พฤษภาคม 01, 2024, 01:06:46 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: Nono Mizusawa กลับมาออกผลงานอีกครั้ง  (อ่าน 25543 ครั้ง)
5kel
AV Devotor (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2017, 04:00:56 PM »

ทีีออกรายการเถื่อนอยากจะรู้ว่ารหัสไหน..แต่เธอกลับมาดีแล้ว ยังสวยไม่สร่าง

ที่ออกเถื่อนก็เรื่องที่ออกเดือนสองนี่ไงครับ

ว่าแต่เธอมาพรีเซนอะไรหรอครับ?
แล้วรหัสไหน? Trosไงค่ะ กับsuzu mitaki

VENU-676 ครับ

น่าจะคนละเรื่องหรือเปล่า เพราะผมเห็นพระเอกก็คนละคนในรายการเถื่อนเลย ชุดคล้าย ๆ กันแต่ไม่ใช่

ผมไม่แน่ใจ100%ครับว่าใช่เรื่องนี้มั้ย แต่ลองไล่ๆดูช่วงเวลากับแนวที่ว่ามีอายุๆหน่อย
มันน่าจะตรงกับเรื่องนี้เรื่องเดียวน่ะครับ
CrazyBear
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #11 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2017, 04:29:19 PM »

ทีีออกรายการเถื่อนอยากจะรู้ว่ารหัสไหน..แต่เธอกลับมาดีแล้ว ยังสวยไม่สร่าง

ที่ออกเถื่อนก็เรื่องที่ออกเดือนสองนี่ไงครับ

ว่าแต่เธอมาพรีเซนอะไรหรอครับ?
แล้วรหัสไหน? Trosไงค่ะ กับsuzu mitaki

VENU-676 ครับ

น่าจะคนละเรื่องหรือเปล่า เพราะผมเห็นพระเอกก็คนละคนในรายการเถื่อนเลย ชุดคล้าย ๆ กันแต่ไม่ใช่

ผมไม่แน่ใจ100%ครับว่าใช่เรื่องนี้มั้ย แต่ลองไล่ๆดูช่วงเวลากับแนวที่ว่ามีอายุๆหน่อย
มันน่าจะตรงกับเรื่องนี้เรื่องเดียวน่ะครับ

เถื่อนเทปแรก EP.1 ตอนไปอัฟกานิสถาน ออกอากาศน่าจะราวๆเดือนมีนาคม ปีนี้
ส่วนเทปตอนเบื้องหลังวงการ AV คือ EP.10 และตอนบุกกองถ่ายหนัง AV คือ EP.11 ซึ่งหนังโนโนะที่ท่านพูดถึงกันน่าจะอยู่ในเทปนี้
ทั้ง 2 เทปนี้ออกอากาศเดือนพฤษภาคมปีนี้

ผมเดาเอาว่า......น่าจะเป็นหนังใหม่.......และตอนนี้คงถูกดองอยู่กองตรวจเซ็นเซอร์อยู่ รอกำหนดวันวางขาย
อาจจะเดือน 8 เต็มที่ไม่น่าเกินเดือน 9 อย่างน้อยคงมีภาพหน้าปก หรือ ตัวอย่างหนังออกมาให้ดูเป็นอย่างน้อย

แต่ทั้งหมดนี้ผมผมเดาเอาล้วนๆ ถ้าผิดพลาดประการใด ขออภัยมา ณ โอกาสนี้ด้วยนะคับ 

9AKIBA
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #12 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2017, 05:22:14 PM »

เสียดายนะ ช่วงแรกเธอป็อบมากเลย ได้รางวัล popular อะไรซักอย่างด้วย
แต่พอเล่นๆเลิกๆความนิยมเลยหายไปเยอะ

5kel
AV Devotor (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #13 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2017, 05:30:41 PM »

เถื่อนเทปแรก EP.1 ตอนไปอัฟกานิสถาน ออกอากาศน่าจะราวๆเดือนมีนาคม ปีนี้
ส่วนเทปตอนเบื้องหลังวงการ AV คือ EP.10 และตอนบุกกองถ่ายหนัง AV คือ EP.11 ซึ่งหนังโนโนะที่ท่านพูดถึงกันน่าจะอยู่ในเทปนี้
ทั้ง 2 เทปนี้ออกอากาศเดือนพฤษภาคมปีนี้

ผมเดาเอาว่า......น่าจะเป็นหนังใหม่.......และตอนนี้คงถูกดองอยู่กองตรวจเซ็นเซอร์อยู่ รอกำหนดวันวางขาย
อาจจะเดือน 8 เต็มที่ไม่น่าเกินเดือน 9 อย่างน้อยคงมีภาพหน้าปก หรือ ตัวอย่างหนังออกมาให้ดูเป็นอย่างน้อย

แต่ทั้งหมดนี้ผมผมเดาเอาล้วนๆ ถ้าผิดพลาดประการใด ขออภัยมา ณ โอกาสนี้ด้วยนะคับ 

ผมนึกว่าเถื่อนก็ถ่ายข้ามปีเหมือนกันน่ะครับ แหะๆ ยังไงก็รอดูกันก่อน
DMX 🏆
AVC Moderator
AV Activist
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

Cum on Tits Lovers

« ตอบ #14 เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2017, 11:21:40 PM »

คิดถึงเหมือนกันแฮะ ไม่เจอนานมาก  :Smiley

กฏระเบียบของเว็บ เรื่องลายเซ็นต์ อ่านได้ ที่นี่

หน้า: 1 [2] พิมพ์