มิถุนายน 10, 2024, 10:31:12 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Haruka Oohina สาวหุ่นสวยวัย 21 ปี ผลงานที่2ก็มา อัฟเดตหน้า 5!!  (อ่าน 123696 ครั้ง)
Hsentai
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #50 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2017, 09:26:21 PM »

หน้าสวย นมสวย หอยสวยยังงี้โดนครับ Grin
JulianL
AV Distinctive (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #51 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2017, 02:56:07 AM »

ผมพึ่งรู้จักเธอจาก MEI-021 ครับ พึ่งออกมาไม่นาน

แล้วก็พยายามสืบหาชื่อเธอจนมาเจอทู้นี้ เลยบอกทิ้งไว้เผื่อคนที่อยากติดตามครับ
ในรหัสที่ผมบอก เธอเล่นเป็นคนแรกเปิดเรื่องนะ น่ารักโคตรๆจนต้องมาตามล่าชื่อเนี่ย  Grin

-----------------------------------------------------------
BlackForest
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #52 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2017, 06:18:29 AM »

ผมพึ่งรู้จักเธอจาก MEI-021 ครับ พึ่งออกมาไม่นาน

แล้วก็พยายามสืบหาชื่อเธอจนมาเจอทู้นี้ เลยบอกทิ้งไว้เผื่อคนที่อยากติดตามครับ
ในรหัสที่ผมบอก เธอเล่นเป็นคนแรกเปิดเรื่องนะ น่ารักโคตรๆจนต้องมาตามล่าชื่อเนี่ย  Grin

MEI-021 ผมว่าคนละคนกันนะ
JulianL
AV Distinctive (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #53 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2017, 07:16:47 PM »

ผมตามไปดูข้อมูล MEI-021 ในเว็บ Prestige เลยได้ชื่อเธอมา ถึงได้เจอทู้นี้นี่ล่ะครับ

-----------------------------------------------------------
napolyza

« ตอบ #54 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2017, 12:07:10 AM »

จากรหัสหนัง MEI-021 ผมเลยไปลองดูมาคิดว่าคนละคนกันนะครับสังเกตง่ายๆจากจมุกกับที่สะดือเธอครับ< Haruka Oohina เธอเจาะสะดือครับ>  Grin Grin Grin
Hiryo
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #55 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2017, 12:42:10 AM »

คนเดียวกันนั่นแหละครับ โมหน้าฟิตหุ่นมา สะดือมันเจาะทีหลังได้
BlackForest

« ตอบ #56 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2017, 05:54:07 PM »

ผมตามไปดูข้อมูล MEI-021 ในเว็บ Prestige เลยได้ชื่อเธอมา ถึงได้เจอทู้นี้นี่ล่ะครับ
จริงๆหน้าตาและหุ่นเธอไม่คล้ายกันเลยนะ แต่เห็นท่านปักใจเชื่อผมเลยตามไปดูข้อมูลในเว็ป Prestigeด้วยแต่ไม่มีบอกชื่อนักแสดงเลย ท่านอาจบังเอิญเห็นชื่อโปรโมตแล้วจำสับกันก็ได้ ช่วงเวลานั้นหนังทั้งสองเรื่องออกพร้อมกัน เป็นไปได้ยากที่เธอออกหนังเดบิวต์แล้วจะมาออกอีกเรื่องพร้อมกัน เคยเห็นแต่เดบิวต์คนละค่ายแต่ก็ไม่มาออกวันเดียวกันแบบนี้ อีกอย่างนึงคือสาวคนแรกของ MEI-021 เธอชื่อ Maho Tsutsui ครับ
Hiryo

« ตอบ #57 เมื่อ: กรกฎาคม 09, 2017, 10:13:28 PM »

ทำความเข้าใจก่อนนะครับว่า การที่หนังออกพร้อมๆกัน ไม่ได้แปลว่ามันถ่ายทำพร้อมกันครับ
บางเรื่องอาจจะดองมา 3-6 เดือนก็มี

ยังมาคอนเฟิร์มว่าHaruka กับคนที่แสดงใน MEI-021 เป็นคนเดียวกันครับ ปกติสายตาผมไม่ค่อยพลาด
น้องไนซ์ นิรมิตAVจุติ

« ตอบ #58 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2017, 12:25:33 PM »

คนละคนมั้งครับ  Grin
aodadd
เหลนไฟใจสยิว
*

« ตอบ #59 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2017, 02:17:56 PM »

อยากดูคลิปที่เธอเอาอะไรยัดตูดจังคลับ หาได้ที่ไหนครับ
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8 พิมพ์