เมษายน 28, 2024, 01:00:01 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งรู้ว่าเพื่อนขายตัว  (อ่าน 6762 ครั้ง)
ASUKIRA
AV Dedicator (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« เมื่อ: กันยายน 28, 2017, 07:17:50 PM »

ขอเล่าเลยแล้วกันนะครับ ผมมีเพื่อนผู้หญิงอยู่คนหนึ่ง ชื่อ ม. ผมเพิ่งรู้ว่าเธอขายตัว จบ

ล้อเล่นครับ ยังไม่จบ 55555 ม. เป็นเพื่อนสมัยมหาลัย รู้จักกันตอนเรียนรวม เธอเป็นผู้หญิงแบบที่ผมเรียกว่า "เนื้อ นม ไข่" หมายถึงค่อนข้างมีเนื้อ มีนม มีก้น แต่ไม่มีไข่นะครับ 55555 ผิวสองสี คล้ำนิดๆคล้ายๆคนอาบแดด สำหรับผม เธอหน้าตาธรรมดา แต่หุ่นน่ากระแทกครับ 55555 ถ้าให้เปรียบเทียบก็คล้ายๆดาราเก่าคนหนึ่ง ชื่อ Rimihi Nakamura ครับ เรื่องของเรื่องคือผมเพิ่งรู้มาว่าเธอขายตัวครับ

คืนก่อนเธอก็ลงรูปโชว์เนื้อหนังนิดๆในเฟซพร้อมแค็ปชั่นแรดๆประมาณว่า "จีบตอนใส่เสื้อผ้า แถมฟรีตอนล่อนจ้อน พูดได้คุยได้
 ครางชื่อให้ด้วย" ตามประสาของเธออะครับ ผมก็ไปไลค์ไปเม้นแซวๆตามปกติ ในเม้นก็มีเพื่อนๆทั้งหญิงทั้งชายเม้นกัน แล้วก็ผู้ชายที่ดูแล้วไม่น่าจะใช่เพื่อนเพราะค่อนข้างมีอายุ และบังเอิญเห็นเม้นนึงเม้นว่า "ชอบให้ ม. ครางชื่อพวกพี่ครับ" ซึ่งคนเม้นเป็นรุ่นพี่ผม ผมเลยงงๆว่ารู้จักกันด้วยเหรอ แล้วไม่รู้อะไรดลใจให้ทักไปถามพี่แก ซึ่งปกติผมไม่ค่อยเผือกเรื่องชาวบ้านเท่าไหร่ ทักไปคุยๆถามๆตามปกติ พี่แกก็ดันปากไว หลุดมาว่า "ม. ขายนะ มึงไม่รู้เหรอ" ผมก็ตกใจ ไม่คิดว่าคนตลกโปกฮาแบบ ม. ขายตัวด้วย
 แล้วก็ถามๆต่ออีกหน่อย เธอขายมาตั้งแต่สมัยเรียนมหาลัยใหม่ๆแล้ว เรียนจบแล้วทำงานแล้วเธอก็ยังขายอยู่ เหมือนเป็นอาชีพเสริม แต่ที่ตกใจกว่านั้นคือรับงานแบบหมู่ด้วย แต่แค่ 2-3 คนอะครับ ไม่ใช่เป็นสิบ

ก็นั่นแหละครับ เล่าสู่กันฟังเฉยๆ ไม่มีอะไร ผมก็อึ้งๆนิดๆ แต่ก็ไม่คิดจะไปถามหรือไปลองของของเธอ ถึงจะอยากลองก็เถอะ กลัวเสียเพื่อนน่ะครับ แหะๆ

We Watch AV Page

น่มน้มและมิตรภาพแห่ง AVC
อบเชยเฉยๆ
AV Publisher

อบเชยเด็กนครปฐม

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 28, 2017, 07:26:05 PM »

ผมก็เคยมีเพื่อนเป็นเด็กอ่างนะครับ
แรกๆก็ 1200 1500
หลังๆก็ฟรี

พอเริ่มรู้ตัวว่าเริ่มชอบมันแล้ว ผมก็เริ่มตีตัวออกห่าง
ด้วยกฏเหล็กที่ว่า คิดจะเป็นเสือห้ามหลงรักกระต่าย

แล้วก็ไม่ได้คุยไม่ได้เจอกันอีกเลย

กลุ่ม Telegram แจก Torrent Decensored
งานแก้เซ็นเอวีญี่ปุ่นจากคนจีนของพรี้ Darknight และ WG101
ราคา 49 บาทต่อเดือน ถ้าสนใจติดต่อ PM มาในบอร์ดได้เลย
samfisher
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 29, 2017, 07:30:24 PM »

w,j[vdlydsojvp-kpvp^jmujwso 0twfh=j;pdyov6fso6o 8odyogv'
ASUKIRA

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 30, 2017, 07:30:00 PM »

ผมก็เคยมีเพื่อนเป็นเด็กอ่างนะครับ
แรกๆก็ 1200 1500
หลังๆก็ฟรี

พอเริ่มรู้ตัวว่าเริ่มชอบมันแล้ว ผมก็เริ่มตีตัวออกห่าง
ด้วยกฏเหล็กที่ว่า คิดจะเป็นเสือห้ามหลงรักกระต่าย

แล้วก็ไม่ได้คุยไม่ได้เจอกันอีกเลย

เพื่อนได้เพื่อนเค้าว่าเพื่อนแท้นะครับ 55555

ปล. ชอบข้อความในลายเซ็นท่านจังเลยครับ

Nanustrong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2017, 05:19:26 PM »

ถ้าอยากลอง ก็ไม่ผิดหรอกครับ
ไหนๆเพื่อนก็ขายละ แฮะ
สนับสนุนให้ทุกคนเอาเพื่อนเอาฝูง
thekop681581
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2017, 07:03:06 AM »

Homo sapiens
AV Devotor (VIP)
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2017, 03:35:54 PM »

ขอถามพิกัดเลยละกันครับ เผื่อมีโอกาสจะไปใช้บริการบ้าง อิอิ
ASUKIRA

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2017, 01:59:18 AM »

ขอถามพิกัดเลยละกันครับ เผื่อมีโอกาสจะไปใช้บริการบ้าง อิอิ

สมัยมหาลัยไม่ได้เรียนในกรุงเทพน่ะครับ ขอโทษด้วยนะครับ

Dr.Fap
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2017, 04:00:46 PM »

ถ้าคุณลองคุณจะได้เพื่อนครับ

ล้อเล่นนะครับ

หน้า: [1] พิมพ์