เมษายน 30, 2024, 06:33:27 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ผมนี่กำรอเลย Nao กับชุดชั้นในสุดเซกซี่  (อ่าน 12651 ครั้ง)
kingz9
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: สิงหาคม 09, 2017, 09:00:05 AM »

เท่าที่ดูปกหลัง จะเป็นแนว เสียบทั้งๆที่มีชุดชั้นในสุดเซกซี่(ชอบกว่าจะเสียบกันแล้วถอดชุดออกหมดเป็นไหนๆ) เอาปกไปดูเรียกน้ำย่อย คาดว่าจะมา ปลายเดือนนี้มั้งแต่ไม่น่าเกินเดือนหน้า(Javlipบอกปลายเดือน10 ดูแล้วมันไกลไปไม่เมคเซนเท่าไร)

รหัส MIAE-118

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
5kel
AV Devotor (VIP)
ผู้ชำนาญการเอวี

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2017, 01:15:23 PM »

ผมก็ชอบนะใส่คาชุดชั้นใน คาเครื่องแบบเนี่ย ไม่มีGenreด้วยไม่รู้จะค้นยังไง

หนังสมัยก่อนๆพวก alice japanเหมือนจะเยอะกว่าใหม่ๆด้วยมั้งครับ

นึกออกปัจจุบันก็มีค่ายHMJMที่คาชุดเกือบทุกเรื่อง
3etagan
AV Dedicator (VIP)
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2017, 02:39:21 PM »

ผมก็ชอบนะใส่คาชุดชั้นใน คาเครื่องแบบเนี่ย ไม่มีGenreด้วยไม่รู้จะค้นยังไง

หนังสมัยก่อนๆพวก alice japanเหมือนจะเยอะกว่าใหม่ๆด้วยมั้งครับ

นึกออกปัจจุบันก็มีค่ายHMJMที่คาชุดเกือบทุกเรื่อง

http://www.javlibrary.com/en/vl_genre.php?g=ci

แนวนี้ปะ

5kel

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2017, 04:29:47 PM »

http://www.javlibrary.com/en/vl_genre.php?g=ci

แนวนี้ปะ

ไม่เชิงฮะ Lingerie ผมว่าแอบกว้างอยู่ หนังใหม่ๆส่วนมากจะเน้นไปที่เปิดมานางเอกอยู่ในชุดชั้นในสวยไม่ค่อยมีstoryอะไร

บางเรื่องก็ถอดก่อนมีอะไรกัน(แต่แนวนี้ส่วนมากจะไม่) แบบชอบแนวเนื้อเรื่องทั่วๆไปOL คุณครูอะไรแบบนี้อะคับ
ยังไงก็ขอบคุณคับ

ปล ถามเพิ่มนิดนึงฮะ javlibrary นี่มันเอาtagมารวมกันแบบ R18 ไม่ได้ใช่มั้ยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 09, 2017, 04:33:23 PM โดย Ppxing » บันทึกการเข้า
peepanpee
AV DecadonoR++ (VIP)
ตะกวดไซเบอร์
*

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2017, 05:15:48 PM »

แนวนี้ปะ

ไม่เชิงฮะ Lingerie ผมว่าแอบกว้างอยู่ หนังใหม่ๆส่วนมากจะเน้นไปที่เปิดมานางเอกอยู่ในชุดชั้นในสวยไม่ค่อยมีstoryอะไร

บางเรื่องก็ถอดก่อนมีอะไรกัน(แต่แนวนี้ส่วนมากจะไม่) แบบชอบแนวเนื้อเรื่องทั่วๆไปOL คุณครูอะไรแบบนี้อะคับ
ยังไงก็ขอบคุณคับ

ปล ถามเพิ่มนิดนึงฮะ javlibrary นี่มันเอาtagมารวมกันแบบ R18 ไม่ได้ใช่มั้ยครับ

ได้ครับ กด combination search
5kel

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2017, 08:35:31 PM »

ได้ครับ กด combination search

ขอบคุณคับ
Noyaku
AV Donator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 10, 2017, 07:04:49 AM »

ผมนี่แพ้ มากกับ ผู้หญิงใส่ กกน สีดำเนื้อผ้ามันๆวาวๆ คือ บางคนไม่ใช่ดาราเอวี แคสมัครเล่นผมก็ ต้องโหดมาดูมาเก็บเลย พอดูแล้วจะแตกอย่างไวเลย สุดๆจริง  กกน สีดำวาวๆเนี่ย 
takumi619
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2017, 02:08:26 PM »

ได้อารมณ์สุด
hokkaido
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2017, 02:45:03 PM »

ผมนี่แพ้ มากกับ ผู้หญิงใส่ กกน สีดำเนื้อผ้ามันๆวาวๆ คือ บางคนไม่ใช่ดาราเอวี แคสมัครเล่นผมก็ ต้องโหดมาดูมาเก็บเลย พอดูแล้วจะแตกอย่างไวเลย สุดๆจริง  กกน สีดำวาวๆเนี่ย 

ท่านมีรหัสอะไรบ้างครับ ผมขอบ้าง ผมชอบมากเหมือนกันแนวนี้
หน้า: [1] พิมพ์