เมษายน 27, 2024, 02:29:33 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
kilza3203201 และ 13 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 ... 69 70 [71] 72 73 ... 128 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากให้มีกระทู้รวบรวมแนะนำหนังอาร์/เซ็กซี่ของญี่ปุ่นบ้างครับ  (อ่าน 720364 ครั้ง)
KinLer
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #700 เมื่อ: มกราคม 23, 2021, 10:01:38 PM »

https://www.rijula.com/rijuplay/7727-1-1

fancy  2020

มีใครมีลิ้ง เรื่องนี้ ชัดๆไหม อะ ลิ้ง ออนไลน์ ทอเร้น โหลดไรก็ได้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 23, 2021, 10:03:47 PM โดย KinLer » บันทึกการเข้า
xxredees
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #701 เมื่อ: มกราคม 24, 2021, 08:48:16 AM »

มีเว็บให้เช่าเว็บอื่นบ้างไหมครับ DMM มันไม่ให้เช่าเลยอะครับ มันบอกว่าอยู่นอกญี่ปุ่น อยากดูเรื่องนี้มากเลย หาไม่เจอเลยครับ  Embarrassed

ถ้าเป็นไปได้ผมขอเช่าท่านดูได้ไหมอะครับ
ต้องใช้ vpn มุดไปญี่ปุ่นก่อนครับ vpn ฟรีก็ได้
ผมเช่าดูเสร็จก็ไม่ได้เก็บไว้น่ะครับ 2 วันมันก็หมดอายุแล้ว
จะแคปเก็บไว้ก็ทำไม่ได้เพราะ driver nvidia เดี๋ยวนี้ถ้าวิดิโอที่ติด DRM เวลาแคปมันจะแคปไม่ได้เลย เห็นเป็นจอมืดๆแทน ไม่รู้ต้องแก้ยังไงเหมือนกันครับ
violencez
พยาธิตัวเหงียน
*

« ตอบ #702 เมื่อ: มกราคม 24, 2021, 11:15:12 AM »

มีเว็บให้เช่าเว็บอื่นบ้างไหมครับ DMM มันไม่ให้เช่าเลยอะครับ มันบอกว่าอยู่นอกญี่ปุ่น อยากดูเรื่องนี้มากเลย หาไม่เจอเลยครับ  Embarrassed

ถ้าเป็นไปได้ผมขอเช่าท่านดูได้ไหมอะครับ
ต้องใช้ vpn มุดไปญี่ปุ่นก่อนครับ vpn ฟรีก็ได้
ผมเช่าดูเสร็จก็ไม่ได้เก็บไว้น่ะครับ 2 วันมันก็หมดอายุแล้ว
จะแคปเก็บไว้ก็ทำไม่ได้เพราะ driver nvidia เดี๋ยวนี้ถ้าวิดิโอที่ติด DRM เวลาแคปมันจะแคปไม่ได้เลย เห็นเป็นจอมืดๆแทน ไม่รู้ต้องแก้ยังไงเหมือนกันครับ
อ่อขอบคุณครับ  เช่าแค่ 2 วัน ราคา 500 กว่าบาทเลยเหรอครับ
k_taro
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #703 เมื่อ: มกราคม 25, 2021, 03:20:35 PM »

Yuka Masuda อดีต AKB48 ก็มาร่วมแสดงเป็นดารา AV ใน naked director ss2 อีกคน

นิตยสารflashเล่มล่าสุดบอกเหตุผลที่เลือกmasudaก็เพราะความใจกล้า เนื่องจากตอนเธอมาทดสอบหน้ากล้อง เธอก็แก้ผ้าให้ดูเลย
Hitomitokushada
นักเขียนนิยายอีโรติก
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #704 เมื่อ: มกราคม 25, 2021, 06:35:59 PM »

Yuka Masuda อดีต AKB48 ก็มาร่วมแสดงเป็นดารา AV ใน naked director ss2 อีกคน

อื้อ หืออออ

นิตยสารflashเล่มล่าสุดบอกเหตุผลที่เลือกmasudaก็เพราะความใจกล้า เนื่องจากตอนเธอมาทดสอบหน้ากล้อง เธอก็แก้ผ้าให้ดูเลย

ผมเขียนนิยายอีโรติกอยู่ครับติดตามผลงานได้ทาง https://hitomitokushada.readawrite.com
xxredees
*

« ตอบ #705 เมื่อ: มกราคม 26, 2021, 02:50:21 PM »

สงสัยงานนี้จะอดเห็น mariya nishiguchi แก้ผ้าซะแล้ว
ลือว่าบทของเธอเป็น tarento ที่มีปัญหากับต้นสังกัดชื่อดัง แล้วพวกพระเอกจะเป็นฝ่ายที่ช่วยเหลือเธอ
ซึ่งบทไม่ใช่ดาราav และไม่มีบทเปลือยด้วย

จบกัน 😓

ยังไงก็ฟังหูไว้หูนะครับ แค่ข่าวลือ แต่ผมว่าก็น่าจะจริง เพราะถ้ามีเปลือยป่านนี้สื่อ gossip คงตีข่าวคอนเฟิมกันยกใหญ่และ

ขอให้ผมคิดผิดเถอะ
k_taro
AV Professor
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #706 เมื่อ: มกราคม 26, 2021, 03:11:02 PM »

สงสัยงานนี้จะอดเห็น mariya nishiguchi แก้ผ้าซะแล้ว
ลือว่าบทของเธอเป็น tarento ที่มีปัญหากับต้นสังกัดชื่อดัง แล้วพวกพระเอกจะเป็นฝ่ายที่ช่วยเหลือเธอ
ซึ่งบทไม่ใช่ดาราav และไม่มีบทเปลือยด้วย

จบกัน 😓

ยังไงก็ฟังหูไว้หูนะครับ แค่ข่าวลือ แต่ผมว่าก็น่าจะจริง เพราะถ้ามีเปลือยป่านนี้สื่อ gossip คงตีข่าวคอนเฟิมกันยกใหญ่และ

talantที่มีปัญหากับต้นสังกัด นี่มันเรื่องจริงแล้วนี่ครับ เห็นมีบางคนบอกว่าเธออาจจะเป็นแค่ตัวประกอบในเรื่อง
xxredees
*

« ตอบ #707 เมื่อ: มกราคม 26, 2021, 04:52:28 PM »

จบกัน 😓

talantที่มีปัญหากับต้นสังกัด นี่มันเรื่องจริงแล้วนี่ครับ เห็นมีบางคนบอกว่าเธออาจจะเป็นแค่ตัวประกอบในเรื่อง
เห็นว่าดัดแปลงมาจากเรื่องจริงที่ muranishi หรือพระเอกในเรื่องตัวจริงเคยมีปัญหากับค่ายจอห์นนี่เกี่ยวกับเด็กในสังกัดน่ะครับ แล้วก็มาคล้ายกับเรื่องของ mariya เองที่เคยมีปัญหากับสังกัดด้วยอีกคน

แค่ข่าวลือน่ะครับ ยังไงเดี๋ยวไม่นานก็ออกมาให้ดูกันแล้ว
KENSHIN
วุฒิสมาชิกเอวี
**

« ตอบ #708 เมื่อ: มกราคม 27, 2021, 05:51:24 AM »

メビウスの悪女 赤い部屋

เรื่องนี้มีให้โหลดยังครับ

จนถึงตอนนี้ใครเจอแหล่งโหลดเรื่องนี้แล้วบ้างครับ หายากมาก

ยังหาไม่เจอเลยเรื่องนี้
xxredees
*

« ตอบ #709 เมื่อ: มกราคม 27, 2021, 07:58:18 AM »

メビウスの悪女 赤い部屋

เรื่องนี้มีให้โหลดยังครับ

จนถึงตอนนี้ใครเจอแหล่งโหลดเรื่องนี้แล้วบ้างครับ หายากมาก

ยังหาไม่เจอเลยเรื่องนี้
เรื่องนี้ยังไม่มีที่ไหนเอามาให้โหลดครับ แต่ตัวนางเองออก hair nude pb เห็นมากกว่าในหนังเยอะครับ 55
พูดแล้วก็น่าเซ็ง หนัง r ญี่ปุ่นหาโหลดยากเกินไปจริงๆ เทียบกับฝั่งเกาหลีแล้วคนละเรื่องกันเลย ฝั่งนั้นมีละลานตา 😑
หน้า: 1 ... 69 70 [71] 72 73 ... 128 พิมพ์