มิถุนายน 04, 2024, 08:32:12 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] 2 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: สัมภาษณ์ดาราเอวีโดยชิมิเคน P.1 Iori Kogawa  (อ่าน 49220 ครั้ง)
shared
AV DecadonoR++ (VIP)
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« เมื่อ: ตุลาคม 07, 2017, 09:21:10 PM »

ชื่อรายการ 水道橋博士のムラっとびんびんテレビ

ดูแล้วชอบอิโอริขึ้นมา เลยหยิบส่วนไฮไลท์ๆมาแปลให้ลองอ่านกัน
จากที่ดูสัมภาษณ์นี่ ดูเป็นคนใสๆมาก เอาแบบประมาณแบบที่ไม่คิดว่าจะเข้าวงการได้เลย
(ไม่เหมือนยุย(ยูอิ ฮาตาโนะ) รายนั่นมีแฟนคนแรกตอน 3 ขวบ  )

เข้าวงการมาได้ยังไง
- แฟนเก่าแนะนำมาให้เข้าวงการ!!

ก่อนเข้าวงการเคยมาแล้วกี่คน
- ก่อนเดบิวผ่านมาแค่ 2 คน และตั้งแต่เดบิวมาในเวลาส่วนตัวไม่ได้มีอะไรกับใครเลย

งานแนวไหนที่คิดว่ายากที่สุด
- แนวที่ต้องแสดงแบบใช้คำพูดหื่นๆ เวลาพูดแล้วอายมาก
และฉากเล่นโลชั่น(ฉากเจลลื่นๆ) ไม่รู้ว่าต้องขยับยังไง ทำไงบ้าง และก็เล่นโลชั่นจะหนาวมาก

ชิมิเคนเสริมบอกว่าฉากพวกนี้จะมีอาจารย์มืออาชีพมาสอนนักแสดงให้ด้วย
//ช่วงซ้อมผู้กำกับกับ AD จะชอบแย่งกันว่าใครจะเป็นคนช่วยซ้อมให้

กราฟชีวิต

อายุ 16-17 แอบชอบรุ่นในที่ทำงานพาทไทมร้านหนังสือด้วยกัน
แต่ไม่ได้สารภาพรักไป เรื่องแบบนี้อยากให้ฝ่ายชายเป็นคนพูดมากกว่า
ก็พยายามพูดด้วย คุยด้วย ไปกินข้าวด้วยกัน แต่สุดท้ายรุ่นพี่ก็ไม่ได้พูดอะไร...

อายุ 18 มาโตเกียว เข้าโรงเรียนผู้ประกาศเสียง(ไม่แน่ใจ)

อายุ 19 มีแฟนคนแรกที่นั่น มีจูบครั้งแรก เซกส์ครั้งแรกตอนนั้น
ตอนมีเซกส์ประมาณ 7 ครั้งแรกเจ็บมาก ไม่เคยรู้สึกดีเลย
หลังจากนั้นรุ่นพี่ก็เรียนจบไป เลยเลิกกันไป
แล้วไปมีแฟนใหม่ แฟนคนใหม่ ทั้งบุคลิค นิสัย ใจคอ แย่หมด ช่วงนั้นเลยเป็นช่วงที่แย่ที่สุดในชีวิต
ตอนนั้นทั้งกระปู้ ทั้งเซกส์เลยกลายเป็นเกลียดไปเลย

ชิมิเคน: เจอแบบนั้นแล้วเข้ามาวงการ AV ได้นี่ สุดยอดจริงๆ
อิโอริ: เพราะเกลียดการแพ้ โดนบอกมาเลยตอบ อืม ไป (น่าจะหมายถึงแฟนที่บอกให้เข้าวงการ av)

ดูแล้วได้เห็นอีกมุมนึงของเหล่านักแสดงเอวีกัน ผมดูมาหลายๆตอน ดูไปแล้วผมชอบชิมิเคนตอนไม่แสดงเอวีมากนะ
เวลาพูด เวลาอะไรอย่างงี้ ดูเป็นคนตลกนิสัยดี ส่วนนักแสดงหญิงก็หลายๆคนก็บุคลิคต่างจากที่คิดไว้เลย

คลิป https://www.youtube.com/watch?v=liqjrQIueSI

สัมภาษณ์ดาราเอวีโดยชิมิเคน P.2 Mana Sakura
สัมภาษณ์ดาราเอวีโดยชิมิเคน P.3 Shouko Takahashi
สัมภาษณ์ดาราเอวีโดยชิมิเคน P.4 Ai Uehara
สัมภาษณ์ดาราเอวีโดยชิมิเคน P.5 Yui Hatano
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 15, 2017, 09:10:24 AM โดย shared » บันทึกการเข้า

Lrrp
AV Dedicator (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2017, 09:37:29 PM »

คนนี้คือคนแรกที่ได้ดูปั้ป อยากหาผลงานของเทอมาเก็บไว้เลยครับ
ส่วนตัวผมแล้วสวยมาก Grin Grin Grin
AZUMI KAWASHIMA
AV Devotor (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2017, 09:54:48 PM »

ขอบคุณครับ ชอบมากเลยคนนี้ สวยมากๆ
asasas13

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2017, 10:11:40 PM »

ขอบคุณที่ช่วยแปลครับ รายการนี้มีสัมภาษณ์ shoko ด้วย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 07, 2017, 10:14:46 PM โดย asasas13 » บันทึกการเข้า
ผู้เฒ่าเต่า
หื่นไร้ศิลปะ
*

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2017, 11:45:45 PM »

ขวัญใจเลยฮ้าฟฟฟฟคนนี้
dokushin
หื่นไร้ศิลปะ

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2017, 01:00:08 AM »

รายการนี้ เห็นสัมภาษ หลายคน ครับ

เสียดาย ผมฟังไม่รู้เรื่องครับ

ขอบคุณสำหรับ คำแปล ครับ  Grin
JudasPriest01
AV Donator (VIP)

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2017, 11:21:42 AM »

กว่าจะถึงจุดนี้ก็ต้องผ่านเรื่องแย่ๆมาเยอะสิน้า
ขอให้ประสบความสำเร็จในหน้าที่การงานนะครับ!

ส่วนชิมิเคน
จากที่อ่านมาหลายที่ผมว่าชิมิเคนแกนี่ไม่ใช่คนหื่นๆไม่มีสมองนะ
การตอบการพูดจานี่ดีมากๆ นอกจากเรื่องเซกส์แล้ว เราเรียนรู้อะไรจากเค้าได้อีกเยอะครับ
โคตรไอดอล 5555555555
tingnood
AV DedicataR+ (VIP)
*

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2017, 12:19:42 PM »

แปลได้ลองแปลมาอีกครับ รอติดตามผลงานครับ
toyotaway

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2017, 03:46:00 PM »

ผมชอบนางเอกที่มีลีลาการจูบที่เล้าใจ iori เป็นหนึ่งคน ที่ทุกอันต้องโหลด สีหน้าและแววตาดี แม้หนังระยะหลังไม่ค่อยแจ่มเท่าไหร่ แต่ก็โหลดมาดูทุกอันเผื่อลุ้นเจอแจ่มๆๆ
shared
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2017, 04:50:58 PM »

กว่าจะถึงจุดนี้ก็ต้องผ่านเรื่องแย่ๆมาเยอะสิน้า
ขอให้ประสบความสำเร็จในหน้าที่การงานนะครับ!

ส่วนชิมิเคน
จากที่อ่านมาหลายที่ผมว่าชิมิเคนแกนี่ไม่ใช่คนหื่นๆไม่มีสมองนะ
การตอบการพูดจานี่ดีมากๆ นอกจากเรื่องเซกส์แล้ว เราเรียนรู้อะไรจากเค้าได้อีกเยอะครับ
โคตรไอดอล 5555555555

ตลกตรงที่ถามนักแสดงหญิงว่าพูดถึง ชิมิเคน นึกถึงอะไร
แทบทุกคนตอบ ไม่ อึ ก็ รูก้น
บอก ชิมิเคนชอบเลียรูก้น สมมุติถ้าระหว่างถ่ายทำมีอึออกมาก็ไม่ต้องกลัว ชิมิเคนคงกินให้

หน้า: [1] 2 3 พิมพ์