มิถุนายน 07, 2024, 04:35:56 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: คิดว่าอะไรเป็นสาเหตุที่ทำให้ Takasho ยอดขายไม่มีตกเลยครับ  (อ่าน 18727 ครั้ง)
xxredees
AV DecadonoR++ (VIP)
คณะปฏิสนธิแห่งชาติ
*

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 04, 2018, 08:02:04 PM »

เช็คจากเว็บไหนหรอคับ จขกท.  Grin Grin
dmm.co.jp ครับ

เพราะความสวยมังครับ ลีลาไม่เท่าไหร่แต่ความสวยทิ่มตาจิงๆ ขนาดผมไม่ใช่แฟนคลับ เห็นปกสวยๆยังอดโหลดไม่ได้ Cheesy
จริงครับ ผมว่าเธอเป็นคนที่ขึ้นกล้องมากๆ ทั้งภาพนิ่งและเคลื่อนไหวเลย
auraball
AV Devotor (VIP)
โอตาคุกิติมศักดิ์

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 04, 2018, 08:04:18 PM »

ไม่รู้สิครับ Takasho ผมลบไปหมดแล้ว

กลับ load Yua มาแทน แม้รู้ว่าจะเฟคๆ 5555
Rpspear
ผู้ชำนาญการเอวี
*

That's Right...

« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 04, 2018, 08:13:41 PM »

ตอนหลังเฉยๆกับ Takasho ลีลาไม่เร้าใจเลย ชอบYua Mikami มากกว่าพัฒนาขึ้น ลีลาดีมากๆ

เห็นด้วยครับๆ

| AKIA | Akari Maijima | Arina Hashimoto | Tsubasa Amami | Suzu Mitake | Chinami Ito | Mao Hamasaki |
Samantan
AV Dedicator (VIP)
วุฒิสมาชิกเอวี

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 04, 2018, 09:16:57 PM »

ึคนญี่ปุ่นบ้านมครับ ยิ่งถ้าสวยๆ หน้าตาดีๆ หน่อยแล้วนมใหญ่นี่ ขายดิบขายดีเลย

แต่!!!! Takasho ขายดีขนาดนี้เลยเหรอ Huh?? ผมไม่ยักกะรู้แฮะ ผมคิดว่า Yua Mikami น่าจะขายดีกว่านะครับ แต่ก็เข้าไปดูใน dmm ไม่ได้แฮะ ของผมโดนบล๊อก เจาะเข้าไปไม่ได้เลย ^ ^"

KimJAV
ผู้ชำนาญการเอวี
*

« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 04, 2018, 09:26:44 PM »

ส่วนตัวเฉยๆ โหลดมาดูช่วงแรกๆ เท่านั้น ช่วงหลังๆ เล่นกี่เรื่องต่อกี่เรื่องก็บทบาทเดิมๆ ฉากร่วมเพศเดิมๆ ดูเรื่องเก่า กับใหม่ไม่เห็นความแตกต่าง เลยไม่ได้โหลดมาดูเลย และของเก่าก็ลบทิ้งไปหมดแล้วครับ
lovejoy
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด
*

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 04, 2018, 09:37:47 PM »

ผมว่าทาคาโชนี่เหมือนมี 2 บุคคลิกเลยนะครับ ด้านเซ็กซี่กับเป็นสาวร็อค และลุคมันขัดกันมากๆเลย
รู้อยู่ว่าทำวงด้วย แต่คิดว่าจะออกไปในแนวเซ็กซี่นุ่งน้อยห่มน้อยโชว์จุดเด่นของดีของตัวเอง แต่นี่เล่นใส่ชุดดำหลวมโคร่ง
กางเกงขายาวสีดำ ลุคดูไม่เซ็กซี่เลยสักนิด จนรู้สึกสนใจหาเพลงของวงมาฟัง อยากบอกเลยครับว่าวงนี้ไม่ธรรมดาเลย
เพลงดีมาก เล่นดี ดนตรีแน่นใช้ได้เลย นักร้องก็เสียงดีมาก มีกลิ่นอายของอุทาดะอยู่ในเนื้อเสียงด้วย เป็นวงร็อคที่มีกลิ่นอาย
ของเจร็อคผสมกับเมทัลแบบตลาดสากล เผลอๆเพลงดีกว่าวง scandal ด้วยซ้ำ ติดที่นักร้องดันไม่สวยนี่แหละ แต่ก็นะ
เขาขายเสียง กีตาร์ของทาคาโชก็ไม่ธรรมดานะครับ ใครจะคิดว่าดาราเอวีเซ็กซี่ๆจะเล่นได้ขนาดนี้ กลางวันถ่ายแบบเล่นเอวี
กลางคืนก็สะพายกีตาร์เล่นเพลงร็อค อยากบอกว่าผมนี่ทึ่งจริงๆ
นอกเรื่องมากไปหน่อยขอโทษทีครับ แต่ผมมองว่านี่ก็เป็นเสน่ห์อย่างนึงที่ทำให้ผมเก็บหนังเธอทุกเรื่องเลยครับ
bkk
AV addict

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 04, 2018, 09:43:36 PM »

คนอื่นไม่รุ้ แต่ผมตามเพราะนมน้องเค้าเป็นหลัก  Grin Grin Grin
okko
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 04, 2018, 10:14:47 PM »

เอาจากตัวผมเองนะ ตอน5 เรื่องแรกผมนี่รอเลย แต่หนังน้องเค้าหลังๆนี่ไม่ได้รอแล้ว

ไม่ใช่น้องไม่ดีนะ สวย หุ่นดี ลีลาดี แต่มันไม่เร้าใจ เพราะผมเห็นอยากเห็นน้องเค้าโดนหนักๆ โหดๆ นี่มันสวยแต่เดิมๆไง

อ้าวแล้วทำไมเกี่ยวกับยอดขาย 555

ก็คือผมบ่นแบบนี้ แต่ก็ยังเก็บหนังน้องเค้าทุกเรื่อง ถ้าผมอยู่เจผมก็คงซื้อเก็บทุกเรื่อง คือเดิมๆแหละ แต่สวย หุ่นเทพ ยังไงก็เก็บ  Cool

AVkita46
เสนาธิการเอวี
*

!!!

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 04, 2018, 11:08:07 PM »

ชอบนางเวลาทำ Paizuri มากครับ จริตมันทำให้คนดูฟินมาก
xxredees
*

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 04, 2018, 11:34:25 PM »

ผมว่าทาคาโชนี่เหมือนมี 2 บุคคลิกเลยนะครับ ด้านเซ็กซี่กับเป็นสาวร็อค และลุคมันขัดกันมากๆเลย
รู้อยู่ว่าทำวงด้วย แต่คิดว่าจะออกไปในแนวเซ็กซี่นุ่งน้อยห่มน้อยโชว์จุดเด่นของดีของตัวเอง แต่นี่เล่นใส่ชุดดำหลวมโคร่ง
กางเกงขายาวสีดำ ลุคดูไม่เซ็กซี่เลยสักนิด จนรู้สึกสนใจหาเพลงของวงมาฟัง อยากบอกเลยครับว่าวงนี้ไม่ธรรมดาเลย
เพลงดีมาก เล่นดี ดนตรีแน่นใช้ได้เลย นักร้องก็เสียงดีมาก มีกลิ่นอายของอุทาดะอยู่ในเนื้อเสียงด้วย เป็นวงร็อคที่มีกลิ่นอาย
ของเจร็อคผสมกับเมทัลแบบตลาดสากล เผลอๆเพลงดีกว่าวง scandal ด้วยซ้ำ ติดที่นักร้องดันไม่สวยนี่แหละ แต่ก็นะ
เขาขายเสียง กีตาร์ของทาคาโชก็ไม่ธรรมดานะครับ ใครจะคิดว่าดาราเอวีเซ็กซี่ๆจะเล่นได้ขนาดนี้ กลางวันถ่ายแบบเล่นเอวี
กลางคืนก็สะพายกีตาร์เล่นเพลงร็อค อยากบอกว่าผมนี่ทึ่งจริงๆ
นอกเรื่องมากไปหน่อยขอโทษทีครับ แต่ผมมองว่านี่ก็เป็นเสน่ห์อย่างนึงที่ทำให้ผมเก็บหนังเธอทุกเรื่องเลยครับ

เห็นด้วยอย่างยิ่งเลยครับ ผมเห็นในทวิตเตอร์เวลาเธอเป็นร๊อคเกอร์สาวแล้วอารมณ์ขึ้นต้องเอาหนังมาดูเลย มันคงเหมือนอยู่ๆได้เห็นเซเลบมาเล่นหนัง av ไปด้วยเลยมั้ง Grin
หน้า: 1 [2] 3 4 พิมพ์