เมษายน 30, 2024, 03:49:48 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ความเคลื่อนไหว ด้าน JAV ล่าสุดในญี่ปุ่น รวมทั้ง AV 2017  (อ่าน 3423 ครั้ง)
Pan
AV Highness Honour
เสนาธิการเอวี

« เมื่อ: สิงหาคม 22, 2017, 11:57:07 AM »

จากการไปเดินดูร้านหนัง ดีวีดี แทบทุกวันทั้งใน Hokkaido และ Tokyo พบว่าคนญี่ปุ่นเดินซื้อหนังแผ่นกันคึกคักกว่าปกติจริงๆ
ร้านค้า โดนเฉพาะ Mulan มีโปรโมชั่นโดนใจเยอะมาก ทั้งการซื้อแผ่นใหม่ รับคูปองมาลดราคาเมื่อซื้อแผ่นมือสอง คนเข้าคิวกันยาวเหยียด
สมเป็นเทศกาลโอบอง หรือ Summer Festival จริงๆ ความเคลื่อนไหว AV 2017 ก็คึกคัก ตอนนี้มีแมกาซีน แนวเอวี ออกใหม่ทุกหัว โปรโมทเทศกาล AV 2017 โดยพร้อมเพรียงกันครับ หนังตัวอย่างก็เปิดให้ชมจากแผ่นไดเจสท์ จากวางขายอยู่ 500 เยน ได้ดูตลอดเวลา ดูดูแล้วปีนี้ผมว่าเป็นปีที่ธุรกิจหนังเอวี จะไปได้สวยต่อไปครับ

ผมมีสุดยอดโปสเตอร์ Tsubasa Amami กับ Jessica Kizaki ตามปก Lesbian Impression ที่ Idea Pocket ส่งประกวดมา หนึ่งแผ่น ผมจะทำการประมูลเงียบ โดยผู้ชนะ จะต้องระบุจ่ายเงินเข้ามูลนิธิ หรือองค์กรการกุศล ตามปรารถนา จำนวน 50% ที่ชนะ แล้วส่งใบเปย์อินมาให้ผมดู แล้วผมจะส่งโปสเตอร์ให้ครับ หรือไม่สะดวกดำเนินการ จะให้ผมจัดการบริจาคให้ ก็กระทำได้แล้วผมจะส่งใบเปย์อินให้ท่านที่ชนะดูแทน ส่วนรูปโปสเตอร์สามารถเปิดดูได้จากเวบไซด์ของ Idea Pocket หน้าแรกครับ ราคาตั้งต้นผมขอที่ 1,000 บาท มาร่วมทำบุญด้วยกันครับ
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2017, 01:21:59 PM »

ใช่เลยครับท่าน
หนังดีๆกลางเก่ากลางใหม่ลดราคาน่าซื้อมาก..
ถ้ามีโอหาสได้ไปคงหมดตัวแน่นอน
นี่ขนาดอยู่บ้านดูผ่าน r18 ยังอยากได้นู่นได้นี่ กดไม่ยอมหยุดเลย

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
k_taro
AV Professor

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2017, 01:58:56 PM »

ท่านpanเจอเรื่องนี้มั๊ยครับ
Pan
AV Highness Honour
เสนาธิการเอวี

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2017, 02:11:39 PM »

ผมไปถามแผ่น Akina chan ที่ร้านประจำในเมือง Obihiro ปรากฏว่า มีครับ แต่ทางร้านเค้าไม่ได้เอามาขาย เอาออกมาให้เช่าอย่างเดียวครับ คงไม่กล้าขาย แต่ตอนที่ไปดู มีแต่กล่องว่างๆ แสดงว่ามีคนเช่าไปแล้ว ตลอดเจ็ดวันที่อยู่แวะเวียนไปดูแทบทุกวัน มีแต่กล่องว่างเปล่าตลอด ไม่งั้นจะหาทางเอาก๊อปปี้แล้ว
อย่างไรก็ดีปัจจุบันหนังแผ่นในเครือ Hakuto ทั้งหมดไม่สามารถใช้โปรแกรม DVD Encrypter ก๊อปได้เลย เหลือแต่ค่าย Prestige กับ SOD ยังพอได้บ้างครับ
k_taro
AV Professor

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2017, 09:48:20 PM »

ผมไปถามแผ่น Akina chan ที่ร้านประจำในเมือง Obihiro ปรากฏว่า มีครับ แต่ทางร้านเค้าไม่ได้เอามาขาย เอาออกมาให้เช่าอย่างเดียวครับ คงไม่กล้าขาย แต่ตอนที่ไปดู มีแต่กล่องว่างๆ แสดงว่ามีคนเช่าไปแล้ว ตลอดเจ็ดวันที่อยู่แวะเวียนไปดูแทบทุกวัน มีแต่กล่องว่างเปล่าตลอด ไม่งั้นจะหาทางเอาก๊อปปี้แล้ว
อย่างไรก็ดีปัจจุบันหนังแผ่นในเครือ Hakuto ทั้งหมดไม่สามารถใช้โปรแกรม DVD Encrypter ก๊อปได้เลย เหลือแต่ค่าย Prestige กับ SOD ยังพอได้บ้างครับ
ขอบคุณครับเดี๋ยวจะลองไปหาดูเค้าบอกให้ไปหาตามร้านlocalที่tokyoนึกไม่ออกเลยว่าร้านไหนถ้าเป็นที่osakaมีอยู่หลายร้านเลย
หน้า: [1] พิมพ์