เมษายน 27, 2024, 02:22:48 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
kilza3203201 และ 18 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 61 62 [63] 64 65 ... 128 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีกระทู้รวบรวมแนะนำหนังอาร์/เซ็กซี่ของญี่ปุ่นบ้างครับ  (อ่าน 720357 ครั้ง)
pasunna
AV Dedicator (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ

« ตอบ #620 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2020, 01:19:22 PM »

แปลกแฮะ ผมว่าฉากฉีกถุงน่องกับล้วงขาอ่อนหนักกว่าอีกนะ ไม่มีใครโฟกัสกันเลยเหรอ Cheesy
หรือเพราะผมชอบถุงน่อง เหอๆ

ผมเขียนพวกนิยายเรื่องเสียว และอีโรติคแฟนตาซีอยู่ในพวกเวปนิยาย แวะเข้าไปอุดหนุนกันได้นะครับ
https://fictionlog.co/u/Pasunna-Zacrifa
บอส
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #621 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2020, 02:53:33 AM »

Wink
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 14, 2020, 06:29:45 PM โดย บอส » บันทึกการเข้า
xxredees
AV DecadonoR++ (VIP)
*

« ตอบ #622 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2020, 07:45:10 AM »

อยากดูบ้างงงง รอๆ
มาแล้วครับลิ้งดูฟรี แต่อาจจะไม่ค่อยชัดนิดนึง
https://mixdrop.co/e/gnjop74nblw04
ขอบคุณครับ
ถ้ารัก shiraishi อย่าลืมphotobookเล่มใหม่นะครับ เอาให้เกิน5แสนเลย
ผมล่ะโคตรอยากได้เลยครับ แต่ติดที่ว่าไม่สามารถเก็บแบบ physical จริงๆ ถ้ามีขายแบบ digital ผมนี่ไม่รอช้าแน่
หรือใครมีช่องทางที่สามารถสั่งซื้อแล้วให้เค้าสแกนส่งให้แบบชัดๆหน่อยมั้ยครับ พร้อมจ่ายเพิ่มให้เลย
xxredees
*

« ตอบ #623 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2020, 07:47:36 AM »

อยากให้มีคนทำ how to ในการดู U-NEXT จังครับ อยากดูหลายเรื่องมากแต่ทำไม่เป็น
ถ้าผมมีเวลาและไม่ขี้เกียจก็ว่าจะทำอยู่ครับ
ผมใช้ทั้ง unext/rakuten tv/dmm/kindleJP/grajapa(shueisha)
lang_mu
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #624 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2020, 01:14:34 PM »

อยากดูบ้างงงง รอๆ
มาแล้วครับลิ้งดูฟรี แต่อาจจะไม่ค่อยชัดนิดนึง
https://mixdrop.co/e/gnjop74nblw04

ขอบคุณมากครับ ไล่ดูไปเรื่อยๆ ไม่มีซับ เลยเน้นฉากสำคัญ กว่าจะเจอ 555
นาทีที่ 1:33:00 พอดีเป๊ะครับ เกือบเห็นจุกเลยทีเดียว เข้าใจเลยครับ อิจฉาลุงนั่นมากจริงๆ
lang_mu
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #625 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2020, 01:15:29 PM »

แปลกแฮะ ผมว่าฉากฉีกถุงน่องกับล้วงขาอ่อนหนักกว่าอีกนะ ไม่มีใครโฟกัสกันเลยเหรอ Cheesy
หรือเพราะผมชอบถุงน่อง เหอๆ

ฉีกถุงน่อง ล้วงขาอ่อน ผมก็ขึ้นนะครับ แต่เข้าใจว่า อาจจะใช้ตัวแสดงแทนได้อยู่...แต่ถึงขนาดนี้แล้ว ผมว่าเล่นเองหมดแหละครับ ยิ่งอิจฉาลุงหนักไปอีก
eyeshield999
ปลิงควาย
*

« ตอบ #626 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2020, 06:49:18 PM »

ใช้ตัวแสดงแทน สลับการแสดงจริงครับ

ลองไปดูดีๆ มันเป็นการตัดต่อที่เนียนมากๆ

จะมีฉากที่ซูมเห็นหน้า และเห็นไกลๆ

ระดับนี้ ถ้าใช้ตัวแสดงแทน เขาก็ไม่มาบอกว่า ใช้ตัวแสดงแทนหรอกครับ

เขาก็เนียนๆ กันไป ให้เข้าใจว่า แสดงเองจริงๆ

ปล.ส่วนฉากเห็นเนินหน้าอกก็มีการตัดเข้ามาให้เห็น ให้ดูเหมือนแสดงเองจริงๆ เท่านั้นครับ

ปล2. ส่วนใครที่คิดว่า แสดงเองจริงๆ ก็ให้คิดแบบนั้นดีกว่าครับ
แต่ที่ผมเข้ามาตอบก็เพราะอยากให้สังเกตกันดีๆ มันมีการตัดต่อในฉากนั้น เยอะมากๆ ครับ
xxredees
*

« ตอบ #627 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2020, 08:50:05 PM »

ใช้ตัวแสดงแทน สลับการแสดงจริงครับ

ลองไปดูดีๆ มันเป็นการตัดต่อที่เนียนมากๆ

จะมีฉากที่ซูมเห็นหน้า และเห็นไกลๆ

ระดับนี้ ถ้าใช้ตัวแสดงแทน เขาก็ไม่มาบอกว่า ใช้ตัวแสดงแทนหรอกครับ

เขาก็เนียนๆ กันไป ให้เข้าใจว่า แสดงเองจริงๆ

ปล.ส่วนฉากเห็นเนินหน้าอกก็มีการตัดเข้ามาให้เห็น ให้ดูเหมือนแสดงเองจริงๆ เท่านั้นครับ

ปล2. ส่วนใครที่คิดว่า แสดงเองจริงๆ ก็ให้คิดแบบนั้นดีกว่าครับ
แต่ที่ผมเข้ามาตอบก็เพราะอยากให้สังเกตกันดีๆ มันมีการตัดต่อในฉากนั้น เยอะมากๆ ครับ
ผมไม่ได้คิดเองหรือว่าอยากคิดว่าแสดงเองจริงๆหรอกครับ
ตรงกันข้าม ผมตั้งธงไว้ก่อนดูเลยว่าต้องมีการใช้ตัวแสดงแทนเวลามีการตัดฉากแน่นอน
แต่หลักฐานมันทำให้ผมคิดเป็นอื่นไม่ได้เลย เพราะลายเส้นเลือดที่หน้าอกมันอยู่ตำแหน่งเดียวกันเป๊ะซึ่งมันแทบเป็นไปไม่ได้เลยว่าลายเส้นเลือดของตัวแสดงแทนจะเหมือนกันขนาดนั้น ยังไม่นับไฝที่อยู่ตำแหน่งเดียวกันเป๊ะเหมือนกัน แต่ไฝก็ยังคิดได้ว่าใช้แต้มสีเอาได้
pasunna
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #628 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2020, 09:07:00 PM »

ส่วนตัวก็คิดว่าเล่นจริงนะ
คือตกลงรับบทมาแล้วตัวเธอคงรู้สโคปงานแล้ว
ไม่แน่ใจเหมือนกันว่าทางญี่ปุ่นเขาซีเรียสเรื่องนี้แค่ไหน

ที่เคยอ่านมาเกี่ยวกับไอดอลไม่แน่ใจเหมือนกันว่าถูกแค่ไหนถ้าผิดขออภัย
เขาบอกว่าถ้าว่ากันตามจริงคือไอดอลน่ะอาจจะดังในกลุ่มคนเสพย์ไอดอลก็จริง
แต่ถ้าเทียบกับทางฝั่งที่เขาเป็นดารานักแสดงจริงๆนี่เทียบไม่ได้นะ
ทางฝั่งดาราจริงๆเขายังเล่นจริงกันเยอะแยะเลย
แล้วเธอจะมาเรื่องมากขอตัวแสดงแทนนั่นนี่มันก็ดูจะเยอะไปหน่อย
เพราะฉากอาจดูแรง แต่ก็ไม่ใช่ฉากที่มีเซ็กซ์อะไรจริงๆ ไม่เห็นอะไรมากกว่าเนินนมขาอ่อนเลย
เธอถ่ายชุดว่ายน้ำอะไรยังเห็นมากกว่านี้เลย
ตัวเธอเองก็เตรียมจะแกรดอยู่แล้วด้วย
ถ้ามัวเล่นตัวเยอะ เลือกงานมากๆ สู้โชว์สปิริตไปเลยอาจจะดีกว่า

ปล.ผมมั่ว มโน จับแพะชนแกะล้วนๆ

ผมเขียนพวกนิยายเรื่องเสียว และอีโรติคแฟนตาซีอยู่ในพวกเวปนิยาย แวะเข้าไปอุดหนุนกันได้นะครับ
https://fictionlog.co/u/Pasunna-Zacrifa
k_taro
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #629 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2020, 09:37:10 PM »

ผมว่าจริงหรือไม่จริงมันก็เป็นไปได้ทั้งคู่
เหตุผลที่ไม่จริง เพราะเห็นหน้าไม่เห็นนม เห็นนมไม่เห็นหน้า และถ้าเป็นตัวจริงคนญี่ปุ่นหน้าจะพูดถึงมากกว่านี้ ขนาดมีclipหลอกว่าเห็นหัวนมshiraishiวันเดียวยังมีคนญี่ปุ่นกดเข้าไปดู2ล้านครั้ง หรือphotobookเล่มใหม่แค่ชุดชั้นในก็มีคนpostไม่รู้กี่ครั้งแล้ว
เหตุผลที่จริง idolที่จบการศึกษาส่วนใหญ่จะอยากไปเป็นนักแสดง shiraishiก็เป็นหนึ่งในนั้น ตัวเธอเองก็ไม่น่าจะเรื่องมากอะไร
shirsishiอาจจะเป็นidol groupอันดับ1ก็จริง แต่จัดอันดับidolที่ผู้ชายชอบเธอยังไม่เคยติด1ใน10เลย
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 15, 2020, 10:12:10 PM โดย k_taro » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 ... 61 62 [63] 64 65 ... 128 พิมพ์