เมษายน 29, 2024, 08:19:00 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: [1] พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่ทราบว่ามีใครรู้จักเฮียจืดมั้ยครับ  (อ่าน 2700 ครั้ง)
mamoung123
ปลิงน้อย
*

« เมื่อ: ธันวาคม 27, 2017, 12:59:28 PM »

คือผมสั่งของจากเว็บเฮียจืดไปเมื่อไม่นานมานี้แต่ยังไม่ได้ของเลยครับติดต่อไปทุกช่องทางแล้วก็ยังติดต่อไม่ได้ไม่ทราบว่าเฮียแกหายไปไหนเมื่อกลางปียังจัดกิจกรรมลดราคาอยู่เลยหรือว่าเฮียแกโดนจับไปแล้วหว่า

เฮียจืดเว็บนี้อ่ะครับของเขาดีจริงๆผมสั่งหลายรอบแล้วแต่มามีปัญหาเอาตอนนี้นี่แหละ
http://www.jimijung2.com/
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 28, 2017, 12:32:04 AM โดย mamoung123 » บันทึกการเข้า
j1tth4
AV Dedicator (VIP)
พยาธิตัวเหงียน

« ตอบ #1 เมื่อ: มกราคม 18, 2018, 05:01:43 PM »

ติดต่อแกไม่ได้เหมือนกันครับ เคยซื้อของกับแกอยู่เหมือนกัน
mamoung123
ปลิงน้อย
*

« ตอบ #2 เมื่อ: มกราคม 20, 2018, 02:26:56 AM »

เมื่ออาทิตย์ที่แล้วผมติดต่อได้แล้วครับเห็นบอกว่ากำลังย้ายร้าน แล้วผมติดใจเพิ่งโทรติดต่อไปใหม่ก็โทรไม่ติดเหมือนเดิมอีกแล้ว สงสัยต้องแอบทำใจเผื่อไว้ด้วยแล้ว Huh?
หน้า: [1] พิมพ์