เมษายน 29, 2024, 12:52:54 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 2 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 10 11 [12] 13 14 ... 24 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สายหอย(งาม)  (อ่าน 392514 ครั้ง)
คนรักหอย
ชอบอวัยวะเพศหญิงสวยๆ
AV Dedicator (VIP)
ตะกวดไซเบอร์

คนรักหอย

« ตอบ #110 เมื่อ: มีนาคม 07, 2018, 09:01:35 PM »

พอจะมีลิงคโหลด RHJ-024 Red Hot Jam Vol.24 ไหมครับ ตามหามานานเเล้วยังหาไม่ได้เลยครับ T_T
เก่ามากครับ ผมก็ยังไม่มีเก็บ ตัวอย่างหนังมองไม่เห็นหอยเลย เลยไม่รู้สวยไหม เห็นแต่ในเว็บเสียเงินซื้อครับ พวกหนังหายาก

ว่ากันว่าผู้หญิงทุกๆ 100 คน จะมีแค่คนเดียวที่มี "จิมิ" สวย ร่วมกันแจ้งเบาะแสสาวหอยงาม ตามล่าสาวหอยสวย (ใครเจอของดีอย่าลืมแบ่งปัน)
คนรักหอย

คนรักหอย

« ตอบ #111 เมื่อ: มีนาคม 07, 2018, 09:05:20 PM »

มีใครรู้จักคนนี้มั้งครับ ตามหามานานแล้ว

Nozomi Sudo ส่วนตัวมีเรื่องเดียวครับ ไม่รู้ผลงานใหม่ออกยัง ถ้าเจอเอามาบอกกันนะ กลีบหีเธอน่ารักดี

ว่ากันว่าผู้หญิงทุกๆ 100 คน จะมีแค่คนเดียวที่มี "จิมิ" สวย ร่วมกันแจ้งเบาะแสสาวหอยงาม ตามล่าสาวหอยสวย (ใครเจอของดีอย่าลืมแบ่งปัน)
คนรักหอย

คนรักหอย

« ตอบ #112 เมื่อ: มีนาคม 07, 2018, 09:13:54 PM »

Mika 8.2/10
ตำนานหอยยางยืด นมเล็ก น่ารัก หอยดูดลู่ตามเอ็น แม้ว่าหอยเธอรูปลักษ์จะไมไ่ด้ดีเท่าไหร่ แต่แนะนำให้โหลดเลย เพราะทีเด็ดคือ หอยที่ลู่เข้าลู่ออกตามเอ็น เสียอย่างเดียวคือ ไม่หลั่งใน อดเห็นน้ำเยิ้มๆไหลออก ก็เสียอารมณ์ไปนิดนึง

รบกวนวาปคนนี้ทีสิครับ หายากมากเลยย T.T

ผมมีอยู่ 7 เรื่อง รหัสตามนี้ครับ

คนรักหอย

คนรักหอย

« ตอบ #113 เมื่อ: มีนาคม 07, 2018, 09:29:50 PM »

สำหรับผมต้องน้อง Tuna Kimura คนนี้อันดับ1ในใจผมเลยชอบมากจากเรื่องนี้ครัฟ Caribbeancom – 011115-781

สำหรับผม น้อง Tuna Kimura อีก1เสียงครัฟ

โคกเธออูมดีครับ แอบลุ้นตั้งแต่ยังไม่เล่น uncen พอได้เห็นไม่ผิดหวังจริงๆ นอกจากหน้าตาน่ารักเหมือนเด็กมัธยม หอยก็ยังสวยโหนก น่าเสียบมาก...  Grin

แบบมีขน

แบบไร้ขน

Jetto_Man
AV Distinctive (VIP)
เหลือบไร

« ตอบ #114 เมื่อ: มีนาคม 07, 2018, 10:08:07 PM »

มีใครรู้จักคนนี้มั้งครับ ตามหามานานแล้ว

Nozomi Sudo ส่วนตัวมีเรื่องเดียวครับ ไม่รู้ผลงานใหม่ออกยัง ถ้าเจอเอามาบอกกันนะ กลีบหีเธอน่ารักดี

ผมไปหามามี 2 อันนี้
10musume 071015_01 Nozomi Sudo
10Musume 022115_01 Nozomi Sudou
คนรักหอย

คนรักหอย

« ตอบ #115 เมื่อ: มีนาคม 07, 2018, 10:39:48 PM »

คนนี้น่ารักจริงครับ ออกหมวยๆ ผิวนี่ขาวเนียนสวยสะอาดตาจริงๆ ทีเด็ดอีกอย่างคือก้นที่กลมเด้งเนียนน่าตีเอามากๆ  หอยเธอน้ำหล่อลื่นเยอะเอามากๆแยงนิดแยงหน่อย น้ำไหลย้อยเลย แต่หอยดูจะหลวมๆนิดนึง โดยรวมถือว่าเด็ดมากๆ ถึงขนาดผมต้องหา บลูเรย์ มาเก็บเลยแหละ แนะนำเลยครับ

Sena Mao คนนี้ผมชอบก้นกลม กับรูตูดครับ อยากดม อยากเลียรูตูดเธอมาก

Grin Grin Grin
[/quote]

นางฟ้า ผิวสะอาด เนียนละเอียด สวยขนาดนี้ใครจะคิดว่ามาเล่นแตกในแบบจัดเต็ม หน้าตาดูเรียบร้อยๆ

อิจฉาเลย

ปล่อยน้ำเข้ารูหอยเยอะขนาดนี้เงี่ยนมาจากไหน...

คนรักหอย

คนรักหอย

« ตอบ #116 เมื่อ: มีนาคม 07, 2018, 10:41:34 PM »

ผมไปหามามี 2 อันนี้
10musume 071015_01 Nozomi Sudo
10Musume 022115_01 Nozomi Sudou

เยี่ยมครับ เดี๋ยวนี้ผมไม่ค่อยมีเวลาตามเก็บเหมือนแต่ก่อน ช่วยๆกัน Grin

คนรักหอย

คนรักหอย

« ตอบ #117 เมื่อ: มีนาคม 07, 2018, 10:50:14 PM »

ขอบคุณมากครับ ที่จริงของผมก็จะดูทุกส่วนประกอบกันนะ คือพวกแนวหน้าสวยหุ่นไม่ดีหอยไม่สวยนี่จะไม่ค่อยชอบเลย
สำหรับผม"หุ่นกับหอย"มันต้องดีคู่กันนะ ชอบแบบหุ่นดีหอยสวย(บ้าง)ผิวสวยถึงหน้าตาจะไม่สวยมากสุดๆแต่sexyผมว่ามันน่าติดตามกว่า

ตามที่ว่ามา หุ่นหอยชอบสุดของผมก็ ameri ichinose  ตัวยอดฮิตสายuncenเมื่อ5-6ปีก่อนนั่นแหละ หอยอาจไม่ใช่ที่สุดแต่ผมชอบหุ่นและหลายๆอย่างด้วย

ปล. คนในกระทู้ Yui Matsuno ที่จขกทให้10/10 นี่ก็สุดยอดอย่างที่กล่าวจริงๆครับ หุ่นผิวหอยหน้าsexyครบ
ผมยังไม่เคยรู้จักเธอนะแต่ดูแล้วชอบเลย ดูๆแล้วก็คุณภาพของจริง ต้องกลับไปตามเก็บทุกเรื่องซะแล้ว Tongue  Tongue  Tongue

เสียดายอย่างเดียวคือ ไม่โดนเยสสดแตกใน T T Embarrassed

สุดยอดขนาดที่ยกให้เป็นเบอร์ 1 ร่างกายเธอมัน perfect มากๆ ผมจะตัดคะแนนไม่ให้เต็ม 10 ก็อย่างที่ว่า ไม่ยอมถูกแทงสดแตกในนี่แหละ บอกคำเดียวว่าถ้าเล่น uncen เป็นร้อยเป็นพันเรื่องก็จะตามเก็บหมด เสียใจมากที่สุดคือเล่นแค่ 2 เรื่อง คนนี้สุดจริงๆ ดูทีไรไม่เคยเบื่อเลย

คนรักหอย

คนรักหอย

« ตอบ #118 เมื่อ: มีนาคม 07, 2018, 11:03:59 PM »

Topic แห่งปี กูรูแห่งหอย

หอยน้อง Ai Uehara แม้จะเล่นหนังเยอะ แต่ผมว่าสภาพดีเลยนะ

อาจจะบานๆใหญ่ๆไปนิด ลุ้นตั้งแต่เธอยังไม่มา uncen ก็ตามเก็บผลงานเธออยู่ พอเล่นแบบเห็นหมดก็ยังตามเก็บหนังเธออยู่เหมือนเดิม โดยรวมหอยออกกลางๆแต่หน้าตาน่ารักดี เลยตามเก็บแบบครึ่งๆกลางๆ  Smiley

scarletremy
เหลือบไร
*

« ตอบ #119 เมื่อ: มีนาคม 09, 2018, 09:15:20 AM »

พอจะมีชื่อนักแสดงหรือรหัสภาพนี้มั้ยครับ ตามหามานานมากกก
หน้า: 1 ... 10 11 [12] 13 14 ... 24 พิมพ์