พฤษภาคม 23, 2024, 02:15:35 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เข้มขึ้นอีก ญี่ปุ่นตั้งผู้ตรวจการ av  (อ่าน 16870 ครั้ง)
ASUKIRA
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #20 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2017, 12:01:44 AM »

ผมเห็นด้วยที่เข้มงวดเรื่องการป้องกันการโดนล่อลวงนะครับ สาวๆที่สมัครใจเข้าวงการเองก็มีไม่น้อย ไม่เห็นจำเป็นต้องหลอกให้คนที่ไม่อยากเล่นไปเล่นเลย หนังบางเรื่องผมว่ามองออกจากสีหน้านักแสดงเลยนะครับว่าไม่อยากเล่น ยิ่งบางคนที่ว่ามีผลงานแค่ไม่กี่เรื่องก็หายไปเลย

ส่วนท่านใดมีข้อมูลข้อเท็จจริงอะไร ช่วยแชร์ช่วยชี้แจงเพื่อเป็นความรู้แก่สมาชิกบอร์ดจะดีมากๆเลยครับ

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
Unknowu
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #21 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2017, 01:14:07 AM »

เซ็นหนาไปยาวๆครับแบบนี้ เซ็งเลยหนังหน้าดูใหม่ๆมาพอได้ดูแล้วเสียอารมณ์ตรงเซ็นหนานี่แหละ Cry
oBGo
++AVเพื่อการบำบัดและผ่อนคลาย++
AV DecadonoR++ (VIP)
*

Noa Eikawa++Sora Shiina++Ayumu Ishihara++

« ตอบ #22 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2017, 02:26:43 PM »

ยังงไงก้อได้ครับ แต่ไม่อยากให้เอวี หายไป
 Grin Grin Grin Grin Grin Cool Grin Grin Grin Grin Grin

สเปคสาว เด็ก ๆ ใส ๆ ครับท่าน ผมสั้นได้ ผมยาวก็ได้
-BG-sub-
"เราเป็นหนี้นางเอกเอวีมากมายมหาศาล ที่ช่วยพาเราพบความสุขมานับครั้งไม่ถ้วน โดยที่ไม่ต้องเสียเงินเลย"
- Cr.รองประธานAVCเอวีจงเจริญ
gunner3000
โอตาคุเอวี

« ตอบ #23 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2017, 03:38:37 PM »

บทความเกี่ยวกับสาวที่ถูกล่อลวงสู่วงการเอวี ผมเคยอ่านในเว็บนี้แหละ แต่นานมากแล้ว

ผมว่ายุคนี้มันก็เปลี่ยนไปเยอะ กระแสคนดังมาเล่นเอวี ผมว่ามันทำให้คนมาเข้าวงการมากขึ้นกว่าแต่ก่อน

แต่ถึงแบบนั้นก็ไม่มีใครกล้าพูดหรอกครับว่ามันขาวสะอาดจริง ด้านมืดมันก็มีทุกวงการ แต่แค่มากน้อยต่างกัน

ไม่รู้ว่าถ้าเซ็นหนามากขึ้นจะทำให้คนตัดสินเข้าวงการง่ายขึ้นรึเปล่า

ป.ล.สมัยโซระ มันเซ็นเป็นวงกลมเลย มีให้ดูก็ดีแค่ไหนแล้ว  Cry
play...

« ตอบ #24 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2017, 03:56:01 PM »

ตอนแรกนึกว่าจะมีแต่ขาหื่น    มา anti มาตรการนี้

เอาจริงๆแล้ว   วงการนี้มันไม่ได้ดีอย่างที่เราๆคิด  หรือ ถูกทำให้คิดอยู่แล้วครับ

มันก็คล้ายๆ  วงการ  หมอนวด นั่นแหละ   แค่มีบางช่วงอาจจะเปลี่ยนชื่อ
หรือ ทำให้ภาพลักษณ์ดูดีขึ้นบ้าง    นานๆไป  ภาพลักษณ์ใหม่ช้ำ   มันก็เหมือนเดิม

ผมว่า วรรณสิงห์   มันโดนญี่ปุ่นหลอกแล้วครับ ที่ให้ไปดูเบื้องหลัง
ก็อย่างว่าแหละ รายการจากต่างประเทศไป   เขาจะปล่อยให้ภาพลักษณ์ประเทศเขาเสียหรอ

เบื้องหลังจริง  มันต้องโหดและมีการล่อลวงเยอะกว่านี้ครับ   ดูคนมาเดินขบวนแล้ว ไม่น่าจะน้อยๆ
แต่รายการ เถื่อน travel มันบอกอย่างกะ   ผู้หญิงที่เล่นนี่เป็นเจ้าหญิงเลย  ในกองถ่าย

สำหรับผมคงถึงจุดอิ่มตัวแล้วสำหรับ  หนัง AV  รู้สึกหน้าตามันเกรด B ไปหมดละ
สวยๆกว่านี้ในโลกความเป็นจริงยังหาได้   แม้ต้องแลกมาด้วยค่าใช้จ่าย   แต่พอมามอง AV
หลายคนต้องมาลุ้นว่า  คนนั้นคนนี้จะ debut  ลุ้นเป็นเดือน   ออกหรือไม่ออก แล้วไงอะ   
ในโลกความเป็นจริงดีระดับเดียวกัน  ไม่ต้องลุ้นครับ    พอมาดู AV กว่าจะเจอสวยจริงๆที  เบื่อไปเลย

ในโลกความเป็นจริงมันไม่มีหรอก   ผู้หญิงที่หน้าตาดีขนาดนั้น  แล้วมาแบให้ผู้ชายดูไปทั่วโลก
เขาจะแก้ผ้าให้ก็กับบางคนเท่านั้น   และทำกันอย่างเป็นความลับ  ไม่มา Grand opening ขนาดนี้
อยากจะไปดูอะไรๆ ของผู้หญิงสวยระดับนั้น   ก็ต้องใช้ความสามารถ และก็หาช่องทางให้ถูกครับ
ไม่ได้มาด้วยการ  นั่งรอคอย แล้วหวังว่าจะมีคนมาเปิดให้ดูฟรีๆ

หลายๆครั้งที่เราเห็นตัว ท็อปๆ หรือ  อะไรที่ดีเกินไปกว่ามาตรฐาน AV นั่นแหละ
มันมี % สูงที่จะได้มาด้วยการหลอกพวกนี้ครับ

ที่อาจจะโดนกลอกมา ผมนึกถึงเช่น  ai haneda  เรื่องdebut เล่นอย่างเกร็ง ตาอย่างขวางเหมือนไม่ได้เต็มใจ
ส่วนเรื่องดาราสวยๆผมว่ามันก็แบ่งเกรดกันไปนะ  ซึ่งแต่ละยุคมันก็จะมีเกรดA,Bของมัน
ยุคนี้ที่หาถูกใจได้น้อยผมว่าหลักๆคงเกี่ยวกับการตลาดแนวดาราที่อาจไม่ใช่สเปคบางคนเฉยๆ(รวมผมเองด้วย) อย่างmiu ค่าตัวตั้งแพง แต่ก็ไม่ได้สเปคผมเท่าไรผมให้ได้แค่แจ่มระดับกลางๆเอง   

L Lawliet
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #25 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2017, 05:00:59 PM »

สำหรับผมคงถึงจุดอิ่มตัวแล้วสำหรับ  หนัง AV  รู้สึกหน้าตามันเกรด B ไปหมดละ
สวยๆกว่านี้ในโลกความเป็นจริงยังหาได้   แม้ต้องแลกมาด้วยค่าใช้จ่าย   แต่พอมามอง AV
หลายคนต้องมาลุ้นว่า  คนนั้นคนนี้จะ debut  ลุ้นเป็นเดือน   ออกหรือไม่ออก แล้วไงอะ   
ในโลกความเป็นจริงดีระดับเดียวกัน  ไม่ต้องลุ้นครับ    พอมาดู AV กว่าจะเจอสวยจริงๆที  เบื่อไปเลย

อันนี้ก็จริงนะ ตั้งแต่ผมดูหนังของ MIU Nakamura ไป พอมาดูคนอื่นนี่

กลายเป็นหน้าตาโคตรธรรมดาไปเลย จะว่าไปก็มีแต่พวกหน้าตาเกรด B จริงๆ

ส่วนหน้าแต่แบบ MIU หรือสวยกว่านั้นในโลกแห่งความเป็นจริงมีเยอะ เพียงแต่

เขาไม่มีทางจะมาเล่นเอวีเท่านั้นเอง เอาง่ายๆ ลองไปดูดาราญี่ปุ่นตัวท็อป

ที่อยู่ในกระแสหลัก หรือแม้กระทั่ง ผู้ประกาศข่าว ในสถานีหลัก(ที่ไม่ใช่สถานีท้องถิ่น)

พวกนี้หน้าตาดีกว่าเอวีทั้งนั้น เรียกว่าคนละคลาสกันเลย แต่นั่นแหละ

มันก็กลายเป็นอีกระดับหนึ่งที่ไม่มีทางมาเล่นเอวี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 11, 2017, 05:03:37 PM โดย L Lawliet » บันทึกการเข้า
play...

« ตอบ #26 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2017, 06:38:47 PM »

อันนี้ก็จริงนะ ตั้งแต่ผมดูหนังของ MIU Nakamura ไป พอมาดูคนอื่นนี่

กลายเป็นหน้าตาโคตรธรรมดาไปเลย จะว่าไปก็มีแต่พวกหน้าตาเกรด B จริงๆ

ส่วนหน้าแต่แบบ MIU หรือสวยกว่านั้นในโลกแห่งความเป็นจริงมีเยอะ เพียงแต่

เขาไม่มีทางจะมาเล่นเอวีเท่านั้นเอง เอาง่ายๆ ลองไปดูดาราญี่ปุ่นตัวท็อป

ที่อยู่ในกระแสหลัก หรือแม้กระทั่ง ผู้ประกาศข่าว ในสถานีหลัก(ที่ไม่ใช่สถานีท้องถิ่น)

พวกนี้หน้าตาดีกว่าเอวีทั้งนั้น เรียกว่าคนละคลาสกันเลย แต่นั่นแหละ

มันก็กลายเป็นอีกระดับหนึ่งที่ไม่มีทางมาเล่นเอวี
ผมก็คิดแบบนี้เหมือนกันครับ เกรดaนั้นเป็นส่วนน้อย อย่างยุคนี้ก็แบบMIU,SHOKO ประมาณนี้นั่นแหละที่เกรดa 
เพียงแต่ว่าบางคนรวมถึงตัวผมเองอาจจะไม่ได้ถึงกับชอบมากเฉยๆ ส่วนตัวก็เข้าใจนะว่าคนที่จะมาเล่นavมันก็มีข้อจำกัดอยู่   
แต่ผมก็คิดว่ามันไม่ได้เกินความสามารถของค่ายหนังหรอก หากจะหาแบบที่บางคนหรือผมอยากได้ถ้าคุยดีๆทุมเงินเยอะๆ 
แต่ปัญหาคือเราเองก็จะไปชี้นิ้วบอกเขาได้ที่ไหน ว่าอยากได้เกรดaแนวไหนคนไหนมาเล่น
เพราะสเปคคนเราไม่เหมือนกันโควต้ามันมีจำกัดถ้าชอบคนที่เขาหามาแล้วก็ดีไป แต่ถ้าไม่ชอบก็ต้องทำใจรอต่อไป ไม่ได้หมายความว่าจะเป็นไปไม่ได้เลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 12, 2017, 09:42:03 AM โดย playAV » บันทึกการเข้า

L Lawliet

« ตอบ #27 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2017, 07:43:55 PM »

ผมก็คิดแบบนี้เหมือนกันครับ เกรดaนั้นเป็นส่วนน้อย อย่างยุคนี้ก็แบบMIU,SHOKO ประมาณนี้นั่นแหละที่เกรดa 
เพียงแต่ว่าบางคนรวมถึงตัวผมเองอาจจะไม่ได้ถึงกับชอบมากเฉยๆ ส่วนตัวก็เข้าใจนะว่าคนที่จะมาเล่นavมันก็มีข้อจำกัดอยู่   
แต่ผมก็คิดว่ามันไม่ได้เกินความสามารถของค่ายหนังหรอก หากจะหาแบบที่บางคนหรือผมอยากได้ถ้าคุยดีๆทุมเงินเยอะๆ 
แต่ปัญหาคือเราเองก็จะไปชี้นิ้วบอกเขาได้ที่ไหน ว่าอยากได้เกรดaแนวไหนคนไหนมาเล่น
เพราะสเปคคนเราไม่เหมือนกันโควต้ามันมีจำกัดถ้าชอบคนที่เขาหามาแล้วก็ดีไป แต่ถ้าไม่ชอบก็ต้องทำใจรอต่อไป ไม่ได้หมายความว่าจะเป็นไปไม่ได้เลย

ระดับดาราตัวท็อปที่อยู่ในกระแสหลัก หรือ ผู้ประกาศข่าวที่อยู่ในสถานีแห่งชาติ เนี่ยะนะ

ที่คุณคิดว่าเป็นไปได้ โอกาสยิ่งกว่า 0%  ครับ เพราะขนาดพวกแนวกราเวียร์สายบางกรอบ

ที่กำลังดังๆ หรือ เป็นตัวท็อปอยู่ยังเป็นไปไม่ได้เลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 12, 2017, 07:45:28 PM โดย L Lawliet » บันทึกการเข้า
iamnumberfour
AV Donator (VIP)

ʕっ•ᴥ•ʔっ ♡ เร็มบิก้อน kaedeW

« ตอบ #28 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2017, 07:50:21 PM »

ระดับดาราตัวท็อปที่อยู่ในกระแสหลัก หรือ ผู้ประกาศข่าวที่อยู่ในสถานีแห่งชาติ เนี่ยะนะ

ที่คุณคิดว่าเป็นไปได้ โอกาสยิ่งกว่า 0%  ครับ เพราะขนาดพวกแนวกราเวียร์สายบางกรอบ

ที่กำลังดังๆ หรือ เป็นตัวท็อปอยู่ยังเป็นไปไม่ได้เลยครับ

เค้าแค่บอกว่าสวยกว่าไม่ใช่หรอครับ แล้วเขาก็บอกไม่มีทางมาเล่นเอวีก็ถูกแล้วหนิ หรือผมอ่านผิดหว่า
L Lawliet

« ตอบ #29 เมื่อ: มิถุนายน 12, 2017, 10:35:33 PM »

เถียงกันจริงจัง
ขอถามเป็นความรู้หน่อยครับ เกรด A เกรด B นี่สถาบันไหนจัดอันดับให้เหรอครับ
แล้วมีเกณท์ตัดเกรดกันยังไงครับ Grin
แหม ก็ไม่ได้เถียงอะไรกันขนาดนั้นนี่ครับ

ก็พูดคุยกันทั่วไป ตามความเห็น เท่านั้นเอง

แล้วมันมีสถาบันไหน เหรอครับ ที่บอกว่านี่

เป็นการเถียงกัน"จริงจัง" ขอถามกลับเป็นความรู้

หน่อยครับ Huh?
หน้า: 1 2 [3] 4 พิมพ์