เมษายน 27, 2024, 11:11:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เดี๋ยวนี้รสนิยมการดูหนังAVของผมเปลี่ยนไปแฮะ  (อ่าน 8014 ครั้ง)
kingz9
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2019, 02:42:31 PM »

เริ่มแก่ละสิ  Wink

อู๊ย คำนี้เจ็บปวด

รับงานแปลหนัง AV สนใจทักส่วนตัวมาถามรหัส+ราคาก่อนได้

http://www.avcollectors.com/board/index.php?topic=226970.0
play...
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #11 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2019, 03:08:18 PM »

ถ้าวัย25+  ดูมากๆดูทุกวันยังไงก็เบื่อครับ  แม้แต่คนที่ชอบที่สุดก็ยังเบื่อ 
แต่เบื่อสำหรับผมคือเบื่อAVไปเลย  ไม่ได้เปลื่ยนแนวไปชอบอย่างอื่น  สเปคผมยังเหมือนเดิมตลอด

เพราะงั้นก็จะเห็นผมชอบบ่นๆว่าไม่มีอะไรจะดูอยู่บ่อยๆครับ   แต่ก็มีบางช่วงพอได้ลองเลิกดูAVไปสัก1อาทิตย์
แล้วกลับมาดู พบว่าตัวเองก็ยังชอบเหมือนเดิม  พวกคนเก่าๆที่รีไทร์ไปแล้วที่เก็บไว้นี่แหละชอบสุดละ 
แต่ถ้าดูบ่อยเกินก็เบื่ออีก  วนๆเวียนๆ

CarNaGE
AV Columnist

« ตอบ #12 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2019, 07:06:34 PM »

ตั้งแต่มีเว็ปสตีมหนัง ผมก็เก็บน้อยลงแล้วครับ เพราะเราอยากดูเรื่องไหน เราก็เข้าเวปไปดูเรื่องนั้นๆได้

ดังนั้นการจะเก็บหนังแต่ล่ะเรื่อง มันมากกว่าแค่พล็อตที่ชอบ ดาราที่ชอบ หนังเรื่องนั้นๆมันต้องมีอะไรบางอย่างที่มันทัชมากๆ จนอยากเก็บเอาไว้

เรื่องล่าสุดที่ผมเก็บก็ Stars-045 ของ Karen Ishida โน่นเลย

ปล. เรื่องนี้ของ Rinne ผมก็ดูครับ พล็อตสนุกมากๆ ดูเสร็จผมนี่โอชิ Rinne เลย ทั้งๆที่ผมไม่ชอบเครื่องหน้าสไตล์ Rinne เลยนะ
lovejoy
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #13 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2019, 08:57:54 PM »

หลังๆมานี้ผมก็ไม่ค่อยได้ดูแล้วเหมือนกันครับ วันๆก็ตามโหลดเก็บดาราที่เก็บอยู่
ทำไปทำมารู้สึกเหมือนเป็นหน้าที่ยังไงไม่รู้ ต้องเสียเวลาชีวิตวันนึงอย่างน้อยก็ต้อง 1 ชม.
มันชักไม่สนุกเหมือนเมื่อก่อนแล้วแฮะ

ไปๆมาๆผมดูทวิตดาราเอวี ดูรูปที่ลง ดูทรานสเลดที่พอจับใจความที่เจ้าหล่อนพิมพ์ได้บ้าง
กลับรู้สึกสนุกที่ได้ดูติดตามชีวิตประจำวันของสาวๆมากกว่าเก็บหนังซะงั้น

ไม่แน่ถ้าถึงวันที่ผมเริ่มเบื่อการที่ต้องเข้าเว็ปทุกคืน นั่งไล่ดูหนังใหม่ ดาวน์โหลด คัดแยก จัดระเบียบเมื่อไหร่
ผมอาจฟอร์แมต HDD ทั้ง 27 TB ที่เก็บอยู่ทิ้งมันทั้งหมด แล้วตามดูสาวๆทางทวิต ig อย่างเดียวก็ได้ ใครจะรู้ 555
gilase
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #14 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2019, 09:44:20 PM »

ผมเก็บทุกเรื่องที่ดูแล้ว "ได้อารมณ์"
ซึ่งอารมณ์ก็ขึ้นกับ ตัวดารานำ หญิงเป็นหลัก ชายก็มีผล เนื้อเรื่องหรือบทบาทก็มีผลบ้างครับ แต่น้อยกว่า
และอารมณ์ร่วมของการแสดง ก็มีผลมากๆเช่นกันครับ
praset
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #15 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2019, 03:34:13 PM »

ผมก็เพิ่งทำแบบนี้เมื่อหลายเดือนก่อน
เหตุผลเพราะหนังบางแนวนี้ผมไม่ดูเลย อย่างข่มขืนบนรถเมล์ รถไฟฟ้า
หรือว่านวดน้ำมัน ต่อให้นางเอกที่ผมชอบผมก็ลบทิ้งครับ
Hsentai

« ตอบ #16 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2019, 07:00:47 PM »

อาจจะเป็นเพราะยุคโหลดหนัง ดูออนไลน์แบบปัจจุบันมันทำให้ได้มาง่ายๆ ไม่ลุ้นเหมือนสมัยก่อนมั้งครับ
อย่างสมัยที่ต้องไปเดินหาซื้อแผ่นมันทำให้เราได้ลุ้นต้องไขว่คว้า จะดูทีต้องแอบเปิดแผ่นหาจังหวะเหมาะๆลับตาคนถึงจะได้ดูได้เสียว สัปดาห์นึงจะมีโอกาสเหมาะๆ ซักกี่ครั้งเชียว
แต่ยุคปัจจุบันเข้าเวบผ่านมือถือได้โหลดเก็บไว้ดูเมื่อไหร่ก็ได้ พอเสพถี่เข้าหนักเข้ามันเลยกลายเป็นความเคยชินแค่คิดอยากเห็นนมขาวๆ จิ้มมือถือ2ทีก็ได้เห็นทุกที่ เดี๋ยวนี้ขนาดนั่งแท้กซี่ยังดูหนังโป๊ได้มันก็เบื่อไวเป็นธรรมดาครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 09, 2019, 07:06:37 PM โดย Hsentai » บันทึกการเข้า
himitsu
AV Columnist

« ตอบ #17 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2019, 10:12:47 AM »

เดียวนี้ อะไรก็ง่าย และ รวดเร็วแล้วครับ
จะโหลด จะดู ก็ง่ายไปหมด
แถม มีช่องทาง เข้าถึง ได้หลากหลายอีก

ของผมหลักๆ ก็ตัวดาราก่อน มาพล็อตเรื่อง / แนวหนัง
แต่ช่วงไหน ไม่มีหนังเสพ ก็ดูหน้าปก จิ้มเอา แล้วลบทีหลังก็มี

แต่บางที ขี้เกียจ โหลด ก็ไปสิงตาม ทวิตเตอร์ เอา (ด้านมืดมาเต็มเลย)

Velocant
ค่ายฟ้า-ค่ายเเดง
*

NICE TO MEET YA ALL

« ตอบ #18 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2019, 02:17:10 PM »

เมื่อก่อนไปร้านเน็ตต้องรอลุ้นว่าโหลดได้ไหม ทำเลดีรึเปล่ากว่าจะได้เรื่องนึง กลายเป็นหาดูง่ายขึ้นมากครับเกณฑ์ในการเก็บหนังก็มากขึ้นตามไปด้วย "แก่เเล้วสินะ"+1 เลยครับ Embarrassed Embarrassed

หน้า: 1 [2] พิมพ์