พฤษภาคม 02, 2024, 04:23:36 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 13 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 37 38 [39] 40 41 ... 285 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เห็นฝั่งเมกาเงียบไป เลยเอาซีน น่าดูมาแนะนำ Vol.2  (อ่าน 1636877 ครั้ง)
non1892
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #380 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2017, 10:18:00 AM »

ผมไม่ใช่สายฝรั่งเท่าไร จะตามแต่สวย ๆ ที่ชอบจริง ๆ
เห็นโพสหลัง ๆ ตัวอย่าง + นางเอก ดูน่ากลัวจัง

ไม่ได้ดูแคลนสเป๊คใครนะครับ แต่สงสัย แนวนี้เค้าชอบแบบนี้กันเหรอ

*- อันนี้ตอบในฐานะ ตัวผมก่อนน่ะ  สาวสวยไม่ได้มี อัพเดตให้ดูกันทุกวันครับ ดูไปดูมา มันก็คล้ายๆกันผมว่า เลยหาความแปลกใหม่เข้ามา พร้อมกับมันเป็นกระแส เลยนำมาเสนอ เมื่อก่อนผมก็ดูแต่สาวสวยๆน่ะ  แต่เดี๋ยวนี้ จะเป็น
1.Asian อันนี้เน้นไปทางสาวเอเชียกับฝรั่งมันจะมีความดุดันเข้ามา จะคนล่ะอารมณ์กับ หนังuncen ของฝั่งเอวี แต่ผมก็ชอบ และยังดู ทั้งสองฝั่ง
2.Ebony สาวผิวสี (อันนี้เน้น ความแปลก กับฟิลลิ่ง )
3.Milf สาวดูสูงวัย แต่ก็ไม่ถึงกับเหี่ยวย่นน่ะ(อันนี้ผมเริ่มชอบมาจากฝั่งเอวีมาก่อนด้วยซ้ำ) ผมได้หมด ยกเว้น gay น่ะ

*-ส่วนนี่ก็คือ คำ หรือ ประเภทหนังที่เค้าค้นหากันมาที่สุด ก็น่าจะหนึ่งในคำตอบว่าเค้าชอบ หรือดูกันจริงหรือไม่ครับ

non1892

« ตอบ #381 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2017, 10:36:49 AM »

*- นางเอกหน้าใหม่สาย Milf ครับ พึ่ง debut เมื่อเดือนกันยานี้เอง พอดีไปเห็นประวัติของเธอจากเวปบ้านเรา (จริงไม่จริงไม่รู้ แต่มันมีดราม่า น่าสนใจดี ) เลยเอามาฝาก 
เปิดใจไซด์ไลน์วัย 42 รับลูกค้าควบถ่ายหนังโป๊ รายได้งามที่ต้องแลกกับชีวิตครอบครัว
เธอคือ Aubrey Black

https://hilight.kapook.com/view/163681

ผลงานเธอที่ผ่านมา
http://www.data18.com/dev/aubrey_black/

*- เท่าที่ดูในผลงานของเธอก็ถือว่าเป็นนางเอก Milf สายน้ำกระจายอีกคนนึง 

Busty Master

« ตอบ #382 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2017, 10:45:39 AM »

สาย MILF นี่นิยมอันดับต้นๆของฝรั่งเลยครับ

พวกร้านขายหนังโป๊ถึงกับมีซอยนึงในร้าน ที่มีแต่แนว MILF เลย

ส่วนแนวอื่นๆก็ปนๆกันไป
non1892

« ตอบ #383 เมื่อ: พฤศจิกายน 17, 2017, 11:34:42 AM »

*- กลับมาแล้วสำหรับ เจ๊ nikki หลังจากหายหน้าหายตาไปเกือบครบ 1ปีพอดี มาถึงพี่มืดหน้าซาตานแห่งยุค Dredd กลับมาคราว

นี้ เจอทั้งยาว ทั้งใหญ่

ไปชมตัวอย่างได้เลย

https://www.julesjordan.com/trial/scenes/Nikki-Benz-Interracial-BBC-Facial-Big-Tits-MILF-Dredd_vids.html

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 17, 2017, 11:43:44 AM โดย non1892 » บันทึกการเข้า
jack034
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุเอวี

« ตอบ #384 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2017, 01:42:42 AM »

Tori black   b/g 
www.vixen.com/the-comeback
heen
AV Devotor (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #385 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2017, 02:01:16 PM »

ผมไม่ใช่สายฝรั่งเท่าไร จะตามแต่สวย ๆ ที่ชอบจริง ๆ
เห็นโพสหลัง ๆ ตัวอย่าง + นางเอก ดูน่ากลัวจัง

ไม่ได้ดูแคลนสเป๊คใครนะครับ แต่สงสัย แนวนี้เค้าชอบแบบนี้กันเหรอ

*- อันนี้ตอบในฐานะ ตัวผมก่อนน่ะ  สาวสวยไม่ได้มี อัพเดตให้ดูกันทุกวันครับ ดูไปดูมา มันก็คล้ายๆกันผมว่า เลยหาความแปลกใหม่เข้ามา พร้อมกับมันเป็นกระแส เลยนำมาเสนอ เมื่อก่อนผมก็ดูแต่สาวสวยๆน่ะ  แต่เดี๋ยวนี้ จะเป็น
1.Asian อันนี้เน้นไปทางสาวเอเชียกับฝรั่งมันจะมีความดุดันเข้ามา จะคนล่ะอารมณ์กับ หนังuncen ของฝั่งเอวี แต่ผมก็ชอบ และยังดู ทั้งสองฝั่ง
2.Ebony สาวผิวสี (อันนี้เน้น ความแปลก กับฟิลลิ่ง )
3.Milf สาวดูสูงวัย แต่ก็ไม่ถึงกับเหี่ยวย่นน่ะ(อันนี้ผมเริ่มชอบมาจากฝั่งเอวีมาก่อนด้วยซ้ำ) ผมได้หมด ยกเว้น gay น่ะ

*-ส่วนนี่ก็คือ คำ หรือ ประเภทหนังที่เค้าค้นหากันมาที่สุด ก็น่าจะหนึ่งในคำตอบว่าเค้าชอบ หรือดูกันจริงหรือไม่ครับ

ครับผม เข้าใจแล้วครับ
non1892

« ตอบ #386 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2017, 12:32:15 AM »

Tori black   b/g 

*- ข่าว tori black เห็นแล้วหล่ะครับ ถือว่าเซอร์ไพรซ์ เลยทีเดียว เพราะเธอไม่บอก ไม่กล่าวใครก่อนเลย จริงๆก่อนหน้าเฉลย vixen 1หนึ่งวัน มีกลุ่มแฟนคลับ tori คนหนึ่งมาใบ้ว่า (ผมว่าอาจจะเป็นหน้าม้าที่เธอส่งมาเอง เพราะรูปเธอดูยากมาก) สาวที่ censored ของ vixen คนต่อไปจะเป็น tori ซึ่ง แทบไม่มีคนเชื่อเลย  แต่ก็ดูกันอีกทีเหมือนกันน่ะ สำหรับอดีตนางเอกที่ Return กลับมา แล้วเงียบกริบ ก็มีเยอะไป อย่างสัปดาห์นี้ นอกจาก สาว Tori แล้วก็มี Teagan Presley อีกคน

*- จริงๆ สาว blacked คนต่อไปอาจจะเป็น tori อีกก็ได้ เพราะสามีก็เป็นพี่มืด คุ้นเคยกันอยู่ (เผื่อฟลุ๊ค)

*- แต่นี่ สาวคนต่อไปของ tushy อันนี้ผมค่อนข้างมั่นใจพอสมควร ว่าจะเป็น first anal ของ nicole aniston  หรือ jill kassidy  (ถ้าไม่ใช่ก็หมาเลย)

SODF09
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #387 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2017, 02:57:06 AM »

Tori black   b/g 

*- ข่าว tori black เห็นแล้วหล่ะครับ ถือว่าเซอร์ไพรซ์ เลยทีเดียว เพราะเธอไม่บอก ไม่กล่าวใครก่อนเลย จริงๆก่อนหน้าเฉลย vixen 1หนึ่งวัน มีกลุ่มแฟนคลับ tori คนหนึ่งมาใบ้ว่า (ผมว่าอาจจะเป็นหน้าม้าที่เธอส่งมาเอง เพราะรูปเธอดูยากมาก) สาวที่ censored ของ vixen คนต่อไปจะเป็น tori ซึ่ง แทบไม่มีคนเชื่อเลย  แต่ก็ดูกันอีกทีเหมือนกันน่ะ สำหรับอดีตนางเอกที่ Return กลับมา แล้วเงียบกริบ ก็มีเยอะไป อย่างสัปดาห์นี้ นอกจาก สาว Tori แล้วก็มี Teagan Presley อีกคน

*- จริงๆ สาว blacked คนต่อไปอาจจะเป็น tori อีกก็ได้ เพราะสามีก็เป็นพี่มืด คุ้นเคยกันอยู่ (เผื่อฟลุ๊ค)

*- แต่นี่ สาวคนต่อไปของ tushy อันนี้ผมค่อนข้างมั่นใจพอสมควร ว่าจะเป็น first anal ของ nicole aniston  หรือ jill kassidy  (ถ้าไม่ใช่ก็หมาเลย)

ดูจากหุ่นและสีผมน่าจะใช่ เจ๊ nicole นะครับ
007

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #388 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2017, 02:59:46 AM »

รอ tori กลับมาคราวนี้ขอหนักๆหน่อย tushy ด้วย
non1892

« ตอบ #389 เมื่อ: พฤศจิกายน 20, 2017, 09:30:01 AM »

รอ tori กลับมาคราวนี้ขอหนักๆหน่อย tushy ด้วย

*- anal กับ dp  มีแน่นอน แต่เรื่องความหนัก อาจจะต้องไปลุ้นกับค่ายอื่นอย่าง HardX ซึ่งมีนายเก่าของสาว Tori อย่าง Mason

คุมบังเหียนอยู่ และอาจจะได้เจอคู่จิ้นเก่า ที่เปิดตูดเธออย่าง manuel ferrara ด้วย

http://www.data18.com/share/mason_tori-black.html
หน้า: 1 ... 37 38 [39] 40 41 ... 285 พิมพ์