกเรื่องที่แสดง
หน้า: 1 ... 6 7 [8] 9 พิมพ์