พฤษภาคม 24, 2024, 06:16:40 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: AVC เปิดเฟสและโซเชี่ยลใหม่ เพื่อนๆช่วยกดไลค์ติดตามด้วย
เวบเข้าสู่ปีที่ 15 แล้ว ท่านสามารถช่วยเหลือเวบได้โดยสมัคร VIP (ตลอดชีพ) อ่านคอมเมนท์จากผู้ใช้งานจริง ที่นี่

หน้าแรก   ช่วยเหลือ เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
0 สมาชิก และ 1 บุคคลทั่วไป กำลังดูหัวข้อนี้ « หน้าที่แล้ว ต่อไป »
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำดาราฝั่งตะวันตกหุ่นเอเชียให้ทีครับ  (อ่าน 18447 ครั้ง)
Kaede@_@
นักสะสมเอวี
*

« ตอบ #10 เมื่อ: มกราคม 09, 2018, 12:08:54 AM »

little Caprice  พอได้มั้ยครับ พึ่งมี ยูสนึงเจอในไทย

007
ผู้บัญชาการเอวีสูงสุด

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #11 เมื่อ: มกราคม 09, 2018, 05:13:26 AM »

ชอบบางๆ สาวรัสเชียเป็นไง

Gina Gerson
play...
AV Dedicator (VIP)

« ตอบ #12 เมื่อ: มกราคม 09, 2018, 08:28:32 AM »

อยากจะบอกว่าผมก็หาดูอยู่ตลอดนะ ประเภทหุ่นบางๆผิวเนียนๆแบบเอเชียเนี่ย  แต่ถ้าจะเอาหน้าสวยด้วยคือหายากมากครับ
นอกจากคนที่ดังๆใครๆก็รู้จักอยู่แล้ว  อื่นๆที่ผมหาจากที่เคยดูจนตาลายก็ไม่ค่อยจะมีนะที่สวยๆชัดเจน search เพิ่มก็แล้ว

อย่าง lena Anderson สำหรับผมนี่ก็ว่าก็คือสุดๆแล้วเหมือนกัน  ผมว่าสไตล์แบบนี้มันก็หายากพอกันนะไม่ว่าฝรั่งหรือเอเชีย 

Hiryo

« ตอบ #13 เมื่อ: มกราคม 09, 2018, 08:34:21 AM »

abigaile johnson ละไว้ในฐานะที่ใครๆก็รู้จัก
aiden ashley หุ่นเธอเพรียวก็จริง แต่ค่อนข้างเป็นทรงกระบอกไปหน่อยครับ
arya fae หน้าสวย แต่ไม่ชอบผู้หญิงมีรอยสัหใหญ่ๆครับ แล้วก็หุ่นเธอโครงใหญ่ไปนิด
hannah hays คนนี้แจ่มมากครับ เยิ่ยมๆ
nancy a คนนี้หุ่นดีมากเลย แต่หน้าสไตล์นี้ผมไม่ใช่เสปคผมครับ บอกไม่ถูกเหมือนกัน
MissAlice amateur ยอดเยี่ยมและเยี่ยมยอดครับ แต่ดูผ่านๆไม่เห็นเธอเล่นฉากเซ็กส์กับผู้ชายเลยนะมีแต่โชว์ ถ้างั้นก็ต้องอยู่กรุํปเดียวกับ Emily Bloom แต่ยังเทียบ Emily Bloom ไม่ได้
little Caprice สวย แต่หุ่นยังดูหนาไปสำหรับผมครับ ถ้าจัดในญี่ปุ่นคงอยู่ประมาณค่าย E-Body แต่ผมอยู่สาย Prestige
Gina Gerson ไม่ชอบผู้หญิงผิวแทนครับ แล้วก็ผิวเธอไม่เนียนด้วย

ขอบคุณทุกท่านมากครับ ได้มาเพิ่มหลายชื่อเลย หลายคนที่ผมวิจารณ์ไปอาจต้องใช้เวลาไปดูใหม่ เพราะเสิร์ชดูผ่านๆ ยังไม่ได้ลงละเอียดมาก เดี๋ยวว่างๆจะไปดูอีกรอบครับ
Hiryo

« ตอบ #14 เมื่อ: มกราคม 09, 2018, 08:35:43 AM »

ท่าน play หุ่นเสปคคล้ายๆผมนะ แต่ผมเน้นหน้าด้วยอ่ะครับ แล้วก็บางทีไม่ต้องเพรียวขนาดท่าน play ก็ได้
บางแก้วขนฟู
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #15 เมื่อ: มกราคม 09, 2018, 12:39:57 PM »

ผมก็ชอบฝรั่งสวยนะ แนวบางกรอบ ไม่เน้นหน้าอก

1. Lana Rhoades - คนนี้หน้าสวยดีนะ แต่หน้าอกใหญ่ ออกแนวมีเนื้อมีหนังหน่อย
2. Foxy Di - แนวเด็กๆตัวเล็กๆ
3. Dolly Leigh
4. Krystal Boyd - สุดยอดที่สุดสำหรับผมแล้วคนนี้
5. Daisy Summers - ฝรั่งหมวยเลย
6. Kali Roses - สวยนะ แต่หลังมีรอยสัก

Hiryo

« ตอบ #16 เมื่อ: มกราคม 09, 2018, 01:15:51 PM »

ผมก็ชอบฝรั่งสวยนะ แนวบางกรอบ ไม่เน้นหน้าอก

1. Lana Rhoades - คนนี้หน้าสวยดีนะ แต่หน้าอกใหญ่ ออกแนวมีเนื้อมีหนังหน่อย
2. Foxy Di - แนวเด็กๆตัวเล็กๆ
3. Dolly Leigh
4. Krystal Boyd - สุดยอดที่สุดสำหรับผมแล้วคนนี้
5. Daisy Summers - ฝรั่งหมวยเลย
6. Kali Roses - สวยนะ แต่หลังมีรอยสัก

1. Lana Rhoades ตัวใหญ่ไปนิดสำหรับผมครับ
2. Foxy Di น้องผิวแทน แต่ผมชอบแบบขาวๆครับ
3. Dolly Leigh ขาววิ้งมาก แต่ออกแนวอวบๆไปหน่อยครับ กับเธอชอบทำปากกว้างเวลาเสียว มันเลยดูไม่สวยเลย
4. Krystal Boyd คนนี้ดีทุกอย่างนะ แต่ไม่รู้ทำไม ผมไม่ชอบหน้าสไตล์นี้ มันดูสวยแปลกๆครับ
5. Daisy Summers อวบไปสำหรับผมครับ
6. Kali Roses รอยสักเต็มหลังเลย

ดูแนวแล้วสเปคผมเกือบคล้าย แต่ยังไม่ตรงกับของท่านบางแก้วขนฟูในบางรายละเอียดครับ แต่ขอบคุณมากครับที่แนะนำมา
ReamReaReaRai
กรรมมาธิการเอวี

« ตอบ #17 เมื่อ: มกราคม 09, 2018, 01:39:42 PM »

แว๊บแรกในใจผมคือ Anjelica หรือ Krystal Boyd ครับ

หุ่นบางกรอบ หน้าสวย นมสวย(สมตัว)

ผมชอบเรื่องที่แสดงกับป๋า Rocco สุดแล้ว รุนแรง ทะลวง Anal ได้มันส์มาก

หุ่นเอเชีย ตัวบางๆ ต้องเน้นไปฝั่งรัสเซียครับ
บางแก้วขนฟู
โอตาคุกิติมศักดิ์
*

« ตอบ #18 เมื่อ: มกราคม 09, 2018, 02:03:49 PM »

1. Lana Rhoades ตัวใหญ่ไปนิดสำหรับผมครับ
2. Foxy Di น้องผิวแทน แต่ผมชอบแบบขาวๆครับ
3. Dolly Leigh ขาววิ้งมาก แต่ออกแนวอวบๆไปหน่อยครับ กับเธอชอบทำปากกว้างเวลาเสียว มันเลยดูไม่สวยเลย
4. Krystal Boyd คนนี้ดีทุกอย่างนะ แต่ไม่รู้ทำไม ผมไม่ชอบหน้าสไตล์นี้ มันดูสวยแปลกๆครับ
5. Daisy Summers อวบไปสำหรับผมครับ
6. Kali Roses รอยสักเต็มหลังเลย

ดูแนวแล้วสเปคผมเกือบคล้าย แต่ยังไม่ตรงกับของท่านบางแก้วขนฟูในบางรายละเอียดครับ แต่ขอบคุณมากครับที่แนะนำมา

เดี๋ยวถ้านึกออกจะเอามานำเสนอครับ
สาวฝรั่งส่วนใหญ่ สวย แต่บางทีจะเจ้าเนื้อไปหน่อย บางคนใช้ได้ ก็สักเต็มหลัง เต็มแขน
007

ถ่างตาดู AV

« ตอบ #19 เมื่อ: มกราคม 09, 2018, 02:28:55 PM »

ยากก ในลิส สวยๆ หน้าคมๆ น่ารักๆ ก็ต้องมีตำหนิอะไรบ้าง เจ้าเนื้อนมใหญ่ บางสวยมีรอยสัก แค่ผิวแทนก็ไม่ผ่านแล้ว

Kenzie Reeves มีรอยสักนิดนึง

หนู๋คิม ดูยัง Kimmy Granger
หน้า: 1 [2] 3 พิมพ์